1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đồng hành cùng V-League 2015

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi BlueSea96, 18/09/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ongtrumdatquang

ongtrumdatquang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác hạ hỏa đi!!! :drm1:drm1:drm1Không có việc gì lại bay vào cãi nhau, cãi nhau chán thách nhau chán chê rồi, chửi nhau không có kết quả rồi lại chửi nhau ngu!!! Bác nào mà có ý xúc phạm mong bác mod xử lý người đó lại cho đỡ mệt. Đề nghị các bác không đi quá đà . Bác Tình Yêu BD đề nghị không vào box bình luận nữa vì hôm trước bác đá hứa rồi HAGL mà thua Thanh Hóa là bác không vào diễn đàn nữa. Mong bác thực hiện đúng lời hứa và không kích động anh em trong box.
  2. ongtrumdatquang

ongtrumdatquang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ai nói thì người đó biết thôi!!! Hôm đấy nhiều người thấy mà. Việc gì em phải vu oan cho bác. Em là em nhớ nhanh lắm.:)):)):))
    "Trận tới HAGL sẽ thắng. Nếu HAGL không thắng thì nick TYDB sẽ không bao giờ vào box bình luận nữa. TYBD bận việc 1 tuần nên không vào diễn đàn trong tuần này". Đại khái là nó vậy đó bác. Cái nick đó mod ban rồi nên không còn nữa thôi chứ mình nói mà không giữ lời thì chẳng đáng mặt nam nhi đó bác. :-D:-D:-D:-D
  3. maxnguyen1992

maxnguyen1992 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Làm cái gì đó kỷ niệm 200 trang đi các bác, em xin tài trợ dầu ăn. CHiu không???
  4. ZenPhone5

ZenPhone5 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

5. JannieDL

JannieDL Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Những ai ko có lòng tự trọng thì tui chỉ cho vào black líst chứ chửi bới hay kêu gào họ làm gì :) Chắc phải tạo thread mới nhỉ, mấy bác chửi nhau kinh quá.
  6. JannieDL

Tui chỉ nói đơn giản thôi, đúng là nhờ HAGL mà các sân bóng tự dưng đông CĐV thật, ngang ngửa ĐTQG hay các sự kiện đình đám. Nhưng nếu cứ tiếp tục như 2 trận qua thì vài vòng nữa là vắng tanh.
  7. ZenPhone5

ZenPhone5 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Kỷ niệm box 200 trang nghe bài nhạc này đi: MV GATO ( Gửi tặng TYBD)

http://mp3.zing.vn/video-clip/Gato-Thi-Phi-Dinh-Huy-Khoi/ZW6F6FO6.html

Đinh Huy cho rằng người nên nghe ca khúc này hiện giờ chính là Sơn Tùng M-TP, Công Phượng... và

Đinh Huy cho biết bằng sự trải nghiệm của bản thân và những gì chứng kiến hàng ngày, đặc biệt là những vụ lùm xùm liên quan đến Sơn Tùng M-TP, Công Phượng vừa qua đã khiến anh quyết định thực hiện sản phẩm này. Tên ca khúc GATO ngoài nghĩa là chiếc bánh gato còn là cách nói thông dụng trên mạng xã hội, chỉ những người "ghen ăn tức ở".

"Tôi nhận thấy rằng ngày càng có quá nhiều "anh hùng bàn phím", không ngừng ném đá, chỉ trích, vùi dập các tài năng trẻ bằng những bình luận ác ý. Khi thực hiện MV này, tôi cũng đã nghĩ đến Sơn Tùng M-TP, Công Phượng... những tài năng sớm chịu sóng gió dư luận", Đinh Huy chia sẻ.
    TinhEubongda2015 thích bài này.
  8. JannieDL

Tui chưa vào giờ thích tranh luận về cá nhân, kể cả khen chê, tâng bốc hay dìm hàng 1 ông nào trong này cả. Lần này là ngoại lệ, xin lỗi tất cả các bác. Có những thể loại chỉ chực người khác nói sai thì nhảy vô dè bỉu, còn bản thân mình phán bậy bạ rồi nuốt lời, mà vẫn có những bác quote bài nói chuyện lại cũng chịu :) Dự đoán thì ai cũng có đúng có sai, nhưng phán như thánh và coi người khác như rác rưởi cuối cùng thực tế nó vả vào mặt bốp bốp mà vẫn kênh mặt cao giọng được, dày quá :).
    Malogs thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa