1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(DONE) gửi lại máy lấy lại tiền tks các bác giúp em

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi tonnytranhp, 28/06/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tonnytranhp

tonnytranhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

update @Tung31833 hẹn e mai giả lại máy lấy lại tiền a e mình cứ ra cửa hàng em cho chắc nhỉ k em gọi người úp a thì a chết
  2. chau_vla

chau_vla Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bán hàng vì đam mê chứ lời lãi gì
    Hôm nay em lại có 7plus 128g QT hồng nam tính
    Dung lượng cao pin khoẻ cho các bác chiến game hay xem siếc tẹt ga
    Bao zin all kể cả pin bao test 15 ngày
    Bảo hành 3 tháng tặng sạc cáp ốp cường lực
    Giá: 8.200.000
    ĐT:0949263966
    Đc:11 Trần Bình Trọng,Ngô Quyền,Hải Phòng

lamtrang2718tonnytranhp thích bài này.
  3. tonnytranhp

chuẩn r bác quảng cáo tít lúc nào cũng ok hẹn e sáng mai rồi
  4. chau_vla

chau_vla Thành viên gắn bó với ttvnol.com

địa chỉ khi thì lâm tường lúc thì trần bình trọng :))
    tonnytranhp thích bài này.
  5. tonnytranhp

e ấy bảo trần bình trọng là nhà e ấy còn cửa hàng ở lâm tường mai e cứ qua lâm tường xem sao đang định bảo qua nhà sợ úp sọt :(
  6. Tung31833

Tung31833 Thành viên quen thuộc

Mấy ngày không onl diễn đàn tự nhiên được phốt , thôi cứ đính chính lại phát không lại mất uy tín , em bán hàng bao năm em không sai với ai cả
    1.Ngày 26/6/2019 , mình có bán cho bác tonytranhp 1 máy iphone 5s trắng với giá 1.000.000 đồng , em cam kết hoàn toàn là zin all , hàng em nhập lại của khách nên bán rẻ luôn cho bác , máy em đã kiểm tra kĩ càng , tình trạng sóng sánh hơi kém em cũng đã báo và bác ấy oke,máy em báo có bảo hành em báo có bảo hành , còn máy bao test tại chỗ em bao test tại chỗ , máy 5s em bao test tại chỗ và bác ấy đồng ý,có test wifi các thứ sóng sánh đàng hoàng
    2.Hôm sau bác 27/6 bác ấy có gọi em báo tình trạng là máy xịt wìfi , em không biết bác ấy sử dụng ntn nhưng em vẫn oke về nhận lại và hoàn tiền cho bác,như bt thì là bao test tại chỗ thì không ai bảo hành nhưng em vẫn oke đồng ý và hẹn bác ấy hôm sau gọi điện cho em , hôm sau(28/6) thì em không thấy cuộc gọi nào hay cuộc gọi nhỡ nào số của bác gọi đến để hỏi về máy móc,bác lại bảo em tắt máy, số điện thoại em vẫn sử dụng bình thường , khách khứa vẫn gọi và các bác trên diễn đàn vẫn qua em mua máy bình thường và em không biết có gì xảy ra cả việc bác tonytranhp bóc phốt em
    3.Ngày 29/6,hôm nay lúc 23:15 em mới nhận được đt của bác tonytranhp , máy em lỗi hàng em bán ra có vấn đề có lỗi em nhận, đã hẹn bác ấy 10h sáng CN (30/6) hoàn lại tiền cho bác,bác tonytranhp có đọc thì yên tâm, em làm cửa hàng có lỗi em xử lý và hỗ trợ bác nhiệt tình , không có gì phải lo cả, không phải trẻ con để chơi úp bác đâu, bác nói như vậy mất quan điểm mà mất uy tín ae diễn đàn
    Máy em bán ra zin all , hàng đẹp keng nhìn phát là yêu ,hàng em nhập trực tiếp từ ngoài chợ , bảo hành ba tháng cho các bác, em không bán hàng vớ hàng vẩn nên yên tâm sử dụng,còn máy nào nhập khách lẻ em bao test tại chỗ thì em sẽ báo đúng , không báo ảo đỡ mất thời gian hai bên, bác nào k tin con 5s zin all, là hàng sửa chữa hay máy dựng thì mai qua chỗ em em cho mở check tẹt ga nhé,hàng điện tử lỗi tránh làm sao được nhưng lỗi của em hàng của em thì em nhận không vấn đề gì
    Vẫn cảm ơn các bác vẫn luôn ủng hộ em hàng đẹp zin keng , chiều mới bán 7 nhỏ 32g vàng đẹp zin keng cho bác NouvoLxHP , em bao test 15n , bh 3 tháng,hôm trước thì bá n cho bác nguoivienchinh 6splus 64g hồng ,cũng bao test và bh như vậy

Mọi người cần iphone cứ liê n hệ em, em chuyên giao buôn cho thợ ở HP, hỗ trợ ae nợ gối bán trước thanh toán sau,bác nào khách lẻ mua sử dụng qua cửa hàng em mua đọc pass anh em ttvnol em bán bằng giá giao thợ luôn nhé , đủ mã ip6->ip8plus lúc nào cũng sẵn
    0949263966
    11 Trần Bình Trọng,Ngô Quyền,Hải Phongf
    Lần cập nhật cuối: 30/06/2019
    tonnytranhp, NouvoLxHpHitokirisa thích bài này.
  7. vutienphuong

vutienphuong Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em thấy súp pót tốt thế này mà các bác kêu gì
    Tung31833 thích bài này.
  8. tonnytranhp

chú nói thì hay rồi anh buôn bán trên này cũng 7 8 năm từ hồi ip5 r chú ah chú nghĩ a gà nên định lờ a đi a k đăng bài thì liệu chú có cho giả lại k hôm trước mua về dùng ip xịt wjfi gọi chú bảo đổi chú ok xong về chú đăng bài bán máy lỗi 900k nếu máy chú mà ngon thì chú k phải làm thế làm gì chú dí cho a xong treo đầu dê bán thịt chó xong định thịt a còn số điện thoại a dùng chục năm rồi a gọi chú bao cuộc chú k nghe chú đừng văn vở làm gì
  9. tonnytranhp

riêng chú mà đàng hoàng a k bao h phải up phốt làm gì 1tr với chú nhiều tiền k là gì nhưng với a nó lớn chú ah
  10. lamtrang2718

lamtrang2718 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Dạo này làm ông chủ rồi hả a