1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dream II club - đam mê là bất tận

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi dreamchien8x, 19/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kinbop

kinbop Thành viên mới

đùa chứ pác Thành nói thế,e ko nói ko đc !thế nào là chỉ mang dấu ấn cá nhân và ko mang tính xây dựng?a thử xemlại kể cả hồi cũ xem,lúc mà dream club mình bị gián đoạn?em vào post ảnh cũ rồi cả đăng bài lên nữa,có ông nào vào phát biểu không?
    rồi cả gần đây,ngồi viết cả 1 bài góp vui có đầy đủ thông tin mà tự mình tìm kiếm trên m,ạng để phục vụ anh em có ông nào bình luận đc 1 câu không>?e góp y'' cho người này,người kia trong box về việc mua phụ tùng để mọi ng không phải bị mua đắt,rồi vẽ bản đồ chỉ dẫn tận nơi cho anh em về nơi sửa chữa tốt ,thế là vì cá nhân em,hay vì ai?nói ra ko phải là kể công hay có y'' gi` cá nhân,nhưng vì bác Thành nói thế,quá mất quan điểm,làm mất cả nhiệt tình của anh em.Trình bày ra thì mọi ng lại kêu lí do này khác.thật ko hiểu nổi
    Tất nhiên ko anh em nào kể cả em phủ nhận sự nhiệt tình của Anh,nhưng vì cái chuyện nhỏ nhặt này mà anh hạ thấp nhiệt tình của em như thế,thực sự là buồn!
  2. goemon

goemon Thành viên mới

ô hay, sao ae lại quay sang nói tranh luận chuyện này, mỗi người nhịn một tí đi. ae khục khoặc vui vẻ gì đâu
  3. BjNhHoN

BjNhHoN Thành viên mới

Sáng nay thấy trời âm u cứ tuởng tối nay mưa ko đi off được. Chỉ còn mấy tiềng nữa là được gặp mọi người rồi hehe
  4. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

Nhìn lại đi, xem lúc box này lập lại, xem có những ai vào post bài hỏi thăm anh em, tính tôi nó thẳng, còn nếu thấy ko thoải mái lần sau cũng *** thèm nói nữa
  5. dendui

dendui Thành viên mới

Đca Thành Lơ nóng tính rồi iè...:D
    Anh em hết sức bình tĩnh , cố gắn những anh iem nào rảnh vào tham gia diễn đàn chút và đi of gặp mặt anh iem vui vẻ chút cho BOX rôm rả và lớn mạnh , anh iem đỡ phải tranh luận xích mích nhau ầm ĩ thế này trên diênc đàn ng ngoài nhìn vào cười chê .
  6. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

Club dream xin thông báo, ngày CN 14 tháng 3 năm 2010 , club sẽ tổ chức đi THUNG LAI(kobiết viết đúng ko nữa ^^)
    Lịch trình :
    - 6h anh em tập trung tại nhà hát lớn
    -6h30 xuất phát
    -Các khoản ăn chơi ntn thì xin mấy bác già làg đi rồi chỉ bảo.
    -4h chiều anh em xuất kích về.
    Chú ý: theo lời của 1 số anh em đã đi thì sẽ có 1 trạm kiểm tra ma tuý tất cả các xe lạ.Vì thế anh em đi phải đầy đủ giấy tờ xe, gương, ko mang vật liệu cháy nổ nguy hiểm,ko mang vũ khí , ko mang hàng cấm.ban tổ chức sẽ chuẩn bị đồ sửa chữa xe và bạt ngồi cho anh em.
    Anh em sẽ tranh thủ mua đồ ăn ở nhà , em ko biết trên đấy có j ăn ko, nhưng cứ mua ở nhà mang đi cũng ok, đảm bảo chi phí và đk cho các anh em,
    Mỗi suất đi là 150n .Hạn đăng kí cuối cùng chốt danh sách vào ngày 10-3-2010, thu tiền vào ngày 11-3-2010.Anh em thu xếp công việc để đi nhé.Khi đến tập trung anh em rửa xe và đổ xăng đầy bình nhé, xuất phát là đi thôi.1 bên lắp gương 1 bên lắp cờ của club nhé
  7. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực

Dạ nó là Thung Nai ạh
    Các đồng chí mang sịp đi kẻo xuống tắm lại phải chơi mỗi cái quần bò lúc đi về,chả may tè dọc đường kéo khóa lên nó kẹp vào thì quên đường về quê mẹ lun đó
  8. BjNhHoN

BjNhHoN Thành viên mới

Em tưởng như lời a Giang nói là đến đấy ngồi uống rượu trên thuyền ngắm cảnh làm thơ cơ mà, sao lại có khoản bơi lội thế này. Thế ngoài tiền ra có phải mang theo gì nữa không ạ Em mới đi lần đầu lên chảng biết tý gì cả!
  9. tieuthang

tieuthang Thành viên mới

Lịch trình gì mà ngắn ngủn thế ku ơi, chưa nói đi đã có lịch về rồi, tụt cả hứng. Bây giờ đăng kí có sớm quá không nhỉ? Chỉ sợ nói trc k bước qua, hihi.
  10. XL2882

XL2882 Thành viên mới

Mọi người tham khảo bài viết này xem có thích hợp với Dream II club ko. Nếu không phù hợp thì chúng ta sẽ bàn đi chơi chỗ khác.
    Thung Nai bình lặng

(VOV) - Ở Thung Nai (tỉnh Hoà Bình), người ta dễ dàng bắt gặp những hòn đảo nhỏ vươn mình lên mặt nước, những con suối róc rách chảy vui tai, lác đác đâu đó hình bóng nhà sàn và chiếc thuyền bé xíu, tiếng gõ mái chèo của người dân nơi đây?
    Nằm cách thị xã Hoà Bình 25km, qua những con đường uốn lượn đẹp mắt dọc theo sông Đà xanh mượt và óng ả, dừng chân tại bến Bình Thanh, bạn sẽ đến với Thung Nai, nơi cảnh vật được ví với Vịnh Hạ Long trên cạn.
    Phương tiện đi lại chủ yếu là thuyền
    Thung Nai không thích hợp với những hoạt động vui chơi giải trí rầm rộ và ồn ào, thay vào đó là những phút giây thư giãn bên gia đình, bè bạn, nhìn ngắm phong cảnh thiên nhiên kì thú và quên đi những âu lo của cuộc sống bận rộn hàng ngày.
    Là một xã lòng hồ thuộc huyện Cao Phong, tỉnh Hoà Bình, Thung Nai được du khách biết đến với Đền Bà Chúa Thác Bờ, Động Thác Bờ, Hang Bờ, Bản Mu, những hòn đảo nổi không tên trên mặt nước hay bè nuôi cá ***g trên hồ? Đây là nơi sinh sống của nhiều bà con các dân tộc, chủ yếu là dân tộc Mường. Phương tiện đi lại chủ yếu là thuyền hoặc xuồng. Người dân ở đây giao dịch buôn bán chủ yếu tại chợ Bờ. Chợ chỉ họp vào buổi sáng và tan chợ khi còn khá sớm, khoảng gần 8 giờ là chợ đã thưa người qua lại.
    Du lịch ở Thung Nai hiện chưa phát triển nhiều, chủ yếu dưới dạng tự phát. Phần lớn du khách đến đây thường chỉ biết đến nhà nghỉ Cối Xay Gió, bên cạnh việc ở trong các nhà sàn của dân địa phương. Các loại hình du lịch cũng chưa được đầu tư khai thác nên nhìn chung vẫn còn ở dạng hoang sơ, chất lượng chưa thực sự tốt./.
    Theo vovnews.vn