1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đóng băng, đóng băng và đóng băng

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi vnspy00787, 13/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Chậc chậc.... thành cụ ư ? Già thế.... nếu là cựu thì còn ok .....
    Năm sau em cũng là 12 rồi, năm sau nữa cũng thành cụ rồi... Thời gian trôi qua nhanh qúa... làm nhiều khi chính mình cảm thấy tiếc quãng thời gian học trò đã qua.. chẳng biết cảm xúc sau khi đã thành một cựu học sinh nó sẽ như thế nào ??
  2. atvn

atvn Thành viên mới

Làm cụ thì có gì mà oai? Chỉ là một tên bị vứt khỏi trường vì một lý do nào đó rồi lâu lâu lại buồn rầu nhung nhớ về những ngày oai hùng khi còn ở trong trường.
    To vnspy00787: trời ạ, em mới học 11 mà lo chi xa thế. Cứ mà lo hưởng thụ những gì mình có đi. Nếu ko mai mốt ra trường lại tiếc là năm đó sao mình cứ lo... tiếc nuối làm chi, hìhì.
    Mà buồn cười nhỉ? Sao học sinh trong trường lại ít vào đây thế? Trường mình có cả ngàn, sao ở đây chỉ có 3 mạng. Mấy MOD phải lo công việc tuyên truyền đi thôi.
    Vote cho vnspy00787 5 sao vì tinh thần tích cực. Tiếc là anh chưa nghĩ ra được điều gì thiệt xúc động để ghi vào cái topic mới của em.
  3. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

trường mình có mí ngàn học sinh thật nhưng phần lớn là dân bên www.nth.edu.vn bên này chỉ có cựu học sinh thui....
    em cũng mún lôi kéo nhưng không làm cách nào được...
    hiện tại box đang cần thêm 1 mod....ai rảnh ....ra giúp giùm....anh atvn tích cực với box như thế..giúp box được không...
    hay vn-spy sắp nghỉ hè roài...giúp anh 1 tí nhá
  4. linhvnd

linhvnd Thành viên mới

khi kho! o nha hoc bai di, online suot. ma bõ nay cang ngay cang chan, ro kho
  5. vnspy00787

Hì hì.. chị em bé có nhắn offline messenge cho em nói rằng sẽ xin cho em làm mods, cho nên, nếu đựơc, em sẽ giúp....
    Còn anh tintặc, cứ ôn thi đi... yên tâm mà ôn thi, nếu không thì sẽ uổng cả một đời đấy
    to atvn : cảm ơn đã vote
  6. blackrose18

blackrose18 Thành viên mới

đúng là nhìn box mình rồi nhìn sang box khac bùn ghê,chẳng thấy ma hs NTH nào vào cả,chán,nhưng vẫn cố thôi,hehe.
    to cac thành viên đang còn đi học:học đi mấy em à,nhưng cũng chơi nhiều vào,quậy cũng nhiều vào,nhưng đừng để MR Thịnh và Mrs M2M bắt nhé,vì nhiều lúc BR nhớ lại thời HS mà muốn đi học lại lắm nhưng ko đc,bao giờ cũng có chuyện để cười cả.
    hi vọng đến hè box mình lại đông vui.
  7. atvn

atvn Thành viên mới

Anh mà tích cực cái gì, anh mà làm MOD thì cái box này chắc xong phim luôn quá..
    Nhưng mà anh cũng đang cổ động tuyên truyên mấy đứa bạn cũ vào chơi, hi vọng sẽ có thêm được mấy người bạn.
    Tin-tac sap thi đại học sao ko lo cứ lên đây làm chi? Phải học đường hoàng chứ, dù sao cũng mang tiếng là MOD của box NTH mà thi ý ẹ là ko được đâu.
  8. vnspy00787

Mừng quá.... box của chúng ta đã sôi động trở lại, điều này hết sức đáng mừng cho box của chúng ta...
    Hoan hô tinh thành anh em NTH. Hoan hô
  9. atvn

atvn Thành viên mới

To vnspy: em mừng sớm quá, bà con bỏ đi hết rồi kìa.
  10. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

iem đang chuẩn bị thi nhưng rảnh thì phải lên liền với lại bi giờ có vn_spy giúp thì cũng đỡ roài....
    đang định nhờ admin khu vực treo nick để khỏi lên ghiền quá chịu không nổi :D....cai không được