1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đóng góp ý kiến về buổi " Dai Hoi Ham" cũng như các lần of sau

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi hailua_dichat, 06/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoclan14102001

ngoclan14102001 Thành viên mới

Anh nói thì anh thiệt thôi. Cả nhà đều biết hết roài. Có cần em nói thẳng ra nuôn hông? hê hê.
  2. H9N2

H9N2 Thành viên mới

3. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

Bên kia đã có nhưng thấy bên này nhà em lại xin bon chen.BTC xin cảm ơn ý kiến đóng góp của bà con và xin rút kinh nghiệm cho lần tới ( nhưng lần sau lại có BTC khác).
    - Thứ nhất:về chương trình thì ngay từ khi ở HN, BTC cũng đã họp bàn đặt ra rất nhiều plan khác nhau nhưng do tính chất của đại hội lần này là đại hội mở, hơn nữa tất cả các nhóm tham gia đều có khả năng tổ chức riêng nên BTC cũng đã thay đổi kịch bản so với ban đầu.Chính lý do này nên chương trình ngày hôm đó của đại hội thay đổi và ko theo ý thích của bà con thì thôi cũng đành.
    - Thứ hai: về phòng ốc khách sạn tại MS thì BTC cũng đã đi tiền trạm và thông báo tất cả các khách sạn có thể nghỉ để bà con biết bà book.Số lượng người đăng ký với BTC chỉ có hơn một trăm nhưng trên thực tế con số đó gấp rưỡi nên việc phòng khách sạn bị cháy cũng rất có thể xảy ra.Rất nhiều khách sạn còn phòng trống và có thể ngủ đc nhưng do bà con cũng ko quan sát hết. Như trường hợp bác hailua và bác hoangbquang, nhà em đã nhắn xuống khách sạn Hương Xuân nhưng gọi điện cũng ko có thấy đâu.Vì nhà em đã book dưới đó cho 2 bác và bác hoankiem. Cuối cùng có mỗi bác hoankiem xuống đó a.
    - Thứ ba: sự kiện nào cũng có lỗi nên đại hội vừa rồi như vậy cũng đã là rất ok rồi, chê trách là việc của thiên hạ.BTC làm dâu trăm họ có cố nữa thì cũng là chuyện được cái lọ mất cái chai mà thôi.Tóm lại là đã xong ngồi gặm nhấm lại những cái mà chúng ta thích ngày hôm đó,cái ko thích bỏ đi.
    - Thứ tư: đề nghị bác tabalo- Trưởng BTC chuẩn bị hậu đại hội nhé bác.
    - Thứ năm: nhà cháu té.
  4. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Ý kiến, theo em là đã đủ. WS hay bác Hoangbquang hay ai ải ài ai đấy vào lock đi là vừa. Chấm hết đi ạ.
  5. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Đúng là vui thật. Topic Đại hội mọi ng đang vào khen nhau thì lại xảy ra cãi nhau vung tí mẹt. Vui nên em nhảy vào đóng góp tí chút hài cho vui thêm.
    Ấy thế mà chuyển sang Topic mới này để góp ý, bới móc thì lại im re cả lượt. Hâm hết cả rồi. Chờ mãi không đc hậu MS. Vậy thành phần sẽ gồm những ai đây??? à thui, hỏi ra lại cãi nhau bây giờ. Các bác đừng trả lời câu hỏi D&D đó nhé.
    Tóm lại là thành công hết theo cảm nhận của em. Mặc dù trc khi đi mình cũng run run lo lo.
    Sắp Tết rồi hay làm vụ hậu MS nhân tiện kèm với Tất niên?
    Trưa Chủ nhật này 10/2/07 bọn em OFFLINE MS tại Hà bò Tùng xẻo, 64 Đào Tấn, mời các bác qua chơi. Em cũng tính offline bàn chuyến du xuân Tây Bắc mùng 4 Tết hum đó luôn kẻo chẳng còn thời gian sắm Tết
  6. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Có trong thành phần những người được trả lời không hả Mod Nga? Phần thưởng là gì đây?
    Lúc đó có ai can thiệp nhưng tớ nói không sao. Cing thế cơ mà? Được cái ngủ say. Không biết say vì giề nhỉ Mod? Chắc chắn không phải say rượu. Hì hì, bộ phận của ai nhỉ???
    Em ngoclan14102001 k biết vụ này đâu, cứ nói leo, tung hê ảnh nhạy cảm lên bi giờ. Về rủ cac em Cing tươi Box Dancing đi TB đi.
  7. ngoclan14102001

ngoclan14102001 Thành viên mới

K rủ đấy. K đi k rủ. Hè hè.
    Làm gì có cái ảnh nhạy cảm nào mà cứ doạ. He he. Doạ như doạ trẻ con
  8. dietphatxit

dietphatxit Thành viên mới

Chào các bác!!!
    Em thấy ý kiến của các pác đều hay và đều đúng.Đại Hội ở Mẫu Sơn đại thành công!!!
    Em đồng ý với bác Hoànkiếm là lần tới chúng ta xuông biển Đại Hội.
    Em còn non trẻ trong việc Phượt,nhưng em có một ý kiến:Chúng ta thuê hẳn 1 chuyến tàu của Thành Đoàn Hải Phòng quê em ra Đảo Bạch Long Vĩ.Em thấy nơi đó rất đẹp và hợp với việc tổ chức một ĐH của BOX DU LICH.
    Chúng ta thoải mái giao lưu với các anh chi thanh niên tại đảo và với các anh bộ đội trên đảo nữa chứ.Họ là những người mến khách,nhiệt tình và hát rất hay.
    Em và một số thành viên cua D&D&D đã may mắn có 1 lần được đặt chân đến đó.Kỷ niệm ở đó không bao giời em có thể quên được.
    Con người và thiên nhiên ở đó rất gần gũi và thân thiện.
    Các anh chị một lần đến đó sẽ thấy em không nói phét.
    Ý kiến nhỏ bé của em là như vậy.
    Mời các bác....
  9. D_and_D

D_and_D Thành viên mới

Tán thành với ý kiến của Dietphatxit, mọi mặt: THIÊN THỜI, ĐỊA LỢI, NHƠN HÒA.
    Cái vàng vàng hơi khó.
    có hòn đảo ở Quảng Ninh, nhóm CGMT ở Box QN đã thực hiện rất thành công.
  10. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Các bác góp ý đại hội hay tính cho vụ "DAI HOI HAM" mới đấy ạ?????