1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÓNG GÓP Ý KIẾN XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN !

Chủ đề trong 'Lâm Đồng' bởi tenquadep, 23/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgopork

virgopork Thành viên mới

Chòi ..oi...!!..chòi ...oi...!!
    Dzú Tulip ui .....!!!....Dzú bỏ nhà trẻ đi đâu mất tiêu ...mấy ngày nay không ai cho tụi con bú hết ...Dzú uiiiii!!.....Dzú...có quản lý nổi cái nhà trẻ bên kia hay không mà còn nhảy qua bên này ...tập tành làm Mod nữa vậy Dzú ơi...!!....
  2. laladalat

laladalat Thành viên mới

Những điều cần phải làm ngay:
    Thứ nhất: các thành viên chúc mừng và hoan nghênh Mod mới nào Tulip77 nào (đề nghị Mod Tenquadep đổi tên Topic thành chúc mừng Mod mới Tulip77 đêeeeeeeeeeeeeee
    Thứ 2: Đề nghị Admin khu vực không nên đổi tên Topic một cách nhanh chóng và tuỳ tiện như vậy ở LDC ,chuyện đổi tên Topic, nên để Mod lo vì sẽ phù hợp hơn và thực tế hơn
    Thứ 3: Mod tenquadep, Voanh đâu hết rồi? Huy động thành viên vào cho Box sinh động lại đi nào
  3. laladalat

laladalat Thành viên mới

Thêm vài đề nghị nữa:
    1 Kéo topic: nhà bếp-ẩm thực Dalat vào danh sách cáctopic cần chú ý hay lập hẳn 1 topic mới về các quán ăn, đặc sản...của DL để thành viên các box khác khi sang LDC giao lưu hay thắc mắc khỏi cần tìm kiếm. Yêu cầu của topic này là địa chỉ rõ ràng và có thực tế và cảm nhận riêng không copy bài viết của các báo lên

2 Lập thêm 1 topic về danh sách khách sạn, nhà trọ từ bình dân đến năm sao.Cũng đề nghị luôh là nên cho topicn ày nằm ở danh sách các topic quan trọng cần chú ý để đỡ mất công kéo lên kéo xuống hay tìm kiếm
    3 Một trong 3 mod đương nhiệm hay 3 mod phân công nhau mỗi người trực 1 ngày để tiếp khách, Rất nhiều khách khứa vào LDCnhờ giúp đỡp, thăm hỏi hay tìm bạn, tìm HDV du lịch khi đi DL chơi mà không có ai trả lời=>ấn tượng xấu=>không ghé box nữa=>box càng ngày càng vắng
    4 Off đêeeeeee, sau tết thì tiện nhất. ở Saigon, giao lưu với Du lịch hay Những người bạn Vespa, 7X Saigon chẳng han
    5 Chuyện nội bộ sẽ cũng cố và bàn bạc sau
    6 Đề nghị Mod phản hồi hay trả lời ngay trong tuần này ạ
  4. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Khà khà, cô em đã về đây à ? Quý biết bao đừng đi lang thang đâu nữa em nhé.Ở đây chẳng còn có mấy ai, cô em chịu khó về đây tí cho vui nhà. Tất cả mọi việc làm đều cho vui hơn, tuy nhiên cô em quá nghiêm trọng và anh cũng chiều theo. Mong có một ngày gặp được cô em để nghe bi bô.
    Cảm ơn em, mong em không nói đếncái từ Admin hay gì gì như thế nơi ngôi nhà nhỏ này nữa nhé
    Chúc Cô em vui vẻ
  5. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

Laladalat ơi, cảm ơn đã chúc mừng ly nhe!!! Nhưng làm ly mắc cỡ quá đó
    Những ý kiến đóng góp của laladalat sẽ được mod ldc tiếp thu, và sẽ hồi đáp theo yêu cầu.
    (Nói nhỏ: bạn đừng có la lớn chúc mừng mod mới mà, lần sau offline nhớ đi nghen)

[nick] [/]
    Được tulip77 sửa chữa / chuyển vào 01:09 ngày 21/01/2005
  6. haythapanhsang

haythapanhsang Thành viên rất tích cực

Cái này sao giống ra lệnh quá chứ không phải là góp ý.
    wellcome back !!!
    Anh em ở sài gòn off 1 phát đê!!!!! Buồn dã man rồi đó
  7. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Không được, vì đã có topic mang chức năng này rồi: http://ttvnol.com/LDC/124832.ttvn

Tenquadep đây. Dạo này điều kiện không cho phép, tình yêu tình báo cũng còn không sắp xếp để đi được nữa là...
    Thansk!!!!
  8. tenquadep

tenquadep Thành viên rất tích cực

Topic về ẩm thực đã được cập nhật trong mục lục từ lâu rồi.
    Hiện giờ thì chưa thể, hay chí ít là Tenquadep chưa thể tham gia được việc này.
    Uh.
    Chả nhớ ngày hôm qua mình ngồi bên em nào nữa!
  9. laladalat

laladalat Thành viên mới

Nghiêm trọng là nghiêm trọng thế nào nhỉ? Mà chiều là chiều thế nào nhỉ? Chả lẽ mình yêu cầu sai, mà sai thì cũng "chiều" và làm theo à? Cứ đúng người đúng việc mà làm
    Không nhắc Admin là seo nhỉ? Bác khiêm tốn nhờ . Lấy quyền của Amind mà làm thì người ta cũng phải kéo...tóc admind lại mà khiếu nại chứ
    [black]Em 24 rồi ạ, vài tháng nữa lấy chồng. Bác nói em bi bô chẳng hoá ra chồng em sắp bị phạm vào điều...của bộ luật Hình sự ạ? Hãi thía
    SOS: Cái topic Ấn tượng đầu tiên về DL.... mới tạo hôm qua hôm nay không thấy.Ai xoá thía? Vì sao lại xoá? Gỉai trình đêêêêêe Không tớ bắt đền đấy
    Được laladalat sửa chữa / chuyển vào 21:59 ngày 21/01/2005
    Được laladalat sửa chữa / chuyển vào 21:54 ngày 22/01/2005
  10. laladalat

laladalat Thành viên mới

Topic này đã có, cũng đưa vào mục lục rồi mà: http://ttvnol.com/LDC/101737.ttvn
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:3 Một trong 3 mod đương nhiệm hay 3 mod phân công nhau mỗi người trực 1 ngày để tiếp khách, Rất nhiều khách khứa vào LDCnhờ giúp đỡp, thăm hỏi hay tìm bạn, tìm HDV du lịch khi đi DL chơi mà không có ai trả lời=>ấn tượng xấu=>không ghé box nữa=>box càng ngày càng vắng[/QUOTE]
    Hiện giờ thì chưa thể, hay chí ít là Tenquadep chưa thể tham gia được việc này.
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:4 Off đêeeeeee, sau tết thì tiện nhất. ở Saigon, giao lưu với Du lịch hay Những người bạn Vespa, 7X Saigon chẳng han
    [/QUOTE]
    OK, Hứa sau Tết sẽ có off ở SG.
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:5 Chuyện nội bộ sẽ cũng cố và bàn bạc sau[/QUOTE]
    Uh.
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:6 Đề nghị Mod phản hồi hay trả lời ngay trong tuần này ạ [/QUOTE]
    Đã trả lời ngay khi đọc xong
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:
    [/QUOTE]
    Chả nhớ ngày hôm qua mình ngồi bên em nào nữa!
    [/QUOTE]
    Nếu vạy thì pát lên mục những chủ đề cần chú ý. Vì có nhiều thành viên đã hỏi rất nhiều lần rồi, không là thành viên LDC làm sao người ta biết trong mục lục có gì được? Mà mất công tìm kiếm lắm Đứngtrên góc độ là "khách" của LDC sẽ thấy việc đó tiện lợi và dễ chịu hơn
    Ai xoá topic"ấn tượng đầu tiên về DL...'' đấy ạ? Mod điều tra sau đó ra "điều trần" trước....quốc hội nhé