1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÓNG GÓP Ý KIẾN XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN !

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi tenquadep, 23/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laladalat

laladalat Thành viên mới

TW có nhiệm vụ pos mỗi ngày 1 bài văn thơ về DL(ST) để ủng hộ mod Tulip
    Lala hả? Đảm trách phần cãi nhau cho không khí thêm vui nhộn, hehe
    To Tulip; các Mod mới nói sau khi set Mod sẽ trình bày project mà không thấy, nên Lala mới có ý kiến. Hơn nữa cứ phân công ra mỗi người 1 việc thì làm sẽ tốt hơn, khỏi chồng chép với nhau, bởi mỗi người có 1 thế mạnh
    Sau vụ bầu Mod box này ảm đạm quá
  2. vodanh_langthang

vodanh_langthang Thành viên mới

To Lala...( Sau vụ bầu Mod box này ảm đạm quá) Làm ơn khuyếch trương, một cái gì đó host một tẹo các bác Mod ạ, hình như cái tour du lịch của bác huongdanvien_dalat chưa được bà con tham gia hưởng ứng sôi nổi lắm nhỉ, chúc mọi người cùng cố gắng nhé

NHÌN LẠI MÌNH ĐỜI ĐÃ XANH RÊU...![xx(]
    Được vodanh_langthang sửa chữa / chuyển vào 20:02 ngày 22/03/2005
    Được vodanh_langthang sửa chữa / chuyển vào 20:16 ngày 22/03/2005
  3. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Cái vụ bầu bán này diễn ra thế nào thế các đồng chí?
  4. laladalat

laladalat Thành viên mới

Diễn ra nhân lúc đồng chí TQD vắng mặt quá lâu trên LDC
    Ai đó đưa một số cái nick vào(chả biết dựa trên tiêu chí gì, hì hì) thế là bà con bầu chọn
    Cũng sôi nổi lắm, nhưng xong rồi thì đâu lại vào đấy thôi. Nhưng sau cái vụ này cũng có một số đáng kể người ghét một vài người, hìhì. Mà rồi cũng chẳng có một cái project management nào được trình làng, cả ý kiến của các thành viên cũng chưa được ngó ngàng mà thực hiện cho đàng hoàng nữa là
    Kết thúc sẽ thế nào thì biết rồi đấy
  5. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

- Ai đó là thế nào em ? Nói rõ anh nghe coi -Có phải là Dũng không ?
    - Chả : Chả là thế nào ? Thế nào gọi là chả, ở đây em nói với ai là bằng chả vậy em ?
    - Một số người đáng kể ghét một vài người : Lui tới bây giờ có còn lại mấy người đâu ? Ai cũng bận bù đầu, tối tăm mặt mũi, lúc rãnh mệt lã người lấy đâu cảm hứng để viết lách nữa em ? Anh biết rằng không có ai ghét ai cả. Chỉ mỗi mình anh ghét em thôi . Thế nên, em đừng làm anh ghét em nhé. . Đóng góp ý kiến thì ra đóng góp ý kiến, còn đùa thì ra đùa, không thể nửa này nửa kia và chêm thêm vài từ hì hì như thế em ạ - Đây không phải anh góp ý xây dựng diễn đàn mà góp ý em.
    - Em có điều kiện và đưa ra cái project giúp mọi người với. Anh và mọi người không phản đối tẹo nào.
    - Ai ngó ngàng ý kiến thành viên, có phải chúng ta đang cùng nhau ..ngó ( nhìn, ngắm, xem, đọc,.. ) mà không ai viết hay không ? Đây quả thực không phải sự đóng góp của một người em ạ.
    Hy vọng em không trả lời bài này của anh cũng như trích từng đoạn một như em đã từng trích khi trao đổi với Boysaigon ở chủ đề bên kia. Được vậy anh cảm ơn và anh mời em chầu café ngay.
  6. laladalat

laladalat Thành viên mới

Thưa ông anh, cái mà ông anh hy vọng thì em không thành sự thật, vi em không thực hiện đâu ạ
    1 Làm sao em biết ai làm cái bảng bầu chọn đó được? Cho nên anh muốn rõ thì đi tìm lại nhé, đừng hỏi em
    2 Anh hỏi gì em không hiểu chi cả. Anh chưa đọc "Số đỏ" à? Em nói với ai người đó tự hiểu
    3 Dạ ông anh nói gì em lạ càng không hiểu, chuyện viết hay không viết không liên quan đến em. Còn chuyện một số người ghét 1 số người thì ông anh làm sao mà biết được thâm cung bí sử của nó ạ. Anh ghét hay sắp ghét em hay không cũng thế nốt, em không đau khổ hay vui mừng đâu á
    4 Ông anh nên xem lại ý kiến ở hai topic lúc bầu chọn và sắp bầu chọn thành viên xem họ đề nghị gì và thái độ ra sao, đối chiếu với tình hình box bây giờ nhé
    5 Em chỉ trả lời TQD, nếu có giỡn cũng chỉ giỡn với TQD thôi, có những chuyện nếu không đúng ngừơi thì không hiểu hết được đâu ạ
  7. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Chịu! Tôi chả thấy cái topic bầu cử ở đâu cả, lại bị xoá vết rồi.
    Ai biết tình hình nói ra hộ tí nào.
  8. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Sao thế TQD, chẳng lẻ phải đi kiểm tra xem ai xoá sao ? Ai lại làm vậy ? Xưa nay chưa làm việc này với Box chúng tabao giờ, thôi bỏ đi.
    To lala : Anh biết ngay là em sẽ trả lời nên anh đón đầu trước. Em còn nông nỗi và háu thắng lắm. Với anh mấy cái chuyện này cứ gọi là thắng thua không giải quyết vấn đề gì. Chỉ muốn với em nói chuyện ở đây rõ ràng, không được xỏ xiên. Như vậy nhé.
  9. maybe_ilike

maybe_ilike Thành viên quen thuộc

10. laladalat

laladalat Thành viên mới

Chẳng hiểu ông anh nói gì, em hơi đâu mà xỏ xiên ai cho mệt. Em nói với ai người đó hiểu, còn những người ở ngoài không hiểu hay sao sao đó rồi giật mình nghĩ em xỏ xiên người ta thì chịu