1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự định offline lần 3 , chủ nhật 7-12 này , vừa đóng góp cho mạng vừa xem đấu vật Seagames

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi Lexcom, 05/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lexcom

Lexcom Thành viên quen thuộc

Dự định offline lần 3 , chủ nhật 7-12 này , vừa đóng góp cho mạng vừa xem đấu vật Seagames

Chi tiết về đấu vật xem ở đây này các bạn http://www.seagames22.com.vn/modules/db/sche_view_by_sport.asp?id=WR . Đang náo nức Seagames box Hà Tây mình cũng phải cố chân chứ nhỉ . Tớ dự định là offline lần 3 này bọn mình xem đấu vật ở Nhà Thi Đấu nhé , đồng thời cũng ủng hộ mạng Trái Tim Việt Nam luôn .

Sometimes the snow comes down in June.Somtimes the sun goes roud the moon......
  2. Sevencong

Sevencong Thành viên quen thuộc

nhất trí như vậy nhé, ngày mai 9h mình sẽ có mặt ở Nhà Thi Đấu, mong mọi người đi đầy đủ.
  3. Toannt

Toannt Thành viên rất tích cực

Hẹn nhau ở cổng nhà thi đấu Hà Tây hử, nhưng mà 9h không bít đã vật chưa nhỉ. Có phải là không phải mua vé đúng không???
    Ngày mai còn cả môn Pencatsilak thi đấu ở C500 - Đại Học An Ninh nữa, hay quá !

4. thienbinh_libria83

thienbinh_libria83 Thành viên mới

Vui nhỉ ..... ..tiếc cái là bóng rổ của mình nó thi đấu ở trong Nam ...hix...tiếc wé ..... chúc vui vẻ nhé !
    I never thought that love could feel like thisand you've changed my world with just one kiss.How can it be that right here with methere's an angel?It's a miracle...
  5. Lexcom

9h sáng chắc là đã bắt đầu'''' vật nhau'''' rồi . Hẹn nhau giờ này nhé mọi người . Còn vấn đề vé thì chưa rõ như thế nào nhưng nếu có bán chắc cũng giá vừa phải thôi .Mai mọi người sôi động cổ vũ nhé , hy vọng có nhiều huy chương , chưa gì bây giờ Vietnam đã 8 HCV ,nhanh thế không biết
  6. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Yên tâm về chuyện vé...Ban tổ chức đã quyết định....FREE...vào cửa tự do...he he...sướng......

"Khi em bên anh
    Sao trên trời là hoa
    Hoa dưới đất là sao
    Khi em xa anh
    Sao trên trời là nước mắt
    Hoa dưới đất là sao rơi..."
  7. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

thông báo gấp quá , chẳng biết tớ có đi được không nữa, nhưng không sao , tinh thần thể thao ma nị, vì kế hoạch cả ngày mai tớ dành để phục vụ SG , box mình hưởng ứng cho tớ nhá, mai tớ đi làm đẹp cho màu cờ tổ quốc(tớ bán cờ hộ lớp ) kiêm đi cổ vũ cho đội nhà ở khắp các sân đâu ( quanh HN và HĐ thôi)
  8. Toannt

Toannt Thành viên rất tích cực

Hic, hôm qua tui đi xem vật đây nè có thấy quân nhà ta đâu.!?
    Xem về rồi bi h không biết đâm đơn kiện đi đâu đây bởi vì theo như thông báo "môn vật" là vào tự do nhưng mà những người đến nhà thi đấu mà không mang theo 20k để mua vé vào cửa thì thôi xin mời đứng ngoài, hụ hụ
    Nhưng mà vào xem cổ vũ cho đội nhà sướng thật, ra sân là thắng. Tính đến 16h30 chiều qua, Việt Nam đã có 12 VĐV lọt vào trận chung kết, chắc là vô định hết vì thấy các đội gặp mình toàn thua, những VĐV của bạn vào được chẳng qua là không gặp mình thôi.
    Các tuyển thủ của chúng ta thật tuyệt vời, cổ vũ ngày hôm qua khản cả cổ. Lại còn môn Pencatsilak nữa chứ, xem cũng sướng vật..........
    Hi hi không khí chiến thắng của Seagames đã wá !

9. Lexcom

Ồ có mỗi anh Toannt thôi à , mọi người đâu hết rồi nhỉ . Chắc có lẽ thông báo hơi gấp nên mọi người không chuẩn bị kịp
  10. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Mấy đứa bạn em vào có mất tiền đâu...He he...Anh ơi...GÀ...!!!!!!

"Khi em bên anh
    Sao trên trời là hoa ,hoa dưới đất là sao
    Khi em xa anh
    Sao trên trời là nước mắt, hoa dưới đất là sao rơi..."