1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÓNG GÓP Ý KIẾN XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN !

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi tenquadep, 23/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maybe_ilike

maybe_ilike Thành viên quen thuộc

Đọc đi đọc lại mới thấy @thatwhy đúng là tay cao thủ. Tui thấy @laladalat phát biểu đâu có gì là sai đâu. Đó cũng là ý kiến của một thành viên và cần được tôn trọng chứ.
    Mặt khác có câu nào là nói đến bác @thatwhy nhà ta đâu, thế mà hình như bác ấy nghĩ là nói đến mình ấy. Lại còn nói @laladalat là đừng có trích. Nếu như @laladalat không nói lại thì có lẽ bác ấy sẽ nói là bác ấy nói đúng, nên không dám lên tiếng nữa, và nếu như @laladalat lên tiếng thì bác ấy bảo thừa biết sẽ trích lại những cái dòng đỏ đỏ. Vậy đấy, bác nghĩ sao khi nói người ta thế, nói như thế nào thì bác cũng là người lợi thế cả. Có lẽ bác nên xem lại thái độ của mình bác nhé!
    Đôi dòng góp ý, hi vọng sẽ không có những dòng chữ xanh xanh đỏ đỏ được trích từ bài của mình được bác đưa lên triễn lãm bác nhé.
  2. tram_nam_co_don

tram_nam_co_don Thành viên rất tích cực

- Hình như có 1 sự nhầm nhọt nào đó hay sao đấy ! Lão Định này ! Em nó là con gái , mình là đờn ông con trai phải lịch sự chứ , phải hiểu rõ ngọn ngành chứ !
    Em thì em thấy lão Định hiểu sai chữ chả rồi ! Chữ ấy chả phải như anh nghĩ đâu ! Ho ho ho ho!
    Lão Định này xấu tình cực ! Đãi em ấy cafe mới ghê ! Em qua có thấy anh đãi cafe khi nào đâu (j/k)
  3. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Tôi đã nói gì đến việc nhờ đồng chí dùng quyền Admin chui vào thùng rác của ttvnol mà mò mẫm bới topic kia lên xem ai dã quăng vào đó đâu! Ý tôi là muốn biết rõ tình hình bầu cử thế nào ấy! Nếu không ai nói chi tiết được thì đành cảm phiền Admin TW vậy!
  4. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

cái topic đó vì sau khi bầu xong để nửa tháng cho bà con chiêm ngưỡng và đổi tên topic 4 lần ! mình thấy nó hết nhiệm vụ của bình bầu mình đã cho nó vào thùng rác .
  5. voanh

voanh Thành viên rất tích cực

Lại một lần nữa phải nhắn đến các mod(cái này dành cho mod mới chắc mod củ không làm
    Lần sau phải cân nhắc thật kỹ trước khi quyết đinh xoá một topid nào đó,mong các bạn chú ý giùm vấn đề này.
  6. vodanh_langthang

vodanh_langthang Thành viên mới

Đi dạomột vòng quanh diễn đàn, thấy có rất nhiều box sôi động, và cũng có không ít box buồn thiu, điển hình như box 82 (cún )... và bây giờ về box mình bất chợt thấy lo...có là vu vơ quá không khi số lượng khách đến box mình chỉ một lần rồi hiếm khi thấy quay lại, có là vu vơ quá không khi các MOD của box cứ để thành viên của mình lặng lẽ lên và out... mong tất cả xem cét vấn đề này một cách nghiêm túc...
  7. hocnghe

hocnghe Thành viên mới

Đả đảo huongdanvien_dalat, đả đảo huongdanvien_dalat. Cái thằng Mod đấy chuyên gia xoá bài linh tinh. Yêu cầu cần phải nghiêm túc làm việc cho anh em quán triệt tư tưởng.
  8. hoadaquydl

hoadaquydl Thành viên mới

Góp ý chứ không nên chửi. Box ldc hiền hoà, dịu dàng, bạn không nên dùng những danh xưng "thằng" này thằng nọ nơi đây.
    Có gì bức xúc sao bạn không pm mà chửi thẳng người đó?, tránh ảnh hưởng đến người vô tọi khác
  9. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Hôm nay tạm rút quyền quản trị Box của bạn huongdanvien_dalat do những lỗi trong thời gian qua. Các bạn khác khi thật sự cần thiết mới xoá chủ đề. Các chủ đề được tạo ra đây, cứ để vậy, cho dù sau này bao nhiêu năm, quay lại nó vẫn còn đó.
    Cho dù thế nào đi nữa, vẫn mong chúng ta ở đây thật sự gắn bó.
  10. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

tạm rút quyền là như thế nào ??
    xin hỏi topic tạo ra trùng lặp thì cũng để đấy vài nam sau quay lại à !!!
    viết bài không có giá trị thì cũng là hay à ?
    nhieu topic có chung 1 dạng cảm xúc thơ văn thì có nên xoa không?
    Anh co dám thay đổi bộ mặt của box để box đi lên không.
    bao nhiêu mod đã làm việc trong thời gian qua?
    vậy theo luật các mod đó có bị sử lý không ?
    em online 20/24 là ít đấy !! máy em nối mạng nên em online cả ngay bám sát tình hình box. đọc bài và nhiều topic nên biết xoá cái nào cái nào không xoá.
    công nhận có nhiều topic hay nhưng trùng lập thi có nên xoá không.
    trước khi xoá em đã nói trước với htas là emsẽ làm việc này !!! hôm trước anh PM với em, em cũng đã nói rồi mà !!
    Mà thôi cứ rút mod để xem cac` mod có ngang lực làm việc như thế nào !! em xin cúi đấu nhận lỗi va học hỏi ??!!
    HẬN ĐỜI ĐEN BẠC
    HẬN KẺ BẠC TÌNH
    CẮT LẤY MÁU MÌNH
    VIẾT LÊN BỐN CHỮ
    KHOAN CẮT BÊ TÔNG
    19001570