1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(DONE) gửi lại máy lấy lại tiền tks các bác giúp em

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi tonnytranhp, 28/06/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tung31833

Tung31833 Thành viên quen thuộc

Máy của em bán lỗi em nhận , e k nhận được cuộc gọi thì e báo là em không nhận được , mỗi người 1 công 1 việc , 1 ngày em có biết bao người gọi tới , máy em lỗi em nhận anh lại bảo e dí thì mất quan điểm ra , còn con sóng kém e đăng bài kia lại là 1 con khác , con đó e cũng bán r và chẳng làm sao cả bác nhé , kp con của bác đâu , bác kêu em dí , đã muốn dí dí hẳn con to to tiền chứ có 1tr em dí bác làm gì cho mang tiếng ra , em hỗ trợ bác cũng hết sức rồi chứ có phải trẻ con đâu bác
    --- Gộp bài viết: 30/06/2019, Bài cũ từ: 30/06/2019 ---
    Sđt và công việc buôn bán em cũng làm được 5-6 năm rồi , em không sai em sợ làm gì đâu , em có lượng khách vãn mua bán quen thuộc, có máy thì em đăng bán thôi sao lại bảo là em thay bài đổi bài để em dí được , làm hàng điện thoại mà có 1 cái máy để bán thì sống kiểu gì hả bác
    --- Gộp bài viết: 30/06/2019 ---
    Em làm máy 1 ngày em mà không nghe điện thoại thì lỡ hỏng hết biết bao công việc , làm gì có ai tự mình bỏ đi công việc của mình đang làm đâu anh , máy em hỏng thì em nhận , nhưng em không nhận được cuộc gọi nào thì em bảo k nhận , bây giờ em không sai mà em vẫn phải nhận , vẫn bị kêu là văn vở thì vô lý quá
    Tiền đều là mồ hôi công sức , a đừng nói ra cái việc nhiều tiền hay ít tiền , ít tiền hay nhiều tiền nó không là vấn đề , nó là uy tín của mỗi người , ngay từ hôm đầu tiên e đã nhận e hoàn lại tiền cho anh r , em không nhận cuộc gọi gì từ anh , em không biết địa chỉ của anh , em còn phải làm quán của em , không lẽ em phải bỏ cả quán của em đi để em tìm nhà anh em gửi tiền à
    Lâm tường là cửa hàng em thuê , hết giờ nghỉ quán thì e về nhà làm up địa chỉ nhà không được à bác ơi
    kingofgame5 thích bài này.
  2. Tung31833

Tung31833 Thành viên quen thuộc

đã xong xuôi em đã gặp bác tonytranhp và cho cho bác ấy check là đt của em không có cuộc gọi nào của bác ấy cả, đã hoàn tiền cho bác đầy đủ
  3. Lmaos

Lmaos Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cu tonytranhp này xưa hình như mình có mua mấy con máy vỏ xấu xấu về nghịchthì phải. Lâu lắm rồi
    tonnytranhp thích bài này.
  4. tonnytranhp

tonnytranhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chuẩn rồi anh ơi
  5. tienminh031

tienminh031 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

XONG