1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dream II club - đam mê là bất tận

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi dreamchien8x, 19/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mrchjk

mrchjk Thành viên mới

Đó là GL mà :D
    Đây là Dream, xe anh rút lõi nghe hay cực, rất đắc ý khi rút lõi, tiếng nghe rất ấm, ròn hơn khi chưa rút.
  2. dendui

dendui Thành viên mới

Anh này cái ji cũng ngon và chuẩn ạ.......Xe chuẩn , pô chuẩn , người chuẩn , cái kính chuẩn, quả đầu trọc chuẩn ......đến cái chỗ đứng trên bãi biển của anh chọn cung chuẩn luôn ....
  3. mrchjk

mrchjk Thành viên mới

Hic ... hôm qua bị chó cắn các bác ạ.
    Nó lại nhằm ngay đít quần cắn mới chết.
    May mà có võ chuẩn nên em quay lại sút cho 1 phát
  4. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực

Bọn Dr Việt đek có bởi vì mấy thg cố vấn nó bảo "gắn cái khuyên ấy làm *** j,mấy thg thanh niên Việt Nam chúng nó toàn rút ra quẳng đi thôi.Chúng nó bảo rút lõi đi cho tiếng pô ấm,ròn hơn.Anh em mình *** cần lắp để giảm chi phí còn tăng lãi suất chứ"
    p/s : Vụ quỹ chưa thấy bác Hoàng có ý kiến chỉ đạo j ạh.Hiện tại danh sách đồng ý thực hiện quỹ bên chúng ta có đại khái những đồng chí sau
    1.Vanland
    2.XL2882
    3.Dreamchien8x
    4.vspro - Nick (account thg này khó nhớ vãi )
    5.dendui
    6.hoangbazen
    7.tieuthang
    8.binhnhon
    9..........................................
    (còn ai mình chưa kịp nhớ thì hú nhé để bổ xung )
    *** Các đồng chí bên OF đề nghị Mr Chik thông báo vụ này giùm xem mọi người bên đó có ok hay ko nhé,tớ hơi bị ngại khoản trình bày với mọi người bên đó.Sợ có bác nào ko khoái lại bẩu tớ ... hâm

5. BjNhHoN

BjNhHoN Thành viên mới

Ae bên TTVN hôm đi off thì đóng hết cả rồi a ạ, còn bên OF họ bảo buổi off lần sau họ sẽ đóng.
  6. mrchjk

mrchjk Thành viên mới

TTVN hôm vừa rồi có:
    - Hoàng đã đóng tiền
    - a Linh đã đóng tiền
    - Khánh đã đóng tiền
    - Bình đã đóng
    - Trai tim vn 79 đã đóng
    Còn bên OF sẽ liệt kê sớm rồi post lên
  7. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

Thằng nào *** đóng cho nghỉ luôn đi, ko nhiệt tình cũng ko cần tham gia, anh em mình ít nhưng chất lượng là đc. anh giang nên danh sách ra chuẩn thiếu ông thắng và thằng tú mỡ nhé.EM nghĩ như vậy cũng đông roài .Ko cần cầu kì nhiều, triển khai nhanh ko nó lại đi theo lối mòn truỵ lạc thì ăn cắp.Có mỗi mấy chục 1 tháng làm từ thiện mà cứ như nhiều lắm, ko bằng 1 phần các ông ý ăn chơi đâu ạ. Nếu ông nào thấy số tiền 50n là quá vượt khả năng thì đừng ép mình tham gia, mệt lắm .3 tuần mà ko làm xong dc việc này là ntn .A hoàng và anh linh anh giang phải có quyết định dứt khoát việc này.
    Em đề nghị là hết tuần này lên danh sách và địa điểm , cũng như lịch trình đi hoạt động này luôn.Mọi người phải tự đóng tiền, vì đây là hoạt động xã hội mang tính từ thiện chứ ko làm lợi cho ai cả, nên ai cũng cần có trách nhiệm cá nhân, tự tìm gặp anh hoàng đóng tiền, ko đóng là ko tham gia, ko ai đi xin mà cứ phải chờ với đợi.Làm những công việc ntn mà ko dứt khoát là ko ổn đâu.Ông hoàng vào cho ý kiến xem nào
    Được dreamchien8x sửa chữa / chuyển vào 22:33 ngày 20/04/2010
  8. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

nhiều ông chém gió vãi, hiểu biết hạn hẹp đừng phát biểu bừa ko lại anh em xô xát lẫn nhau nhé, ăn nói trong box nên tôn trọng nhau.Thằng nick đâu, tao thấy mày lười ko vào post bài là sao, ngày nào cũng ngồi net ở cầm đồ mà ko vào a.Cắt chim bjo
  9. BjNhHoN

BjNhHoN Thành viên mới

Chắc đang nói mình đây mà, không post bài thì bảo không nhiệt tình! mà cứ mở mồm ra thì bị vùi dập
  10. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực