1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự đoán tử vi tuần mới từ ngày 20/2 đến ngày 26/2 cho cung hoàng đạo Cự Giải – Sư Tử - Xử Nữ

Chủ đề trong 'Album' bởi kieutrinhdt16, 18/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kieutrinhdt16

kieutrinhdt16 Thành viên mới

Sau đây, xemtuvi.mobi sẽ bật mí cho bạn đọc những thông tin mới nhất về tử vi tuần mới cho các cung hoàng đạo Cự Giải, Sư Tử, Xử Nữ trong tuần cuối cùng đặc biệt chỉ xảy ra 823 năm một lần trong tháng 2 này nhé.

1. Cự Giải

Tử vi tuần mới cho cung hoàng đạo Cự Giải thấy được rằng các mối quan hệ không tốt sẽ làm mất cân bằng giữa quyền và nghĩa vụ của Cự Giải với một đối tác. Cả hai bên đều cần xác định vị trí của nhau rõ ràng và gắn kết theo một cách mới. Các cuộc thảo luận về sự nghiệp và gia đình đều là thứ Cự Giải phải đối mặt trong tuần. Dù hơi khó khăn một chút, nhưng nhìn chung bạn đã rút ngắn khoảng cách của mình và đối phương đáng kể rồi!

Nếu Cự Giải đang ấp ủ những kế hoạch mới, thì đây chính là cơ hội lí tưởng nhất rồi! Cụ thể, một thử thách đặc biệt sẽ cho thấy bản lĩnh thật sự của bạn.

Tử vi tuần mới từ ngày 20/2 đến ngày 26/2 cho cung hoàng đạo Cự Giải

2. Sư Tử

Trong tuần mới này Sư Tử sẽ biết làm thế nào để đối phó với các vấn đề sức khỏe và công việc của mình một cách hợp lí. Đồng thời, một thay đổi bất chợt sẽ mở ra những cơ hội mới. Đây là lúc Sư Tử nên loại bỏ những thói quen xấu của mình. Một sự kiện diễn ra sẽ có thể chữa lành vấn đề riêng tư của bạn.

Nhờ có Sao Kim trong khu vực cơ hội sẽ giúp Sư Tử lấy lại năng lượng của mình. Cùng lúc đó, những thách thức và thay đổi sẽ buộc bạn bước ra khỏi vùng an toàn của bản thân. Các vấn đề về du lịch đường dài, giáo dục, pháp lí và tình cảm đều có những tin tốt lành. Dù cho Sư Tử không chắc chắn về những gì xảy ra, hãy cứ tận hưởng từng giây phút hiện tại thôi nhé!

Xem thêm thông tin về tử vi của những cung hoàng đạo khác mời các bạn truy cập:

https://www.ok.ru/xemtuvitrondoimienphi

3. Xử Nữ

Xem tử vi cho tuần mới bật mí Xử Nữ sẽ bất ngờ nhận được một tin vui trong tuần. Sự tự tin của bạn sẽ gia tăng đáng kể khi bạn nhận thức được thế mạnh của mình. Do đó, Xử Nữ cũng mạo hiểm hơn và không ngần ngại giải quyết những điều tế nhìn trong mối quan hệ của mình.

Tử vi tuần mới từ ngày 20/2 đến ngày 26/2 cho cung hoàng đạo Xử Nữ

Ngoài ra, dựa nguồn lực chung thì Xử Nữ đang sẵn sàng đầu tư và chi tiêu nhiều hơn cho chuyện tình cảm và công việc của mình. Chuyện tình cảm của bạn sẽ khá hấp dẫn đây, nhưng điều quan trọng là chỉ cần bạn cố gắng, mọi thứ sẽ khác hẳn. Xử Nữ đã sẵn sàng theo đuổi khát vọng của mình chưa? Sẽ có một chút mạo hiểm đấy, tuy nhiên đôi lúc chúng ta vẫn phải tiến lên mà không có sự đảm bảo nào.

Đồng hành cùng xemtuvi.movi để xem tu vi hang thang, hàng tuần và hàng ngày của 12 cung hoàng đạo miễn phí và chính xác nhất nhé. Chúc các bạn ngày mới vui vẻ.