1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Done

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi phongtindon, 01/12/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phongtindon

phongtindon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thiếu tiền trầm trọng do toàn buôn B(ò...) bỏ sọt rồi tự đam tọt vào L(ồng) có mấy đồ đăng lên bán cho anh em nhu cầu. Trước là giao lưu sau là chém gió hehe. Tel của em 0917001174. Bác nào cần gì nhắn tin gọi điện IB, hình thức nào cũng ok (dễ tính hơn mấy bạn ở Đồ sơn về nhé!) Nhờ anh em tổ up bài đá thường xuyên cho ạ. Em xin thích - Cảm ơn - trả lễ liền!
    1- Mac mini: Cấu hình I5 Ram 8G chứ không phải 4G đâu ạ. Cái này người nhà bế bên Đức về, tiêu chuẩn Châu Âu luôn, nguyên bản khỏi lăn tăn, shop sách đủ cả. Cài song song OS và Windowns rồi, về chỉ việc dùng thôi. Giá 9tr2. Hình ảnh và links tham khảo phía dưới đây ạ!
    giâ[​IMG]
    giấy tờ mua bán!
    Link tham khảo cho anh em ngâm cứu
    http://ishopvn.com.vn/mac-mini-md387
    https://www.***********/threads/nguon-hang-mac-mini-macbook-imac-new-2013-moi-100-gia-mem.2257955/. Cảm ơn Anh em quan tâm - Đã ra đi với 2 em đẹp trai giao tiếp lịch sự, ngoan và hiểu biết! Dù ít hơn mong muốn, nhưng hoàn toàn hài lòng khi được giao lưu với 2 em.
    2- Bàn phím Apple + Mouse apple: Zin nguyên bản hàng năm cũng chưa chắc hết pin kết nối nhanh, xa vkl. Giá 1tr5 hạng xịn mới 98%! Hàng từ Đức về tiêu chuẩn châu âu, khỏi lăn tăn về chất lượng các bác nhá! Cảm ơn Anh em quan tâm - Đã ra đi với 2 em đẹp trai giao tiếp lịch sự, ngoan và hiểu biết! Dù ít hơn mong muốn, nhưng hoàn toàn hài lòng khi được giao lưu với 2 em.
    3- Máy ảnh chuyên nghiệp không gương lật của Samsung mã NX1000 ống kính kit 18-55. Chụp nhanh ra ảnh nét nhỏ gọn dễ mang theo, phóng ảnh thỏa mái không vỡ vì phân giải 21Mpx. Máy chụp chưa đến 1000 kiểu. Đặc biệt có kết nối wifi chuyển sang smart phone, up facebook ngay và luôn được ạ. Tiêu chuẩn Châu Âu hàng bán tại Đức. Máy zin nguyên bản sạch đẹp dùng giữ gìn mầu trắng tinh khôi, ống kính trong vắt. Rất hợp với các bạn nữ và đi phượt, Giá Inbox hoặc nhắn tin gọi điện nhé!. Bao gồm túi, đủ các cáp ống, máy, sạch pin đèn flash...
    Link cho anh em tham khảo ạ! Máy zin chuẩn, mới, tiêu chuẩn cao nếu có thể xin các bác đừng so sánh với hàng ấm ớ nhé!
    http://www.nguyenkim.com/dat-hang-may-anh-samsung-nx1000-nhan-qua-tang-gia-tri.html
    http://www.samsung.com/vn/consumer/camera-camcorder/cameras/nx-cameras/EV-NX1000BJPVN
    ảnh của em nó chụp nhà kèn Vườn hoa Nguyễn Du ngày không có nắng , tay em chụp đây ạ!
    4- Có cái Bình nóng lạnh Philip (bình dùng gas) nhà em thừa không dùng tới. Bác nào thích thì múc, cái này ít tiền ưu tiên để cho anh em sinh viên ở trọ có nước nóng tránh mùa rét. Ai nhu cầu thực sự sms cho mình. Đã ra đi cùng 2 em sinh viên đẹp zai, cởi mở và cực nhiệt tình - tổng cộng lượng tin nhắn đi lại là 26 sms. Vui vì các em k phải dùng ấm đun nước như anh hồi sv trên thủ đô nữa
    Một lần nữa xin cảm ơn anh em đọ bài và qua up ạ!
    Lần cập nhật cuối: 06/12/2014
    txhiep, hieupk81, lenovor60e11 người khác thích bài này.
  2. inuneko

inuneko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đẹp
    phongtindon thích bài này.
  3. phongtindon

phongtindon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thanks bạn ạ
  4. lionelmessi

lionelmessi Thành viên rất tích cực

up cho apple ngon nào
    phongtindon thích bài này.
  5. phongtindon