1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đối ngoại và hợp tác quốc phòng của Việt Nam với các nước

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi duyvu1920, 22/06/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. duyvu1920

duyvu1920 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

con mà VN làm em thấy giống con BPM-97 của Nga mà không biết giá cả thế nào :D
  2. Connuocviet

Connuocviet Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Liệu nhà ta có thiết kế và làm nổi ko hả các bác? Mà nếu có thiệt thì chắc cũng còn chờ mút mùa nữa may ra.... các bác nhỉ? :-) Mà không biết nó có ra hồn gì không nữa, hy vọng là nhìn coi được.
  3. duyvu1920

có hình vẽ bên vnmilitaryhistory áh :D
  4. duyvu1920

hóa ra bác buôn tôm đây áh :D bác pm cho bác anpha 3 nói rõ bác mất nick nào :D email đăng ký là gì để bác ấy giúp cho :D em cũng vậy mà mà check mail không có cuối cùng bác anpha cho em mật khẩu mới luôn :D
    p/s: 1 lần nữa cảm ơn bác anpha 3
  5. duyvu1920

bác dùng chức năng PM của diễn đàn ấy gửi thẳng cho bác anpha :D mà hôm nọ còn thấy bác vào ngon lành mà nhỉ :(
    hình vẽ đây bác :D
    tombuys thích bài này.
  6. tombuys2

tombuys2 Thành viên mới

Trước khi bị sự cố (cả tuần í) thì vào bình thường bằng VietID, chẳng hiểu sao đổi cái giao diện đăng nhập thì out luôn, đã pm cho mod Alpha3 nhưng vẫn chưa thấy hồi âm, giờ lại bị lock luôn nick contrym:-??Cái xe này là do ai "đạo" thiết kế vậy bác? Lúc trước có nghe cụ Tổng Vinaxuki đăng đàn đòi làm xe quân sự bọc thép, không biết xuồng này...trôi dạt về đâu hay chìm luôn rồi nhỉ?:D
  7. duyvu1920

chắc nick của bác nhạy cảm quá ;)) chịu khó chờ thôi bác àh :D
    Cái xe này em đoán do Nga thiết kế do giống với xe BPM97 của Nga chắc lại chơi theo kiểu tất cả bên nga mang qua còn ta thì ráp :D như đám miến điện ráp btr3 của UK :)
    đỏ: em đếch tin được cụ ạh :D em nghi lại chiêu trò kiếm ưu đãi của NN thôi :( xe bọc thép làm ra chắc chất lượng như mấy con của đám phỉ bên syria làm có điều đẹp hơn chút thôi :D cũng là thép dày nhưng chắc không chống được mìn :D
  8. tombuys

tombuys Thành viên gắn bó với ttvnol.com

(Cuối cùng rồi cũng sống lại:P) BTR của Ukr khác hẳn chứ! Em nghĩ QĐ mình chưa có nhu cầu với cái loại ... thịt ba rọi BMP-97 này đến độ HĐ lắp ráp trong nước bác ợ. Cái thiếu và yếu nhất hiện nay là tăng-thiết giáp chiến đấu mới.
    Em lại nghĩ nếu Vina quyết tâm và có chiếu chỉ từ trên thì vẫn có thể mần được:D

Cứ như này là ủi tốt chán =))
    duyvu1920 thích bài này.
  9. nguyenchthong32

nguyenchthong32 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trong lúc tình hình biên giới với nước X đang có chuyển biến gay go, quân khu A của đã bí mật nhập về để test một loại "bò mộng" to lớn, chân to, cao chỉ để làm một nhiệm vụ duy nhất. Tuy nhiên loại "bò mộng" này lại không mang cây vũ khí lớn và bộ giáp sắt như ở xứ bản địa. Loại "bò mộng" mới đến từ xứ lạnh rét run người, uống nước rất nhiều, kêu rất to tuy nhiên nó rất khỏe có thể cơ động qua địa hình độc đáo của quân khu này để cõng những loại " ... " cho quân ta một cách nhanh chóng, loại "bò mộng" này là một trong phần kế hoạch hiện đại hóa quân/binh chủng Y bên cạnh những đại bàng đa năng , chuồn chuồn, taxi diệt tăng, cáo bọc thép cơ động cao của quân khu A . Đây là sản phẩm của một tập đoàn quốc phòng " nước lạ" nổi tiếng mà ta mới bang giao các member của TTVNOL hãy đoán xem loại "bò mộng" mới tên gì nhẩy ?:-)
    Lần cập nhật cuối: 03/11/2014
  10. duyvu1920

làm éo gì có xe nào như thế :(