1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÓNG GÓP Ý KIẾN XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN !

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi tenquadep, 23/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Dự định làm cái này cái kia, nhưng chưa làm được gì cả, mấy hôm nay bận quá. Bạn nào rảnh thì làm lại cái Mục Lục cho Box đi, với thêm phần hướng dẫn duyệt site TTVNOnline nữa. Để những bạn mới dể dàng hơn.
    Sắp tới, những bài post chỉ một hay hai dòng sẽ tự động del sau 48 giờ. Rất mong các bạn viết bài nghiêm túc và có một ít thông tin trong đó. Chúng ta nâng chất lượng lên thêm một bậc nữa.

that's why

2. thatwhy

Một tuần qua, Box mình thật sự vui vớirất nhiều điều đáng nhớ. Có lẽ giai đoan này các bạn rất bận rộn với việc thi cữ và những việc làm cuối năm. Box mình thật sự vui khi các bạn đã mang lại cho box một sinh khí mớimà từ trước nay không có.
    Những ngày qua là những ngày mình cảm thấy gần gũi và nghĩ nhiều.Hy vọng trong thời gian tới cũng sẽ như thế. Mình chỉ hy vọng trong những thời gian rảnh rổi các bạn tìm một cái gì đó vui vui, rôi sau đó các bạn lại trở lại với công việc của mình hàng ngày, như thế cũng được - mình nghĩ trước tiên là như thế.
    không thế nói gì hơn cả,mình cảm thấy bạn honmavuive, lovelessgirl,codau17,hoà nhập rất nhanh và đã và đang sống cùng với bầu không khí của của Box. Và còn nhiều, nhiều nữa tất cả các bạn đã đến đây. Không biết nói gì cả ! chỉ mong các bạn luôn được vui, chúng ta là những người bạn, mãi mãi là như thế, cho dù hôm nay chúng ta mỗi người một nơi, hy vọng có dịp chúng ta sẽ gặp được nhau và cùng biết nhau.
    Chúc các bạn một ngày chủ nhật nhiều niềm vui

that's why

3. haythapanhsang

haythapanhsang Thành viên rất tích cực

Công nhận bác TW@ này nhanh tay nhanh chân thật, định vào nói vài câu mà bác nói mất rồi thì thôi vậy.
    Àh tối nay HTAS@ sẽ lên đường đi TP, tiếp tục cuộc hành trình đi tìm chân lý cho mình, và cũng tiếp tục chuyến phiêu lưu tới mọi miền đất nước, trước tết HTAS@ có lẽ sẽ ghé thăm An Giang và Cần Thơ, mong các bạn trong LDC ủng hộ cho chuyến đi của em được bình an và đạt nhiều thành công
    Hy vọng sau khi trở về Đà Lạt sẽ thấy ngôi nhà của chúng ta được xây dựng lớn mạnh hơn như vậy nữa.
    1 lần nữa xin chúc những người ở lại và những người có dự định mới sẽ vui vẻ và hạnh phúc, thành công trên mọi lĩnh vực mà các bạn đã, đang và sẽ đi.
  4. thatwhy

Ê, HTAS đi thật à ? Có gì viết thuật về An Giang và Cần Thơ nghe.
    Gởi các bạn mới : Có gì thắc mắc xin các bạn gởi ở đây nhé, có gì tụi mình sẽ trả lời.

that's why

5. voanh

voanh Thành viên rất tích cực

Sao chẳn có ai góp ý vậy cà!hic hic
    Những lời yêu thương!
    Hãy để gió cuốn đi!
  6. vietnamboys

vietnamboys Thành viên mới

phải thừa nhận rằng box Lâm Đồng của chúng ta hoạt động chưa được hiệu quả trong thời gian qua!
    trong thời gian tới box của chúng ta cần phải có nhiều thay đổi , hi vọng các thành viên trong box sẽ cùng nhau góp sức vì sự phát triển của box lâm đồng
    1001011100111101011101
  7. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Tôi thấy hiện tượng đổi tên topic xảy ra hơi nhiều, có những tên mới tạm chấp nhận được, còn một số tên mới vừa không hợp với nội dung topic, vừa không mang phong cách riêng của LDC. Buồn!
    NHỚ EM NHIỀU, NHƯNG CHẲNG NÓI (Vì anh bị câm!)
    NÓI RA NHIỀU, CŨNG VẬY THÔI (Tại em bị điếc!)
    Tại sao chúng ta không bao giờ biết những gì mình có cho đến khi nó mất đi?
  8. haythapanhsang

haythapanhsang Thành viên rất tích cực

Bài của HTAS@ post trong topic ẩm thực Đà Lạt đã bị xoá mà không thấy nhắn tin cho em .
    Xin các anh mod cho em 1 lời giải thích.
    Em xin cảm ơn trước.
    HÃY THẮP ÁNH SÁNG TRONG HỒN TÔI KHI YÊU THƯƠNG ĐANG CHẤT ĐẦY VÌ TÌNH EM ĐỖI THAY.....!!!!

9. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Bài của bạn không bị xoá đâu, vẫn còn nằm trong đây này: http://ttvnol.com/forum/t_184937/?0.1552844
    Chắc là bạn nhìn nhầm topic rồi đấy, do có sự trùng lắp nội dung nên tôi gộp những bài liên quan vào một chủ đề, bạn đã vào không đúng topic mà bạn đã post bài nên không thể thấy bài của mình được
    NHỚ EM NHIỀU, NHƯNG CHẲNG NÓI (Vì anh bị câm!)
    NÓI RA NHIỀU, CŨNG VẬY THÔI (Tại em bị điếc!)
    Tại sao chúng ta không bao giờ biết những gì mình có cho đến khi nó mất đi?
  10. voanh

voanh Thành viên rất tích cực

Thêm tính năng mới cho mọi thành viên
    Hiện nay ttvnonline đã có thêm tình năng mới đó là chức năng tính điểm cho thành viên nhằm để khuyến khích mọi người post bài.Những điểm đó chúng ta dùng để mau sắm những vật dụng mà mình ưa thích.
    Hiện nay những bài bị xoá sẽ chưa bị trừ điểm nhưng trong tương lai sẽ thay đổi.Nó sẽ chính thức hoạt động vàn ngày 25/5 này.
    maybe yes,maybe no!!!