1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đồng hương Bình Định

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi bichong82, 24/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Đồng hương Bình Định

Người BĐ trong SG rất nhiều mà không biết đã có hội đồng hương nào chưa nhỉ? Tớ thì toàn đi họp hội đồng hương.... 12A3 Quốc Học QN không à. còn hội nào lớn hơn chút ko? không thì tổ chức đi chứ. rất mừng vì box BĐ được thành lập. hàng ngày đi xe 77..., hàng tuần gọi điện 171056.. không biết trên mạng này có gặp ai là người quen cũ không ha??
  2. quynhhoabd

quynhhoabd Thành viên mới

Em cũng đang ở Sài gòn nè....
  3. goimaitenemtrongnoidau

goimaitenemtrongnoidau Thành viên mới

Bác cho xin cái tên, địa chỉ, mail, YIM, hay điện thoại để liên lạc chứ, chắc chắc sắp đến chúng ta sẽ tổ chức gặp mặt muh !
    Tên: Trần Sơn Đông
    mail: dongtranson@yahoo.com
    YIM: dongtranson
    ĐT: 0913.96 31 96
    Các bác hãy add nick của nhau vào để dễ liên lạc các bác ạh.
  4. bichong82

bichong82 Thành viên mới

em ở ktx kinh tế phải ko? nếu em ghé qua phòng 313 hỏi chị Tuyết Hoa là gặp bạn chị đó, cũng dân BĐ mà. em ở phòng nào? bữa nào chị ghé ktx thì qua em chơi ha.
  5. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Khựa khựa, anh cũng ở SG đây nè, cứ tới 152 Nguyễn Oanh Gò Vấp thì biết ngay mà. Hôm nào rảnh anh sẽ chạy tới chỗ Quynhhoa và vietnga rủ đi uống cafe nhé. Nhớ để dành rượu bầu đá cho anh với nhé.
  6. quynhhoabd

To chi Bichong82: hình như em có biết bạn của chị đấy nhưng chưa nói chuyện với nhau lần nào cả. Khi nào chị đến chơi thì nhớ gọi em nhé , em ở phòng 207 ( nhắn Hiếu).
    Anh Đông: em thế này mà không nhận ra à??? Chủ nhật em lên thư viện quốc gia anh cho em mượn sách Excel- kế toán nhé
  7. quynhhoabd

Anh Bình nè , lâu rồi mới thấy anh xuất hiện đấy, anh đã được thả ra chưa ? giờ chỉ có mình em ở ktx thôi , Nga nó đã chuyển ra ngoài rồi
    Rượu của anh ông Nhật ổng lấy hết rồi, anh sang hỏi tội ổng đấy.
  8. changtraibien

changtraibien Thành viên mới

hii đồng hương bình định trong này nhiều lắm, sắp đến có cuộc offline lần 3 của binhdinhffc nè, anh em nào tham gia cho vui, và 20-11 có cuộc họp đòng hương Diêu Trì nè, nhiều lắm nhưng chưa có họp đồng hương toàn tỉnh? nếu toàn tỉnh chắc phải thuê nguyên cái sân Vân động Thống Nhất để họp mặt quá
  9. vinahack

vinahack Thành viên mới

Diêu Trì cũng có họp đồng hương hả, sao tui k biết gì hết vậy?
    Chừng nào offline của đồng hương Bình Định thì phone cho tui nhé 0908 396 753)
  10. changtraibien

changtraibien Thành viên mới

có chứ sao hông nè, Diêu Trì ở TPHCM đông lắm đó, với lại tụi tui muốn họp mặt anh em lại để vui vẻ nên chỉ có họp mặt Diêu Trì lứa năm 1984 thôi... Còn chuyện họp offline lần 3 thì bạn nên tìm hiểu trong diễn đàn www.binhdinhffc.com/diendan để được biết thêm chi tiết, nếu có gì thì mình sẽ post lên cho, còn chuyện bạn nói gọi điện cho bạn thì không được, bạn cứ nghĩ đi bạn muốn họp bạn phải tìm hiểu chứ , bạn cần họp hay là cuộc họp cần bạn? hãy suy nghĩ nhen ..