1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐÔNG TÂY BẮC. GIANG HỒ LIỆT... ẢNH

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Cao_Son_new, 17/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Tớ vote sao cho cậu rồi đấy nhé. Cậu kể kheo khéo rồi anh em mình trốn nhà đi vụ Saegames này nhá.
    Đời lộc cộc!
  2. f1

f1 Thành viên mới

Bác CS ơi,
    Em xin bập bập rút lại những câu đã viết. Bác thông cảm văn chương phải cho thêm ít dấm ớt mới ngon. Em sẽ đứng ra "đảm bảo" với bác gái khi bác ấy về.
    Em đang đợi phần "Chém cờ đoạt tướng" của bác đây, bác post lên nhanh lên
    F1
  3. butiboy

butiboy Thành viên mới

F1 viết hay đấy. Rất thật! Hay nhất là đoạn cậu chê người miền xuôi chúng mình. Tớ cũng thấy xấu hổ cho bản thân khi vứt rác lung tung trên đỉnh Fansipan, trong khi đó mấy cậu người Mông lại nhặt nhạnh từng cọng rác cho vào túi nilông vì muốn bảo vệ môi trường.
    Xuống đến chân Fansipan, tớ vứt toẹt mấy tấm bằng đại học đi vì có học cũng không ý thức và văn minh hơn mấy bạn miền ngược.
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
  4. netwalker

netwalker Thành viên mới

Mọi người đi chơi đã quá nhỉ. Đi chơi như thế mới hay chứ. Tôi cũng thích lọ mọ kiểu vậy.
    Tết này về Việt Nam cũng phải bám càng mọi người mới được. Bác Cao Sơn giang hồ tứ xứ, sang tận Tàu đánh nhau mà sao trông hình trẻ thế.
  5. Cao_Son_new

Tết này bác về VN chơi, nhất định sẽ lại tổ chức lượt phượt với bác.
    Chẳng giấu gì bác Net, các cháu nhà tôi cũng lớn cả rồi, với lại tôi có bà vợ tương đối đảm, nên tôi rong chơi suốt ngày. Trẻ lâu là vì thế đấy.
    Dạo này mạng đã ổn ổn rồi, bác chịu khó lui tới đóng góp câu ca tiếng cười với anh em nhé.
    Chúc bác vui.
    Đời lộc cộc!
  6. nothingtoulouse

nothingtoulouse Thành viên mới

ấy ấy, bác vừa nhận lỗi với mấy bạn miền ngược xong, lại vứt toẹt máy cái bằng đại học của bác xuống chân Fan thì hoá ra là bác tự vấn mình để "gấp tư bỏ túi à" ? mà bác vứt bằng chỗ nào dấy để em ra nhặt về dán ảnh vào đỡ phải chạy bằng mới, chả giấu gì bác em chưa tốt nghiệp bất cứ trường đại học nào ạ, đang định xem có cửa nào bán bằng "xịn" để mua còn đi xin việc, chứ cứ lông bông thế này chắc, bố mẹ em "từ mặt" em mất, bác biết chỗ nào chỉ giùm em cái. Cảm ơn bác trước nhé.
    OMNIS HOMO MENDAX
  7. Cao_Son_new

Cô chú làm hàng hỏng mất cái topic lãng mạn về Đông Bắc, Tây Bắc của anh rồi. Nếu anh nhớ không nhầm thì đã có một cái topic bán hàng " Ôi Bú tí..."
    Đề nghị lần sau sang đấy nhé. Giữ gìn sự trong sáng cho tiếng Việt chứ nhỉ.
    Đời lộc cộc!
  8. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Vụ Tây Bắc hay nhỉ ? Trông sống động ghê
    Tiếc rằng mình không được đi xa, chán quá....
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
  9. fantasy2

fantasy2 Thành viên mới

Troi a!!! E tuong cac Bac doat duoc co, chem duoc tuong roi co ma? Sao len day van thay cac Bac chem nhau am am vay? E vote cho moi bac 5* de tang luc, chem cho hang nha. hehe...
  10. f1

f1 Thành viên mới

Cụt hết cả hứng em ạ,
    Đề nghị nothing.. với butiboy dắt nhau ra chỗ khác cưa nhau nhé. Bao giờ có KẾT QUẢ "thắng thua" thì thông báo cho mọi người là được rồi, không phải đẽo nhau giữa làng thế này.
    Các mod xinh đẹp remove các bài không liên quan, kể cả bài này nhé.
    Bác CS ơi, em đang đợi bài của Bác.