1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đón mọi ngưòi về nhà mới!!!!

Chủ đề trong 'Toán học' bởi home_nguoikechuyen, 30/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

Đón mọi ngưòi về nhà mới!!!!

Ủa, thật là lạ, TTVn mở cửa trở lại, mà không ai lập topic chào mừng ư??Mình sang box nào, cũng thấy mọi người vui vẻ , kể chuyện,khi TTVN mở cửa trở lại, những cảm xúc chào dâng,rùi kể chuyện trong những ngày TTVN đóng cửa, vui lắm....Thế mà box ta không nói chuyện gì sao??Cũng gần 1 tháng, mọi người xa nhau, chắc cũng có nhiều chuyện phải nói chứ!!
    Có lẽ box mình, khi TTVN mở cửa, mình là người vào đầu tiên, nhưng hôm đó, TTVN vẫn chưa hoàn thiện lắm, không thấy box mình ở đâu cả, hôm nay mình mới lên mạng được!!Được gặp các bạn mình vui lắm!!Và vui nhất là chúng ta lại được sinh hoat trở lại trong ttvn, các bạn vui chứ!
    Và những ngày thiếu vắng TTVN, các bạn cũng buồn như mình chứ?? các bạn thường làm gì, trong những ngày đó, các bạn có buồn khi lên net mà thiếu vắng TTVN không??Mình rất là vu khi được trò chuyện và chia sẽ cùng các bạn, những niềm và nỗi buồn lẫn lộn đó!!
    CÓ lẽ chyện TTVN mở của trở lại với tên Web khác, box mình vẫn chưa nhiều người biết??MÌnh sẽ cố gắng thông báo đến mọi người , để box ta sinh hoạt được đầy đủ, và vui hơn!!

Một buổi sáng mùa xuân
    Một đứa bé yên nằm
    Bờ môi dường thầm hỏi
    Có thiên đàng hay không??
    Luôn khóc thương cho những số phận!!
  2. lalala

lalala Thành viên mới

hichic, tui về đây rồi mà mọi người ở đâu ko biết. chắc tại cái trang web này đ/c khó quá. home_nkc chiu khó đi thông báo cho các thành viên nhá
    Mà box toán mình đã họp lần nào chưa vậy
  3. annonymous

annonymous Thành viên rất tích cực

Các bạn chưa nắm rõ tình hình rồi! Đây không phải là TTVN mở lại, đây là trang của anh Tiến mở lại sau khi lấy được một phần dữ liệu từ anh Thắng, với mục đích gì thì mình không rõ lắm, nhưng bên anh Thắng lại cho là mục đích không tốt đẹp nên 2 bên không tiếp tục hợp tác nữa!
    Vì thế trang này không được TTVN recommend đâu, các bạn cũng không nên công khai site này vì điều đó có thể ********** hình xấu đi! Bây giờ vào đây chủ yếu để đọc bài cũ thôi.
  4. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

uh, chuyện của bạn nói thì mình cũng biết rùi!!!Thế nên mình không biết, các bác ấy, xây dựng trang web này, có thể cho nhiều người biết không, ??Nhưng dù sao mình cũng sẽ thông báo cho các thành viên box mình biết!!mà mìn thấy các box khác cũng ít thành viên tham gia ấy, không biết các box khác có thông báo cho các thành viên của mình không????
    ------------------------------------
    Có khi mưa ngoài trời là giọt nước mắt em.