1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

dream II club - đam mê là bất tận

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi dreamchien8x, 19/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dreamchien8x

dreamchien8x Thành viên mới

Hoàng là 2 xuất nhé. thế là chuẩn 10 mem rồi. tiến hành thôi anh em
  2. dreamchien8x

Anh the là anh ko nói chú, ok.Thực ra anh rất quý mày vì tính mày trẻ con nên hay bị anh em trêu thôi.còn mày thật thà cũng ko có ý xấu j.Nhưng anh nhắc nhở luôn là nên suy nghỉ trước khi nói ko nên để anh em coi thường, hiểu ý anh ko
  3. hoangbazen83

hoangbazen83 Thành viên mới

Điều đầu tiên xin chân thành xin lỗi a e vì mấy hôm nay nhà có việc thật sự quá bận,đã cầm quĩ của mọi người ma chưa post danh sách.minhg đưa chung tên của mọi người lên đây.cả 2 bên diễn đàn luôn cho a e tiện theo dõi.
    DANH SÁCH ĐÓNG QUỸ TỪ THIỆN THÁNG 4-2010.
    1.Hachien2008
    2.Binhhon
    3.ThinhLV.htc
    4.XL2882
    5.MrChik
    6.Khanhnq19
    7.Traitimvn79
    8.Hoangbazen83
    9.Vanland
    10.DreamChien8x
    11.vspro-Nick
    12.dendui
    13.tieuthang
    đây là danh sach những a e đã đóng tiền.còn 1 số a e đã đăng kí nhưng hẹn cuối tháng đóng thì nhờ bác ĐẠT triển khai và post danh sách dùm e nhé.
    Còn về kế hoạch từ thiện sẽ post vào thời gian sơm nhất sau khi sẽ cân nhắc cùng a e là mình nên đi ở đâu trước.
  4. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực

Hớ hớ,mình đã gặp đc Hoàng đóng *** đâu nhể.Thế này là coi như đóng rồi hả
    Mà sao Hoàng lại 2 xuất nhể
  5. tieuthang

tieuthang Thành viên mới

1 ngày k vào 4rum mà Thành nói ác quá. CN vừa rồi tôi có đi off đâu mà đóng tiền được chứ. CN này đi off sẽ hoàn thành thui mà.
  6. VanLand

VanLand Thành viên rất tích cực

À thông báo với các đồng chí là tớ đã lấy đc xe cho ông cụ rùi nhá,hôm nào sẽ lôi em nó đi các cụ hấp diêm.Đ chí nào máy zin sẵn sàng test trà đá-cafe ko p xoắn nhá
    Em nó khai sinh H8-2789 nhé.Tiện thể xin hỏi đồng chí nào còn thừa cái giá sắt đầu xe và cái rổ thì có thể tặng miềng đc ko,lắp cho ông cụ ở nhà đi mà.Tình hình là thấy cả phi đội chả bố nào có lắp nó hết,mà ko biết có ai nỡ....tặng miềng ko đây

7. dendui

dendui Thành viên mới

Anh H ơi , cho tên e ra khỏi DANH SÁCH nhé .
    Lí do thứ 1 là e đã đóng đâu
    Lí do thứ 2 là e cũng ko có ý định đóng vì em ko có tiền , chả lẽ xin bố mẹ tiền để đi đóng ah . Từ Thiện là Tốt và ai cũng mún làm nhưng e nghĩ nếu e ko có điều kiện làm thì e cũng ko thấy hổ thẹn
    Lí do thứ 3 : e tưởng mọi thứ TỰ NGUYỆN , bỗng dưng cái Danh Sách kia có tên thì có phải Xử Ép nhau ko...?
    ĐẤY LÀ EM NGHĨ SAO NÓI VẬY , CÓ ĐIỀU GÌ KHÔNG ĐÚNG THÌ CÁC ĐẠI CA CỨ CHẶT CHÉM CHỈ BẢO
  8. traitimvn79

traitimvn79 Thành viên mới

Anh H ơi , cho tên e ra khỏi DANH SÁCH nhé .
    Lí do thứ 1 là e đã đóng đâu
    Lí do thứ 2 là e cũng ko có ý định đóng vì em ko có tiền , chả lẽ xin bố mẹ tiền để đi đóng ah . Từ Thiện là Tốt và ai cũng mún làm nhưng e nghĩ nếu e ko có điều kiện làm thì e cũng ko thấy hổ thẹn
    Lí do thứ 3 : e tưởng mọi thứ TỰ NGUYỆN , bỗng dưng cái Danh Sách kia có tên thì có phải Xử Ép nhau ko...?
    ĐẤY LÀ EM NGHĨ SAO NÓI VẬY , CÓ ĐIỀU GÌ KHÔNG ĐÚNG THÌ CÁC ĐẠI CA CỨ CHẶT CHÉM CHỈ BẢO
    Qua hai việc làm logo và chuyện hoạt động từ thiện mình thấy box mình chưa có người thay anh em quyết định những việc mang tính tập thể.Nên chăng anh em nên xem đề cử một người nào đó thay anh mặt anh em trong những việc quan trọng,cũng như đứng ra thay tiếng nói tập thể trong những hoạt động chung.
    Thêm nữa anh rất mong anh em nói chuyện với nhau đừng dùng quá nhiều từ mạnh và ý tứ làm anh em hiểu làm lẫn nhau,cứ như thằng em ở trên có phải rõ ràng va đủ ý hay không.
    Cuối cùng tất cả cần thật lòng xây dựng sân chơi chung để mọi người cùng có thể tham gia hoà đồng vui vẻ và thoải mái nữa.
    Vấn đề kỹ thuật sử dụng và bảo dưỡng xe cần được đề cập nhiều hơn để các thành viên đều có kiến thức cơ bản sử dụng bảo quản tốt con xe của mình.
    Những điều mình cảm thấy cần nói ra đây là những gì mình cảm thấy từ khi tham gia vào box Dream II,nếu có điều gì sai anh em cứ đưa ra thảo luận để mọi người cùng vui cùng thoải mái khi viết bài hay tham gia đi off.Có vậy tất cả mới có thể cùng làm box phát triển bền vững chất lượng hơn.
  9. XL2882

XL2882 Thành viên mới

?oSống trong đời sống cần có một tấm lòng?
    Trong buổi offline của Câu lạc bộ Dream II ngày 11/4/2010 các thành viên tham dự đã thống nhất 100% mỗi tháng đóng 50k tiền quỹ để làm từ thiện. Số tiền và phương án sử dụng vốn đã được 100% các thành viên nhất trí thông qua. 50K chỉ là 1 khoản tiền nhỏ để mỗi thành viên đóng góp và chia sẻ (Chỉ tương đương với 1 bình xăng or 2 tách cà phê).
    Khi tham gia hoạt động này chúng ta sẽ thấy cuộc sống của chính các thành viên sẽ có nhiều ý nghĩa hơn khi được chia sẻ, cảm thông với những số phận hẩm hiu, những cảnh đời đen bạc, những con người cần được giúp đỡ..
    Vậy chúng ta đã nói thì nhất thiết phải thực hiện, dù ít cũng sẽ tiến hành theo kế hoạch đã đề ra.
    Việc làm này của Câu lạc bộ Dream II là muốn đánh thức Tình Nhân Ái trong chính ta, và trong những người xung quanh ta. Vì vậy nhiều ít, được bao nhiêu, cho ai, điều đó không quan trọng. Cái quan trọng là làm cho Tâm Của Con Người Mở Rộng Và Xích Lại Gần Nhau Hơn
    Xã hội đang cần nhiều lắm những tấm lòng vàng của các bạn
    Được XL2882 sửa chữa / chuyển vào 02:33 ngày 22/04/2010
  10. dreamchien8x

lại thằng này ném...vào đại hội.tao giết mày bjo
    @A Giang: để em xem nhà em có ko em cho anh nhé, có cần xẻng và giá để hàng ko em tìm luôn cho