1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đối đầu với kẻ đáng ghét .....

Chủ đề trong '1985-1986 Safi' bởi bup_be_o_tinh_yeu, 14/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

Đối đầu với kẻ đáng ghét .....

hẳn là ai cũng có 1 (hay nhiều kẻ) mà hễ thấy mặt là thấy ghét , muốn dzọng cho mấy dzọng (xin lũi dùng từ bạo lực qué) .... nói túm lại đó là những kẻ "ko đội trời chung"
    búp bê thì ghét nhất là kẻ nguỵ quân tử , chẳng tốt lành gì mà lúc nào cũng cho mình trong sạch lắm<- XẠO , thích gây mất đoàn kết nội bộ (chơi theo kiểu ném đá giấu tay đó) ... mà hễ búp bê ghét rùi là phải nói, phải thể hiện ....
    nhưng ông bà ta thường dạy, kẻ khôn thì iu ghét ko được thể hiện ra mặt (nham hiểm) chẹp chẹp chẹp ..... và dạo này đang muốn trở thành người "nham hiểm" đó đây nè ....
    có ai có ý kiến gì giúp búp bê ĐỐI ĐẦU VỚI KẺ ĐÁNG GHÉT ko nhỉ
  2. Nhoc_NK

Nhoc_NK Thành viên mới

chị bê nói đúng thiệt ... mỗi lần em gặp kẻ mà em thấy ghét thì chỉ muốn lấy búa phang dzô đầu nó ( á, em còn bạo lực hơn chị )
    Loại người mà em ghét thì nhiều, kể ra chắc không hết được
    Thường thì gặp mấy người kiểu đó, nó nói 1 câu , em nói 1 câu, bảo đảm nó không nói lại em sẽ tự "cong đuôi" mà biến mất khỏi đó
    Tuy nhiên thông thường thấy có nó là không có em, như vậy sẽ khỏi hao tốn Ka-lo-ri cho việc tức tối ^^
  3. bong_ma9999

bong_ma9999 Thành viên quen thuộc

đối với người đáng ghét tốt nhất là mình nên đáng ghét gấp đôi nó !!!
  4. dvt_menelas

dvt_menelas Thành viên quen thuộc

Trời ơi,
    3 chị em nhà này choáng quá...nói như vậy thì chắc anh fải xách dép chạy lấy người thôi...chứ cứ tiếp tục thế này thì không chỉ mất lông cánh....mà còn mất khá nhiều thứ khác.....
    trời ờiiiiiiiii...cứ gặp ai một chút, thấy nói chuyện không hợp ý, thấy nghi ngờ là sở khanh là lấy dao búa ra băm nhau thế này thì còn gì là người nữa....Thời hiện đại thế này thì không biết sẽ tiến lên dâu nữa
    Má ời..... đây đúng là con gái SG thiệt rùiiiiiii...........
    HEhehhehhehhe
  5. rock2skull

rock2skull Thành viên mới

trời ơi , búp bê mà cũng biết ghét nữa hả ???
    ta chỉ cho nè, bê cứ dùng thịt đè người đi, bảo đảm hắn ko chết cũng bị thương hà ...