1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đông Bắc Team - sự trở lại ...

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi duc_redskins, 25/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

uh... dạo này tụi ĐB chuyển hết sang đi buôn bỉm với BCS hết rồi .... hay bữa nào ban Khaicucai vác ít quickstick ra ngoài này miềng đưa bạn lên Tây Bắc thăm dò thi trường với " con dân tộc " nhể
  2. KhaiCuCai

KhaiCuCai Thành viên mới

3. duc_redskins

Úi xời , các cụ Mobylette , các bác 67 ,các bẹn Dream ,Wave còn xuyên Vịt tè lè ra có sao đâu . Nói chi đến dững 223cc ... có mà xuyên táo sang tận Tung Cửa cũng được . quan trọng là thời gian thui ..
    @ CM : Chú cho anh cái hình anh đang đứng 2 chân dưới đất đê... éo ai lại đứa cái hình lúc anh đang múa ballet thế kia ...
  4. tomgroup

tomgroup Thành viên mới

bác Đức tu luyện trường múa nào mà tài thế? Đúng ba lê xịn có khác
    Em chịu nuôn ạ
    Chắc là do lốp căng và săm dày hử bác?
  5. duc_redskins

MỊA , dạo này bạn Tôm hơi lơ là với tổ chức đới .. đưa mái lên HN rồi hay sao mà éo thấy cuối tuần í ới nhể .
  6. tomgroup

tomgroup Thành viên mới

Bá cáo tổ chức em có mẹt, việc mái việc lước bù lu nên em ko thò mặt ra được bác ạ, khổ thế chứ
    Cuối tuần có gì í ới em sang "dọn kho" cho bácĐỏ nhá, biết đâu lại vớ được ối thứ cho con xe ghẻ của em nhờ
  7. klestone

klestone Thành viên mới

Úi trời tía má ơi ...hnay con mới thấy cái nhà này nó ló ra mặt tiền hứng chút nắng muộn. Tưởng đâu kinh tế suy thoái quá các bẹn mình bán nhà, bán đất hết rồi chứ . E lại nhớ rịu và cá mực nhà bác Tom, gà các loại của nhà bẹn Ra đỏ , ....Thôi em lượn đây, ko nói trước nữa vì nói trước bước ko qua....Khi nào các bác thấy em alo là biết em tới ngoải rồi nha
  8. Yamahamvui

Yamahamvui Thành viên mới

Nâu nắm rồi ko có vào lượn lờ quanh cái chuồn trâu này, nay lão hòa thượng cờ lét sì ton quăng cho cái link nói là có người nhắc mới vào, cơ mà cứ đăng đăng nhập nhập mờ sao bị quăng ra ngòai ko cho vào. Cực khổ lém mới mò được vào đây pót bài. Thấm thóat cũng gần 1 năm ngày cơn bão số 6 hòanh hành các tỉnh ngòai nớ các bác nhể? Nghĩ lại thấy chít xíu nữa là cả bọn bỏ mịa trên đèo Khao Phạ mờ sao này mình mới bít là do cô Su dở hơi đánh cái liều. Híc. Mà lâu quá gòai ko nghe ngòai nớ rủ các bẹn trong này phịt phượt gì thía? Hay tháng 10 này ta lại nàm 1 chuyến ApaChải cho nó máu nhể? Bẹn Đức có thể thiết kế vụ này rồi báo sớm để trong nì bắt con Jét ra ngòai đó tham gia được hem? Máu lắm rồi đới!
  9. DuGia

DuGia Thành viên mới

Các bác cho em hỏi : cái bọn ĐB chết hết rồi hay sao ạ ?! Để anh Hai SG vào mà không ai trả lời thế này ???
    Nói trước cho thằng Đít đỏ,dạo này lên làm quan quên hết rồi hả ? Đừng để anh bảo Mod khóa luôn topic ĐB đấy nhé .
    Mai thằng nào chửi thích oánh nhau luôn .Đừng tưởng bay 1 chuyến với anh em FB lên Thanh Thủy là ghê nhá ...
  10. duc_redskins

he...he.... anh già dạo này già rồi đâm ra lẩn thẩn thế ... mà hôm nọ lên HN thấy chúng nó bảo anh Du dạo này ko cưỡi Dream hay Minks nữa mà cưỡi em Sắp Chết Rồi ( SCR ) đi lượn phố , chiều chiều lên phố uống cà phê hả , bỏ rượu vì hại gan , bỏ thuốc lào hút 3 số ... Oách nhờ ... thế thì chuẩn bị đi mua chó để chiều chiều dắt chó dạo phố và nhận anh em kết nghĩa với Nông Tô ma tầu đê ..
    @ Già ham vui :
    Hòa trọc thông tin em rồi ... nhưng mùa này bão lắm , ĐS bão đánh bay cả đường nên anh em ko đi ...ph...ượt được . Để sau tháng 9 bác nhé
    Được duc_redskins sửa chữa / chuyển vào 07:47 ngày 13/07/2009