1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đông Á bank có thẻ Visa debit ko?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi TuanNgheAn, 29/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TuanNgheAn

TuanNgheAn Thành viên mới Đang bị khóa

, ko biết Đông Á bank có thẻ visa debit ko nhỉ các bác?
  2. CKmiss68

CKmiss68 Thành viên mới

chắc là có bạn ah.
    chỉ sợ bạn ko sd thôi
  3. TuanNgheAn

TuanNgheAn Thành viên mới Đang bị khóa

:-ssđã bác nào dùng chưa ah?
    e sắp đi nc ngoài, muốn làm cái atm visa debit , Đông Á có cái đó thì tốt quá
  4. bluetea

bluetea Thành viên rất tích cực

Trời.
    Đi nước ngoài thì khuyên nên dùng thẻ của HSBC, ANZ. 2 ngân hàng đó cũng có thẻ debit thì phải.
  5. tttoan

tttoan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hầu như ngân hàng nào cũng có debit/cre***.
    Nếu bạn nhận lương qua ngân hàng nào thì làm thẻ ở ngân hàng đó cho tiện thanh toán, nếu được thì làm luôn thẻ cre*** khỏi phải lo vụ nạp tiền. Ngân hàng tự động trừ hàng tháng.
    Nếu mới mở thẻ thì nhớ báo ngân hàng mở cổng thanh toán quốc tế, coi chừng khi cà thẻ ở nước ngoài nó báo lỗi mà không có tiền mặt trong túi thì ...
  6. do.not.ask.why

do.not.ask.why Thành viên mới

Debit thì hầu như ngân hàng nào cũng có. Donga cấp thẻ visa từ năm 2008 rồi.
  7. dutchlady6666

dutchlady6666 Thành viên mới Đang bị khóa

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} (manhnt...@yahoo.com) Em năm nay 24 tuổi. CẨM NANG GIỚI TÍNH cho em hỏi “cậu nhỏ” của em dài 11cm là ngắn hay dài ạ? Có biện pháp nào để tăng kích thước “cậu nhỏ” không ạ? Em chân thành cảm ơn CẨM NANG GIỚI TÍNH!
    Hãy tra cứu CẨM NANG GIỚI TÍNH, bằng cách soạn tin: GT 35 gửi 8579 GT 04 gửi 8579 để biết câu trả lời bạn nhé.

Giải đáp những vấn đề giới trẻ quan tâm:

Khám phá tuyệt chiêu khiến nàng đạt “cực khoái”, soạn tin: GT 01 gửi 8579

Muốn biết người giỏi về *** có phải “hoạt động” được rất nhiều lần trong một đêm không?, hãy soạn tin: GT 07 gửi 8579

Bạn có phải là mẫu người phụ nữ "thiêu đốt" phái nam trong chuyện gối chăn?, soạn tin: GT 26 gửi 8579 để khám phá bạn nhé.