1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đơn giản chúng ta là SEVEN_AND_ONE!!!

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi tlockts, 27/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

danh sách cầu thủ 7n1 tham dự giải CLB năm 2008
    hlv:Trần Lộc
    1.Anh Nam
    2.Anh Trường
    3.Anh Minh
    4.Anh Tuấn rùa
    5.Pikachu(đội trưởng)
    6.Đức Anh
    7.Quốc Anh
    8.Đức Điệp
    9.Long ***
    10.anh Lee
    11.Đạt
    12.Hùng gấu
    13.Tùng NGT
    do QUANG và TRUNG ko đi tập luyện nên sẽ nhường 2 suất này cho các em trẻ khác có thời gian và điều kiện tập luyện -
    dự tính sẽ là nhân vật mới gia nhập 7 và chắc chắn sẽ gắn bó lâu dài với đội ta nên các anh ko phải suy nghĩ nữa nhé
    14 a.Tùng (cựu tp cua HD)
    15....
  2. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

thông báo anh em ta tập hợp ngày mai và lúc 3h30 tại sân Y để họp đội và bàn kế hoạch tập luyện - giao hữu trước giải - nếu ko có gì khó khăn thi chiều hoặc sáng CN tới chúng ta sẽ giao hữu BA ĐÌNH
    mai la hạn cuối nộp tiền giải va chốt danh sách nhé - ai ko ra có thể bị loại khỏi danh sách ráng chịu
  3. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Việc Quang và Trung không đi tập là do tao ko báo đc cho chúng nó ^^ Sửa sai ngay đây
  4. pika_depzai

pika_depzai Thành viên mới

theo như tinh thần hôm họp đội,thì ai không đi tập thì sẽ nghỉ đấu.trong số các anh lớn thì có anh Tuấn là không đi tập buổi nào.nên anh Tuấn sẽ nhường lại vi trí cho Tùng.Còn Quang và Trung không đi tập cũng sẽ bị thay thế bằng 2 người khác.Lộc bé và Kiên tẹo
  5. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Riêng đội trg mà nghỉ 1 buổi thì loại luôn nhé ;))
  6. tlockts

tlockts Thành viên rất tích cực

anh thấy Vũ cao cũng có triển vọng đấy chứ, có thể cho vào danh sách được đấy
  7. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

đội mình mai ra Y tập lúc 3h - mọi người đến sớm khởi động nhé - mai là ngày cuối của hạn nộp tiền giải - ai ko đóng sẽ nghỉ giải nhé - mai em sẽ chốt lại danh sách và gửi btc luôn và chắc chắn ko có sự thay đổi nào nữa anh Tuấn rùa mai cố gắng sắp xếp lịch ra cùng anh em nhé - thật sự em vẫn muốn anh đánh cùng anh em giải này
    @anh pikachu cũng phải nộp tiền giải 100k
    @ all: từ h em tạm thời quản lí và em sẽ làm theo cách của em - mỗi buổi tập đóng 10k tiền sân + nước - ai đi tập thì đóng - sẽ ko còn quỹ đội nữa - và sẽ ko con kiểu tập ko đóng tiền nữa , em nghĩ phải thiết quân luật thôi -
    @ all: em muốn cải tạo lai bộ mặt của 7n1 - và cái đầu tiên em làm sẽ là suy nghĩ của từng người , mỗi người hãy sống có trách nhiệm hơn với đội bóng - và cái em muốn làm thừ 2 là muốn đội mình đi vào quy củ - em muốn đội có 1 hlv thực thụ - 1 người nói mà tất cả mọi người cùng nghe - cái tính cá nhân đã ăn sâu vào từng người trong 7 - ngay cả bản thân em cũng nhiều lúc ko biết phải nghe ai - hãy nhớ lại tại sao chúng ta thua 2 trận ck vừa qua - có phải nguyên nhân chính do tính cá nhân luôn cao hơn tập thể - ai cũng muốn thể hiện mình - cầm bóng là lao tới rổ - nếu ko thay đổi em tin mình sẽ chẳng vào đc tới ck nữa đâu mà tiếc - chúng ta hãy thay đổi từ cái nhỏ nhất - dc ko mọi người
  8. ngohoanghuy

ngohoanghuy Thành viên mới

như thường lệ,buổi tập hôm nay em ra từ 2h30,đến 4h kém 20 có thêm anh long ***,5p sau có thêm anh đức + Đức anh
    kết quả là buổi tập đc chuyển qua 4h15>>> và hiện tại chưa thu đc kết quả gì nhiều
  9. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

àh cái này do em ko đi họp đội nên ko biết - đội ta thứ 4-CN tập - còn chiều thứ 7 ra y chém gió và giao lưu với các đội khác - và theo tình hình vừa đc thông báo thì mai sân Y cũng nhiều khả năng bị cho thuê đánh giao hữu nên ko biết có thuê đc ko - đang cố gắng tối thứ 5 tuần này giao hữu BK - tối thứ 4 vẫn tập bt lúc 7h30 - mỗi người đi tập mang 10k đi đóng tiền sân tiền nước
  10. yahooball

yahooball Thành viên mới

nói hay quá...xúc động
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa