1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự đoán và bình luận kết quả các trận đấu của Milan mùa giải 08/09

Chủ đề trong 'AC Milan (ACM)' bởi btnmylove, 26/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. btnmylove

btnmylove Thành viên rất tích cực

Rạng sáng ngày thứ 4 tới đây (19-9) Milan sẽ có trận ra quân đầu tiên trên đấu trường Champion Leargue gặp Benfica của Bồ Đào Nha trên San Siro.Với sự trở lại của những Kaka Pirlo và Oddo hy vọng Milan sẽ có 1 trận đấu tưng bừng.
    Dự đoán của em : Milan thắng 2-0 còn của các bác?
    Cũng trong trận đấu này sân San Siro sẽ chào đón sự trở lại của Manuel Rui Costa-chàng tiền vệ tài hoa từng một thời khoác trên mình chiếc áo đỏ đen của AC Milan.
  2. jetli050981

jetli050981 Thành viên mới

Milan nhà ta thắng 4-1 hehe có vẻ hơi mất mặt bác Rui Costa nhà ta nhể . Lại Kaka làm 2 nháy, chú Gila 1 phát giả đen , phát cuối .....umh...........cho anh seedorf đi
  3. btnmylove

Tỷ số cuối cùng là 2-1.
    Ghi bàn cho Milan :
    Pirlo vào phút thứ 8 từ một pha sút phạt tuyệt đẹp,bóng vẽ thành một đường cong rồi chui thẳng vào góc cao khung thành trong sự cố gắng tuyệt vọng của thủ môn Quim của Benfica. Phút thứ 24 từ một pha phản công nhanh,bóng đến chân Kaka,anh bắt tốc độ rồi chuyền bóng sang cho Pirlo,Pirlo giữ bóng một nhịp rồi bấm vào cho Inzaghi tung một cú Volley nâng tỷ số lên 2-0 cho Milan.
    Ghi bàn cho Benfica : Nuno Gomes vào phút bù giờ thứ 2 của hiệp 2.
    Hôm qua Milan mà dứt điểm tốt thì có thể thắng hơn cả 4-1 ấy chứ.
  4. linhacmilan

linhacmilan Thành viên mới

Chúng ta khởi đầu C1 tôt đấy chứ nhỉ. Hihi. Hy vọng lại có 1 mùa C1 thàng công như năm ngoái. Nhưng quay lại Seri A liệu chúng ta có duy trì được sự hưng phấn và phong độ xuất sắc để thắng Parma trên sân nhà không nhỉ. Anh em dự đoán đê.
  5. btnmylove

Có lẽ MIlan sẽ thắng 3-1.
  6. btnmylove

Haizzzzzz,có lẽ ko cần bình luận gì nhiều về trận đấu của Milan với Palermo hồi giữa tuần,nhưng biết đâu 1 trận thua để chấm dứt chuỗi 3 trận hoà lại là 1 điều hay như Emerson đã nói :"thà thua nhưng có 1 lối chơi chấp nhận đc còn hơn là có điểm nhưng lối đá thì tồi tệ" (câu này em chỉ nhớ mang máng nên dịch lại ko chính xác lắm).
    Hy vọng sau trận thua trước Palermo,các chiến binh của Milan sẽ đứng dậy ,lấy lại niềm tin cho người hâm mộ = cách chiến thắng Catania trên San Siro vào đêm mai. (Trọng tài trận này là Andrea Gervasoni).
    Các bác cho dự đoán để cho ko khí nó đỡ ảm đạm nhỉ.
  7. linhacmilan

Nếu khâu ghi bàn của chúng ta ko dc giải quyết 1 cách tích cực thì em nghĩ lai có 1 trận hoà nữa thôi. Huhu. Dù không muốn nhưng em nghĩ chúng ta đang khủng hoảng ở đấu trường Seri A rùi và cơ hội vô địch hay bám kịp Inter là rất khó. Nhất là sau khi xem xong trận Inter thắng Roma với tỷ số 4-1.
  8. btnmylove

Phút 86 tỉ số đang là 1-1,haizzzz.
  9. linhacmilan

Kquả đê: AC Milan 1 - 1 Catania. Lại trận hoà nữa rồi mà vẫn là tỷ số 1-1 mới cú chứ. Chỉ khác là trong trận này chúng ta bị dẫn bàn trước thôi. Ko hiểu cái gì đang xảy ra nhỉ. Anh em có nghĩ đến khả năng sẽ thay huấn luyện viên Ance ko nhỉ. Thực tế em ko mến ông này lắm. Hehe. Cải cách đê Milan ơi.
  10. btnmylove

Còn hơn 24h nữa Milan của chúng ta se bước vào trận đấu thứ 2 của vòng bảng CPL gặp Celtic.
    Các bác cho dự đoán nào.
    Riêng em thì em nghĩ Milan sẽ hoà 1-1,dạo này xem Milan đá mà oải quá.