1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự án xây dựng thư viện băng cho các em học sinh trường khiếm thị Nguyễn Đình Chiểu (trang 3)

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi cogaidetvai, 07/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pik19001570

pik19001570 Thành viên mới

OK, chị thì 13h hay sớm hơn cũng được, chỉ có điều không biết trường NDC ở đâu để mà đến, chả bao giờ đi đến mạn đó cả nên chịu. Đường Lê Thanh Nghị sẽ phải đi thế nào nếu chị đi từ Cung Hữu Nghị?
  2. penguin_0404

penguin_0404 Thành viên quen thuộc

Đang trưng cầu dân ý thui mà . Nhưng mà mấy CN sắp tới đây thì khó họp vì toàn bận roài . 25-07 thì đến NĐC . 1-08 thì CLB họp theo thường lệ . 8-08 lại xuống NĐC vì cứ cách tuần CLB lại đến NĐC . Nên nếu họp vào CN trước khi đi Làng Canh thì phải đến 15-08 mới họp được thì lâu quá .

Vậy buô?i họp đâ?u tiên cu?a nhưfng tha?nh viên quan tâm va? tham gia dự án Băng nên tô? chức va?o thứ 7 đi .

Nếu mọi ngư?ơi thống nhất thi? 17h thứ 7 ngày 31-07-04 tại quán cafe Hoa Sữa - trong Cung Văn Hoá Hữu Nghị Việt Xô nhé .
  3. penguin_0404

Chị biết Sân Vận Động Bách Khoa ko ạ ? Cứ đi theo đươ?ng Tạ Quang Bư?u la? thấy Lê Thanh Nghị . Ko thi? chị đi hết đươ?ng Ba? Triệu đến fố Bạch Mai . Gặp cái Ngaf Tư đâ?u tiên thi? đó la? ngaf tư Lê Thanh Nghị - Bạch Mai . Chị cứ ref trái la? đến trươ?ng NĐC .
  4. cogaidetvai

cogaidetvai Thành viên mới

To Chuby dễ thương (cho phép chị gọi thế nhé vì đọc bài của em là chị đã cảm thấy ... rạo rực rồi. Hê hê, đừng hỉu nhầm nhé). Mảng Văn học là mảng mà các bạn trường NĐC thích nhất đấy. Em đã ... gãi đúng chỗ ngứa rồi. Ở đó, các bạn còn thiếu rất nhiều sách về những bài văn mẫu, những bài bình luận ... Đợt vừa rồi chị cũng đi thu thập sách nhưng vì ít tài liệu về phần này nên vẫn chưa làm được. Nếu em làm về phần này thì thật tuyệt vời.
    Về âm nhạc, đúng như em nói, các bạn rất thích hát và nghe hát. Em cứ yên tâm, ở đó có gần 100 trăm con người thì tất nhiên cũng sẽ có n kiểu nhạc khác nhau mà các bạn yêu thích. Các bạn cũng rất thích nhạc nước ngoài nhưng lại hiếm băng cũng như là lời bài hát. Đây cũng là phần chị đang nghĩ tới. Sắp tới, nếu có điều kiện, chúng ta sẽ đọc, hoặc viết cho các bạn những bài hát nổi tiếng, làm thành một quyển sổ. Cũng tại chị muốn tập trung vào việc thu băng cho xong đã.
    Còn về việc gặp mặt, đây quả là ý kiến hay. Vậy chúng ta thống nhất là 13h ngày Chủ nhật (25/07/2004) nhé. Tôi thấy nhiều người có vẻ đi được vào giờ đó. Mong mọi người cố gắng. Tập trung ở cổng trường NĐC.
    To pik19001570: Nếu không thì em sẽ đi cùng chị được không ạ?
  5. penguin_0404

Hôm nay họp thế nào thế ?
    Lần sau ko nên chọn ngày họp gấp gáp như thế . Vẫn chỉ là trưng cầu thôi mà ,
  6. Linh_Chuby

Linh_Chuby Thành viên mới

Huhu , hôm qua 1h em đến trường Nguyễn Đình Chiểu , đi vào truờng ngắm lại cảnh vật cũ , đợi đến 1h30 chả thấy ai nên lại đi về .Mình "gà" thật ,hichic ...
    Từ sau làm ơn hẹn cẩn thận hộ em cái , nếu không em lại leo cây , sốt ruột lắm !
  7. namtuoc82

namtuoc82 Thành viên mới

Tôi xin thu âm thử tập truyện ?oChúa tể núi Talắc? của nhà văn Xeton Tomxon và ghi các băng ca nhạc nước ngoài cho các em đồng thời tôi sẽ tìm lời của tất cả các bài hát đó.
  8. ong_gia_va_bien_ca

ong_gia_va_bien_ca Thành viên mới Đang bị khóa

thế còn Thần thoại và cổ tich thì sao ạ,ko ai quan tâm đến chuyện đó à, em thấy hay đấy chứ
    tiếc là cái máy thu của em là loại băng bé ,lại hơi bập bùng, ko thì em đã tự làm rồi.
    anh nam tuớc có cần 1 người đọc truyện ko? em tiến cử 1 người
    nhưng anh đừng có tán tỉnh gì nó đấy , thằng bạn em nó đăng kí rồi, còn giọng đọc ấy à , không chê vào đâu đươc. em từng suýt bị hạ gục bỏi giọng nói đó yên tâm đi
    nhé!
  9. pik19001570

pik19001570 Thành viên mới

Thế vụ họp hành thế nào đây? Nếu được thì thống nhất vào thứ 7 này nhé, khoảng từ 5h - 5h30 chiều vì giờ đó chị mới đi làm về, ở Hoa Sữa trên Cung văn hoá Hữu nghị Việt Xô. Ai có ý kiến gì khác không?
  10. nolove_butRocK

nolove_butRocK Thành viên mới

Cho tớ hỏi, nếu bạn tìm lời và đọc lên .. những bài hát tiếng Việt thì không sao, còn tiếng Anh thì sao? Cũng đọc luôn? Tớ cũng muốn thu ca nhạc cho các em và thu lời nhưng vụ đó chưa biết nên làm thế nào.