1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dream II club - đam mê là bất tận

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi dreamchien8x, 19/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LinhXIII

LinhXIII Thành viên mới

hehe, CN ra xem độc đến cỡ nào nào, có j làm phát cho đồng bộ ;))
  2. LinhXIII

LinhXIII Thành viên mới

hehe, An chuột thôi nào, niềm vui ngắn chẳng tày gang thế à :D
  3. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

tất nhiên,mưa vẫn đi mà anh em.CN emcó hàng độc cho anh em xem,hehhe
  4. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Ái chà cái bóng ma tên ekichi này vẫn lởn vởn đâu đây,cứ tưởng là lang thang cực Tây cực Bắc mãi đâu rồi kia.Vân ơi em gôm lại xe mà mang đi phượt thế thì nát hết cả một đời hoa rồi
    [/quote]
    nát là nát thế lào, thêm vài vết sẹo cho em nó có nét giang hồ với manly ,trông lại càng chất ợ ... nhưng nếu cùng so sánh với xe dọn 2 năm roài thì độ mới chắc mấy em vừa phẫu thuật trên đường vẫn phải ngước nhìn đóa
    con chiến mã của mình vừa được tắm biển, tắm bùn, vừa được tắm suối khoáng, suối nước nóng... đi oto, đi tầu hỏa, tầu thủy, thuyền phà.. lại còn được cưỡi cả người nữa , còn xuất ngoại sang tầu bựa với qua lào thăm anh em như đi chợi
    rân chơi là nó thế , làm xe để vác lên khoe với dân toọc mà, mà cứ đi mới biết, thái lọ hay japan nhưng vẫn éo bằng mấy con zem zem tầu ợ, xe chúng nó chạy vừa lì vừa bốc, bó máy bó quả cứ lôi ra suối rửa cho "mát", lôi đá đập vài phát là máy lại trơn mà ngon ngay
  5. dreamchien8x

nát là nát thế lào, thêm vài vết sẹo cho em nó có nét giang hồ với manly ,trông lại càng chất ợ ... nhưng nếu cùng so sánh với xe dọn 2 năm roài thì độ mới chắc mấy em vừa phẫu thuật trên đường vẫn phải ngước nhìn đóa
    con chiến mã của mình vừa được tắm biển, tắm bùn, vừa được tắm suối khoáng, suối nước nóng... đi oto, đi tầu hỏa, tầu thủy, thuyền phà.. lại còn được cưỡi cả người nữa , còn xuất ngoại sang tầu bựa với qua lào thăm anh em như đi chợi
    rân chơi là nó thế , làm xe để vác lên khoe với dân toọc mà, mà cứ đi mới biết, thái lọ hay japan nhưng vẫn éo bằng mấy con zem zem tầu ợ, xe chúng nó chạy vừa lì vừa bốc, bó máy bó quả cứ lôi ra suối rửa cho "mát", lôi đá đập vài phát là máy lại trơn mà ngon ngay
    [/quote]
    Ông tướng nói xạo wá hehhe,Cn nhớ đi mang xe cho anh em xem nhé.Lâu wá kogặp.ko biết lên cân chưa hay phượt nhiều lại thành vượn cao nguyên rồi hahha
  6. dendui

dendui Thành viên mới

Hơ hơ...............toàn người lạ hắc , không thấy giới thiệu gì . Mấy bác già làng quen thì cứ nói chuyện ầm ầm , bọn e chả hiểu là ai , không biết nói gì thì lại bảo ko post bài .
    KHó xử vãi chưởng lực
    THôi thì SPAM vậy . các bác cứ tâm sự đê. kekek
  7. vsdpro

vsdpro Thành viên mới

Mấy hôm nay mưa quá các bác nhỉ...Lên đầu nào
  8. dendui

dendui Thành viên mới

spam..................UP LÊN ĐẦU NÀO
  9. dreamchien8x

lại còn có thằng spam nữa cơ đấy.hehe.
    Thằng ekichi là thành viên sớm nhất tham gia club cùng đợt với 6 anh em lập box.ông ý chơi 1 thời gian rồi chê bai anh em "nghèo" wa ko chịu đi phượt nên mất tích để tận hưởng khoái lạc cùng anh em bên du lịch. Thời gian sau thấy anh em làm an đã khá khẩm , ông ý way lại dụ dỗ anh em tham gia phượt cùng ý mà.
    Khánh béo thì ai cũng nhớ rồi.Còn đâu là mem mới. hehe
  10. PlayOne

PlayOne Thành viên mới

haha, dạo này Dream lại nổi rồi. Anh cũng sắp có Dream rồi. Hôm nào giao lưu phát nhé