1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Download Video cầu lông từ A - Z

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi ABS_PROACE_1000, 11/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ABS_PROACE_1000

ABS_PROACE_1000 Thành viên mới

Download Video cầu lông từ A - Z

Pà con đây download: ftp://219.149.195.139 (cực hay).
    Bác nào có máy tính nối mạng, muốn xem các trận chung kết cầu lông thế giới (tất cả các giải) thì nói với em, em gửi bằng mail cho
  2. thetaisan

thetaisan Thành viên mới

User và password là gì vậy bạn
  3. knop

knop Thành viên mới

Không cần user hay pass gì cả. Vô down thoải mái lắm.
    Con bạn gì nói có chung kết tất cả các giải nhưng cho mình hỏi chất lượng video thế nào. vì trên trang ftp://219.149.195.139/ cũng có dủ hết, mình down hết rồi. Nhưng mà một số giải chất lượng không tốt. Không biết bạn có chất lượng cỏ DVD ko, hoặc ít nhất cũng xem rõ một chút. Chứ cở như cua AE 2006, mấy file asf, xem muốn nổ đom đóm luôn.
    Thân.
  4. ABS_PROACE_1000

Mình mới download các pha biểu diễn cầu lông cực hay luôn:
    http://www.svejsehuset.dk:80/brent/showboat.wmv và http://www.megaupload.com/?d=Y1JZ4LPG.
    Tubantre muốn xem các trận cầu đỉnh cao, chất lượng tốt thì vào trang này nè: http://www.badmintoncentral.com/forums/forumdisplay.php?f=113&page=1&sort=lastpost&order=&pp=30&daysprune=-1 chịu khó đọc tiếng anh nhé. Trong đó có rất nhiều, tha hồ download, ở đó cứ ai có trận nào hay hay là lại chia sẻ lên (liên tục).
  5. cuchanh1234

cuchanh1234 Thành viên mới

Bạn ABS proace ơi
    Minh thấy các bạn nói đã có những files cầu lông trên trang ftp://219.149.195.139/. Mình cũng là một tín đồ của môn badminton, nên thấy những links đó mà hả lòng hả dạ.
    Tuy nhiên, links thì quá hay mà đường truyền và kinh nghiệm download của mình lại quá dở( hì hục cả ngày mới cop được 3 đoạn ngắn), Mình hiện đang ở Hà Nội, ( sv DHNT) nếu các bạn cũng ở Hà Nội thì có thể cho mình địa chỉ mình đến cóp được không????????
    Mình rất hy vọng lần nào đó bạn lên diễn đàn vắng người này , đọc được dòng này thì hồi âm cho mình biết. Mình xin đưa ra đây địa chỉ liên lạc của mình:
    Emai: cuchanh123@yahoo.com
    PM:cuchanh123
    city phone:9.156379
    Lưu Văn Dũng- sv k41 qtkd-dhnt-hn
    xin chân thành cảm ơn các bạn đã chia sẻ những kinh nghiệm quý báu cùng kho tài nguyên vô tận.
  6. ABS_PROACE_1000

hic ! Bác cuchanh 1234 vào trang ftp://219.149.195.139 ===> badmintontrain, trong đó có dạy kỹ thuật cơ bản cầu lông (xiong A, Xiong B). Bác vào đây để download biểu diễn cầu lông hay lém: http://www.svejsehuset.dk:80/brent/showboat.wmv và http://www.megaupload.com/?d=Y1JZ4LPG. Nhiều đoạn video có đuôi là rmvb muốn xem bác được phải download phần mềm klmcodec146 thì mới xem được. Bác muốn download nhanh thì phải có phần mềm Internet Dowload manager. Em là sinh viên Viện Đại Học mở, bác thích thì hôm nào đến chỗ em em cho bác copy tẹt ga (khoảng trên dưới 10 trận, toàn chung kết thế giới, hình mịn, đẹp).
    Bác mà giỏi tiếng anh thì vào trang badmintoncentral.com (nhiều video lắm, nhưng toàn bằng tiếng anh thôi à).

7. cuchanh1234

cuchanh1234 Thành viên mới

Thanks bác ABS proace đã hồi âm.
    thì ra bác vẫn hay lên cái diễn đàn này nhể.
    bác nói bác ở Đại Học Mở , thảo nào bác xử lý cái vụ download cứ phăm phăm. Em cũng đang làm như bác nói đây, nhưng vẫn chưa down được nhiều lắm.
    Cũng xin thông báo với mọi người, em đã có trong máy chút ít videos cầu lông, nếu mọi người không chê ít , cứ liên lạc cho em theo địa chỉ trên, em xin tận tình chia sẻ.
    Còn bác ABS proace ơi, nếu bác có lòng thì em không khách sáo đâu, bác cứ cho em cái số phone, hay địa chỉ gì gì cũng được, vì niềm đam mê em sẽ không ngại làm phiền bác đâu.
    Bác nhé.
    Thanks again .
    Chào mọi người.
  8. banzai_q

banzai_q Thành viên mới

sao mình dowload ko dc, bạn gửi cho mình qua e-mail dc ko?
    banzai_q@yahoo.com
    cảm ơn
  9. thetaisan

thetaisan Thành viên mới

Con ftp này die rồi. các đồng chí hãy vào trang www.chinabadminton.org mà down. Có rất nhiều, chỉ sợ coi không hết. Đây chính là địa chỉ trang chủ của con ftp trên đó.
  10. promum

promum Thành viên mới

Toàn tiếng Tàu không bạn ơi! không biết đường mô mà lần.
    Có cách nào dowload chỉ giúp đi