1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÔI LỜI VỚI CHỊ EM HẢI DƯƠNG TA!

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi hoacuctim, 01/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

ĐÔI LỜI VỚI CHỊ EM HẢI DƯƠNG TA!

Tôi đã được anh chị em bầu làm mod là con gái duy nhất ở box ta .Vì vậy tôi thấy mình có trách nhiệm bàn với chị em mấy vấn đề.ĐỀ nghị chúng ta cùng thảo luận xem sao
    1.chúng ta nên có một tổ chức hơi riêng một tí.Ý tôi kophải là chia rẽ đâu mà chúng ta nên liên kết lại để có những hoạt động sôi nổi hơn ,ko để anh em lấn lướt quá.Đơn giản nhất là có vài topic riêng chẳng hạn
    2.Tuyệt đối không được có giọng điệu chê bai kiểu "Con trai Hải Dương thế này,con trai Hải Dương thế kia".Có thể có vài phần tử ko tốt chứ ko có chuyện tất cả con trai Hải Dương đều ko tốt.Nếu cứ qui kết linh tinh rồi hăng lên phủ nhận hết thì chính chúng ta sẽ bị thiệt ,người ta nói "XẤU CHÀNG HỔ AI "mà.Hơn nữa,cứ cãi nhau thì có thể bị đóng box đấy.Tôi muốn tạo hoà khí và tình đoàn kết trong box ta

trên đây là mấy lời đề nghị của ttôi,mong chị em xem xét cho.Tôi biết là chị em Hải Dương đều rất friendly nhưng cũng cần có thông báo như vậy ,có gì kophải thì chị em bỏ qua cho!

HÃY MANG LẠI NIỀM VUI CHO NGƯỜI KHÁC BẠN SẼ THẤY NIỀM VUI TẠO RA NIỀM VUI!!!
  2. nguavan

nguavan Thành viên quen thuộc

Cho nguavan được tiếp lời hoacuctim nhá
    Thật ra, sân chơi này, chơi như thế nào hay hay là không là ở chúng ta.Các bạn làm sao mà khi vào đây điều trước tiên chúng ta cảm thấy vui sao một ngày lao động, học tập mệt nhọc là được rồi, còn chúng ta học được gì thêm thì điều đó tốt quá ! Ở nhiều forum khác, họ vào đó chỉ để đùa vui, nhưng ở đó rất sôi nổi rất mạnh . Nhưng ở chúng ta chúng ta là một diển đàn địa phương chúng ta sẽ có nét đặc trưng riêng của chúng ta chứ ạ ? chúng ta chú ý vào chiều sâu của nội dung một tí là thu hút thành viên được ngay, đó chỉ có thế cái đã, rồi từ từ chúng ta sẽ mạnh thôi.

Rong ruỗi trên mọi nẽo đường của ttvnonline, để tìm hoacuctim