1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DỰ ĐỊNH TỔ CHỨC GIAO HỮU BÓNG ĐÁ GIỮA BOX THÁI PHIÊN VỚI CÁC BOX BẠN

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi traitimdanko, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

DỰ ĐỊNH TỔ CHỨC GIAO HỮU BÓNG ĐÁ GIỮA BOX THÁI PHIÊN VỚI CÁC BOX BẠN

Zậy là thi tốt nghiệp xong xuôi rùi . Tháng 6 dân khối 10 , 11 thì hò hét xem WC , còn dân 12 chúng tớ phải gò lưng ra mà học . Tháng 7 thi mà . Do các thành viên kêu ca về việc Box ta chẳng có chương trình giao lưu gì hay ho với các Box khác nên tôi đã suy nghĩ và quyết định sẽ tổ chức 1 buổi giao lưu bóng đá , hay nói đúng hơn là 1 buổi thi đấu bóng đá hữu nghị giữa 2 Box với nhau . Đó mới chỉ là dự định . Thời gian thi đấu sẽ là giữa tháng 7 , khi WC đã xong và các bạn lớp 12 thi xong Đại học . Đối thủ mà Box Thái Phiên sẽ mời thi đấu hữu nghị có thể là Box Ngô Quyền , Box Trần Phú hoặc nặng đô hơn là các bác HPC . Theo tôi nghĩ nên mời Box Ngô Quyền , hợp với sức của Box ta nhất . Các bạn đồng ý chứ ạ ? Nghe nói thành viên Box Thái Phiên nhiều tuyển trường lắm mà . Lại thêm các bác cựu học sinh Thái Phiên nữa thì Box ta thắng chắc . Các bạn nghĩ sao ? Nếu các bạn đồng ý thì chúng ta sẽ có 1 tháng để chuẩn bị cho trận thi đấu đó đấy . Thông tin chi tiết về đối thủ cũng như các hoạt động chuẩn bị khác cho trận đấu này sẽ được lên kế hoạch sau . Quan trọng là các bạn có ủng hộ trận thi đấu - buổi giao lưu thể thao đầu tiên của Box ta hay không thôi . Cho ý kiến nhé !!!

Tomorrow Never Dies
  2. thanhmau1808

thanhmau1808 Thành viên mới

cho em xin một chân tiền đạo nhé.em sẽ đập tan mọi hi vọng chiến thắng của bọn nhãi NGÔ QUYỀN
    liverpool
  3. quataocuanewton

quataocuanewton Thành viên quen thuộc

Hơ hơ...hội phó có khác !!! Quá chuẩn !!!!!!!!!!!! Mọi người zô đăng kí đê ....rùi tui lập danh sách cho ... đi thương lượng zới tụi Ngô Quyền nữa chớ ! À nhưng mà nhỡ các bác phải hoc trên Hà Nội thì sao zề được nhẩy ???!!
    [​IMG]Meimy [​IMG]