1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học Anh-Scotland-Ireland và các vấn đề có liên quan-PHẦN 2 (các bài có liên quan đến du học UK po

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 06/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. janymeo

janymeo Thành viên mới

sao ấy sang sớm thế???
  2. hoconbeou

hoconbeou Thành viên mới

Ồ mình nghĩ không phải thế đâu,vì mình xem qua tháng 9,10,11,12 thì cũng không có ngày nào available nên mình đoán là nó chưa cho xếp lịch vào tháng 7,8 đó thôi.Nói thế là làm nhiều người hốt hoảng đấy.
  3. lonelyghost18

lonelyghost18 Thành viên rất tích cực

Tớ gọi điện hỏi rồi, ĐSQ chỉ cho book lịch phỏng vấn visa tối đa là trước 1 tháng thôi mọi người ah. Lịch tháng 7,8 vẫn chưa open đâu
  4. honghanh411

honghanh411 Thành viên mới

Hì cả nhà, mình chuyển từ nick "hanhxinhgai" củ chuối sang nick này nhá.
    Tình hình là hôm nay mình vừa làm visa ở đại sứ quán Anh. Phí làm visa là 4tr 350 nghìn (mới tăng thì phải. Thông báo tình hình thế, bà con có bạn nào mún hỏi gì mà tớ bít tớ sẽ trả lời ngay.
    to: Phương anh, từ "tổ dân phố" là group nhé^^
  5. hoconbeou

hoconbeou Thành viên mới

Hôm thứ 2 mới là 4tr060 k,hôm nay đã tăng lên thế rồi,tỉ giá lên nhanh thật!
  6. confiance

confiance Thành viên mới

Hôm qua vừa gặp bạn Hạnh trên ISC xong. Chúc bạn may mắn nha ^_^
    Với lại cho tớ hỏi thêm về cái sổ tiết kiện ý, khi bạn nộp hồ sơ thì họ sẽ giữ lại quyển sổ của mình luôn à ? Họ có phát cho mình giấy tờ gì mang về ko ? Trả lời giúp mình nhá, thanksss bạn nhiều !
  7. confiance

confiance Thành viên mới

À, thêm một chi tiết nữa, hôm nay mình có book vé may bay của Sing Airline vào giữa tháng 7, giá vé cho SV là 791usd, vì thế mọi người tranh thủ đi đặt sớm, ko phải đặt cọc bất cứ một khoản phí nào và chỉ phải thanh toán nó 7 ngày trước khi bay thôi !! Ngoài ra mình có thể change date thoải mái mà ko mất thêm 1 khoản phí nào :)
    Mong cả nhà thành công cái vụ VISA, nhiều thứ để lo thật ... haizzzz.....
  8. muc_tu

muc_tu Thành viên mới

Thật hả bạn Lonelyghost18, thế thì tốt quá. Mình sẽ change date. Híc còn một đống thủ tục hành chính với cơ quan chủ quản phải hoàn thành nữa không biết cuối tháng 06 có kịp không. May mà bạn Lonelyghost check lại với ĐSQ. Cảm ơn bạn nhiều nha. Và xin lỗi cả nhà vì làm mọi người "hoảng", mà hình như có mỗi mình hoảng thôi ^^
  9. gresun

gresun Thành viên mới

Hôm qua lên ISC cũng gặp 3 anh chị này đi với nhau gặp chị Hằng, sáng sớm nay lên ISC thấy bạn Hạnh đi cùng với một bạn nữa nhưng đi nhanh quá nên ko kịp gọi lại Dạo này nhà mình cũng có nhiều người ghé qua đó ghê.
  10. gresun

gresun Thành viên mới

tớ thấy hanhxinhgai nghe ấn tượng hơn .
    Thanks you nhé, tớ tưởng ấy quên mất vụ "nhờ vả" ấy rồi cơ. Thế là ấy sắp lên đường rồi. Good luck to you
    Cho tớ hỏi thêm về vụ laptop với. Trong trường hợp laptop của tớ có bảo hành toàn cầu và còn hạn nhưng dùng win "lậu" thì khi mang đi bảo hành hoặc sửa chữa bên England có bị phạt vì tội "vi phạm bản quyền" hay không nhỉ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa