1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dream II club - đam mê là bất tận

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi dreamchien8x, 19/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuthang

tieuthang Thành viên mới

Thông tin của A.Linh cũng hay đó chứ. Nhưng khi lên đó, có nơi gửi xe chứ? Kể ra được ngồi trên thuyền đi vãn cảnh cũng không tồi chút nào. Hơn nữa, Đền thờ Thác Bà cũng khá nổi tiếng và linh thiêng, đầu năm mà đi lễ với vãn cảnh thì thật là thú vị.
  2. dendui

dendui Thành viên mới

Hôm nay em thấy có ông anh bảo THUNG NAO cách HN tầm 110 km ...........ôi zoiiiiiiiiii oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..........vãi cành , có đại ca nào biết con số chính xác cho em bít với ..em hopang mang quá
  3. dendui

dendui Thành viên mới

Nằm cách Hà Nội hơn 100km, xã Thung Nai, một xã trong lòng hồ sông Đà, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình từ lâu đã được coi là điểm đến ưa thích của nhiều bạn trẻ......
    Nguon tin tren trich tu 1 trang web du lich , moi ng co the tham khao duoi day :
    http://www.tourdulich.com/webplus/viewer.asp?pgid=15&aid=1894
    theo y kiến của em thì với chiều dài tuyến đường này thì hơi xa........liệu có hay chăng chúng ta nên suy nghĩ lại xem có hay ko nên đi điểm này
  4. goemon

goemon Thành viên mới

A.Thành ơi, đi về trong ngày àh? Thế thì ok em xin 1 chân vì sáng sớm t2 e lên trạm rùi
    Được goemon sửa chữa / chuyển vào 23:54 ngày 01/03/2010
  5. mrtitdream

mrtitdream Thành viên mới

chào tất cả ae dream club box ttvl , em là 1 mem rất đam mê dream , em hiện đang sinh hoạt bên box of , nhưng thú thật , thành viên đông nhưng chất lượng thì quá nản , 50 tv di off co'''' 3 nguoi` nay em xin sát nhập vào box ae bên này
    Tên đăng kí: luu dai loi
    Ngày sinh : 24-10-1989
    Chiến mã : 14t4-4070
    SDT : 0979.555.688
    Được mrtitdream sửa chữa / chuyển vào 00:33 ngày 02/03/2010
  6. goemon

goemon Thành viên mới

khàkhà chào cụ tít, chào mừng cụ
  7. vsdpro

vsdpro Thành viên mới

Mấy hôm nay thời tiết khó chiu khiến ai ai cũng mệt mỏi...hì
  8. BjNhHoN

BjNhHoN Thành viên mới

Vắng vẻ hoang sơ càng hay chứ sao hehe, em thì thế nào cũng được mọi người đi đâu thì em đi đó miễn được đi chơi là thích rùi
  9. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực

Nói tóm lại là hiện tại có ý kiến đi Thung Nai 01 ngày.Tôi nghĩ nếu bất cứ ai cảm thấy địa chỉ này ko hợp thì hãy lên tiếng và phải đưa ra một địa điểm cũng như lịch trình cụ thể cho 1 ngày để thay cho Thung Nai.Nếu ko có ý kiến đưa ra và lịch trình mới như thế xin ko cmm vào kế hoạch Thung Nai để nhằm tránh tình trạng bàn tán loạn cào cào mà chả giải quyết vấn đề đek gì cả
    Về kế hoạch ăn uống tôi nghĩ cứ theo truyền thống mà fang nhá,trai nộp đủ bạn gái,vợ,em gái,em đứa bạn gái hoặc đơn giản chỉ là gái nộp ít hơn và bác Linh với chuyên ngành Ngân hàng sẽ lại thu thu chi chi như ngày nào.Mọi hoạt động ai có ý kiến cứ fang lên đây cho tiện,ông nào ko vào đọc đc thì cứ thế mà theo cấm trách móc,ý kiến này nọ.
    Riêng đoạn mang sịp đi thì giải thích qua với Bình là ý kiến anh là kiểu ngồi trên thuyền cuồng chân quá mời em cứ việc tụt quần nhẩy xuống nước miễn sao ngoi lên là đc
  10. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

Trưặỏằ>c tiên là xin chào 'ón ông em tưt, hoỏĂt 'ỏằTng ỏằY 'Âu ko wan trỏằng,miỏằ.n là nhiỏằ?t tơnh thôi ku a.
    Thỏằâ 2 là 'Ây 'ang trong giai 'oỏĂn bàn luỏưn nên anh em cỏằâ châm 'i xem 'i 'Âu. rỏằ"i cỏằƠ thỏằf sỏẵ chuyỏằfn lỏằc mạng 7.EM là em vỏôn thưch dream chỏằƠp trên bÊi biỏằfn ^^