1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự đoán và bình luận kết quả các trận đấu của Milan mùa giải 08/09

Chủ đề trong 'AC Milan (ACM)' bởi btnmylove, 26/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kuxinh

kuxinh Thành viên mới

Tí thì hoà 1 - 1 rồi, phút cuối rồi còn ko thoát cảnh trắng tay
  2. btnmylove

btnmylove Thành viên rất tích cực

Thắng Lazio 5-1 ngay trên Olimpico và Gila đã nổ súng.Liệu chuỗi trận toàn thắng bắt đầu thay thế cho những chuỗi trận ko biết đến thắng lợi trước đây?
  3. linhacmilan

linhacmilan Thành viên mới

Hoành tránh nha. Qtrọng là hàng tiền đạo mà cụ thể là Gila làm 1 cú đúp. Kaka thi đấu tuyệt hay. Tuần này Seri A nghỉ thi đấu nhưng các ông già của chúng ta lại tiếp tục cày ải thực hiện nghĩa vụ quốc gia. Thấy mà mệt. Ko hiểu sau đó còn sức mà chiến đấu nữa ko?
  4. Mr_Khoaitay

Mr_Khoaitay Thành viên mới

Tôi hơi lạc quan tếu dự đoán trận này Milan sẽ thắng 3 - 0 xoá bỏ hoàn toàn dớp đen đủi trên sân nhà sansiro kể từ đầu mùa Serie A tới nay
    Milan đại thắng mời các bác cho ý kiến
  5. btnmylove

Em cũng nghĩ như bác,Gilar lại làm cú đúp và bàn còn lại của Kaka.
  6. MrPhulinh

MrPhulinh Thành viên mới

trận này mong Milan thua 5 trái ,ko ngờ hoà mới đau
  7. linhacmilan

Đã có kết quả trận Cagliari-AC Milan rồi anh em ơi. Milan thắng ngược 2-1 bằng bàn thắng muộn của Pirlo vào phút 86. Kaka bỏ lỡ 1 quả Pen. Có bác nào xem trực tiếp trận này không đưa ra mấy lời bình luận cho anh em vơi
  8. btnmylove

Thực sự thì hôm qua Milan thắng 2-1 là hơi may mắn vì Milan không có đc nhiều cơ hội rõ ràng (Ngoài bàn thắng của Gilar thì chỉ có đúng 1 cú sút đập cột dọc của Ronaldo còn cú sút phạt của Pirlo là cả 1 sự bất ngờ).
    Xét về hàng tấn công thì trận đấu này Ance xếp Kaka đá hộ công cho Gila và Ro béo.Phải nói 1 điều là sau quả Pen ko thành công Kaka đá rất dở,Ronaldo thì mới trở lại nên cảm giác bóng chưa tốt , Gilar thì chỉ toả sáng lúc ghi bàn gỡ hoà còn lại là tắt ngóm.
    Hàng tiền vệ thì Hiệp 1 Ance bố trí 3 tiền vệ chơi sau Kaka là Ambro,Gatt và Pirlo--->ko có nhiều đột biến trong lố chơi nếu ko muốn nói là Milan ở hiệp 1 chơi khá lộn xộn.Sang hiệp 2 Ance thay Ambro=Bonera-->Milan chuyển sang chơi 4-4-2,Sergino được đẩy lên đá TV cánh trái,cánh phải thì treo cho Oddo lên tấn công.Lối đá này khiến cho Milan triển khai tấn công 1 cách sáng sủa hơn.và từ 1 tình huống tạt bóng của Ser, HV đội bạn há bóng ko tốt Gila nhà ta đã nhanh chân ghi bàn thắng gỡ hoà cho Milan.Tuy nhiên sau tình huống này Milan cũng ko tạo được tình huống đáng chú ý cho mãi đến gần những phút cuối Milan được hưởng 1 quả đá phạt gần 30m.Pirlo đã thực hiện 1 pha đá phạt làm cho cả SVĐ phải ngỡ ngàng-1 cú sút mu lai má khiến cho quả bóng đi liệng và đã làm cho thủ thành Fortin của đội bạn bị bất ngờ.2-1 cho Milan.
    Về hàng HV của Milan hôm nay thì có anh Nesta chơi khá hay còn anh Maldini thì..nói thật em chả hiểu anh này còn thích đá làm gì thà để cho thằng ku Bonera đá còn hơn(hôm qua khi Bonera vào thay người đã có 1 pha cứu bóng ngay trên vạch vôi trong khi anh Mal nhà ta còn đang..đi bộ).2 cánh thì Oddo thi đấu 1 cách khá mệt mỏi và bị thay ra tầm giữa hiệp 2 bởi Cafu.Sergino thì lên biên khá tốt.Sang hiêph 2 anh Maldini đc đẩy sang cánh và..chả làm ăn đc gì.
    Tóm lại là hôm qua Milan đá chưa đc thuyết phục lắm,tuy nhiên thắng thế còn hơn là....hoà.
  9. Immortal1982

Immortal1982 Thành viên mới

10. linhacmilan

Hihi. Tình hình này có vẻ không ổn lắm rùi. Có thể các cầu thu của chúng ta mệt mỏi sau khi thi đấu cho tuyển không nhỉ. CỤ thể là Kaka đã thi đấu cho Brazil 2 trận tận Châu Mỹ cách nửa vòng Trái Đất rùi về thi đấu luôn cho câu lạc bộ đấy thôi.Tuần này trong khi các anh em còn đang căng lưng đá C1 thì Juventus đã chuẩn bị lực lượng và chiến thuật cho trận cầu tâm điểm cuối tuần rùi. Đời bất công thật. Hy vọng vẫn là hy vọng thôi à chứ chẳng có cái gì đảm bảo cho chiên thắng cả. Nhất là khi xem Juv đá thắng Palermo tới 5-0.