1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đôi điều về việc bầu hội trưởng và Mod cho Box NKTP.

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi Becky_Sharp_new, 20/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Đôi điều về việc bầu hội trưởng và Mod cho Box NKTP.

Các bạn ạ, Box NKTP của chúng ta thành lập cho đến nay đã được 3 ngày. Có thể nói đây là Box duy nhất trong HPC chúng ta mà khi có đất riêng rồi vẫn chưa bầu được hội trưởng và tìm được Mod cho Box. Thứ 7 ngày 25/05 này chúng ta sẽ có cuộc họp đầu tiên vừa để gặp gỡ, vừa để bầu ra người nhiệt tình là hội trưởng và Mod cho Box.

Về việc bầu hội trưởng thì Becky có đôi điều muốn nói. Thứ nhất hội trưởng nhất thiết phải là người ở dưới HP. Có thể là đang học hoặc đã ra trường nhưng phải đang ở dưới HP. Bởi vì như vậy mới có khả năng tổ chức và tham gia các buổi họp mặt hàng tháng một cách đầy đủ. Những thành viên trên HN không dám nhận quyền hội trưởng bởi vì sợ không điều hành Box một cách có hiệu quả nhất được. Nhưng các thành viên trên HN vẫn có thể làm Mod cho Box NKTP.

Theo ý kiến của Becky thì bầu những người có trọng trách nên bầu thành viên còn đang học trong trường là hay nhất. Bởi vì như thế mới nắm bắt được nhiều thông tin về trường của chúng ta.

Becky nói như vậy có đúng không nhỉ? Mong rằng các bạn cho ý kiến cụ thể nhé. Đây chính là bước chuẩn bị cho cuộc họp tới của chúng ta đấy.

Mong rằng hôm 25/05 này các thành viên đi họp đông đủ nhé.

Thông báo với mọi người là thành viên :
    Ngoi_sao_phuongBac đã nhận trách nhiệm làm Mod cho Box chúng ta. Như vậy là chúng ta còn thiếu 2 Mod nữa. Rất mong vào sự nhiệt tình của các bạn đấy.

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  2. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

minhphuongng_vm nữa là MOD thứ 2 nè!!!!!Chị Becky nhá?

YMI :nhom_r_phuc_vu_cho_dieu_ac
  3. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

heeee,,,,,,,,,,Tôi ủng hộ bác nha. Nhưng nhu vậy là công việc ngập đầu đó, sợ bác thở không nổi à.
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người
  4. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

Becky ơi! Hội mình chỉ bầu MOD chính thôi hả chị? Em đề nghị có thêm các khoản khác như mọt công ty có GĐ, PGĐ thì cĩng phải có trưởng phòng, phó phòng ấy!!
    [rosemary]
    CHOPIN
    [/rosemary][/size=7]
  5. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

Ủa cho tớ hỏi những thành viên được giới thiệu này có học Trần Phú không vậy ? Vả lại họ đang nắm 1 số quyền nhất định hay có 1 chức vụ nào đó trên diễn đàn , bây giờ lại thêm quyền Mod của Box Trần Phú nữa thì lắm việc ghê . Có nên tập trung quyền lực vào 1 số như vậy không ?
    Tomorrow Never Dies
  6. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Dĩ nhiên là sẽ có Hội phó và các chức vụ khác để củng cố thêm cho sự phát triển của Box NKTP. Nhưng đây là điều kiện trước mắt để chúng ta được công nhận là một Box hoàn chỉnh. Rất hoan nghênh tinh thần nhiệt tình của các bạn.
    To: Minh Phương và Hahuyduong. Hehhehe.....hai bác về lo cho DHP nhá. Cảm ơn nhìu. Làm thành viên ranh rự cho Box NKTP đươch chưa?

KHÔNG CÓ GÌ QUÍ HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO !!!
    HÃY ĐỂ CHO TÔI YÊN !!!
  7. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

Becky ơi! Em là dân Trần Phú chính gốc( từ cấp hai lên cấp ba), cho em đăng ký dự tuyển được không?
    [rosemary] SÔNG SẼ MÃI CHẢY VỀ BIỂN KHƠI![/rosemary][/size=7]
  8. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Tui thấy các bạn quan tâm đến vấn đề "quyền lực" nhiều quá, các bạn có nhiệt tình như vậy là rất tốt, nhưng phải thực sự phải có khả năng. Hội trưởng và hội phó của box chắc chắn sẽ là mod, còn nếu các bạn đồng ý tui thì tui cũng rất mừng. Cám ơn nhiều.
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!
  9. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Thôi nào mọi người ơi! Tại sao cứ nói về cái này là lại quay ra cãi nhau như vậy chứ. Chúng ta phải tôn trọng các cử tri. Quyền bầu cho ai là của tất cả mọi người mà, và tất nhiên ai thấy mình có khả năng lãnh đạo thì cũng có thể tự mình đứng ra ứng cử. Thế nhé mọi người nhé.
    Chúng ta phải thể hiện tinh thần đoàn kết và tôn trọng mọi thành viên!
    Ta chết! Nhưng tên ta sẽ sống mãi với thời gian!