1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học Anh-Scotland-Ireland và các vấn đề có liên quan-PHẦN 3 (các bài có liên quan đến du học UK po

Chủ đề trong 'Du học' bởi Atox-Portox-Aramix, 12/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. keoconheo502

keoconheo502 Thành viên mới

25/7 thì không đi được rồi!
  2. boongbinh1993

boongbinh1993 Thành viên mới

Các bạn đã xin đc visa ơi cho mình hỏi , sổ tiết kiệm các bạn gửi là loại có kỳ hạn hay không có kì hạn nhỉ, nếu gửi có kì hạn thì mình nên gửi loại bao nhiêu tháng
  3. nicegirl87

nicegirl87 Thành viên mới

Hị, hị, vì cái chữ fixed trong sổ tiết kiệm đó mà em phải đi đi lại lại về quê để đổi sang ngân hàng khác cho yên tâm. Em xin visa muộn nên phải cố làm cho chắc chắn.
    Hình như là mấy sổ hộ khẩu, giấy bổ nhiệm, giấy tờ nhà đất mình có thể tự dịch dc ạ? Anh chị/bạn nào đã có form sẵn rồi có thể gửi giúp em vào địa chỉ email dc ko ạ? Em xin cảm ơn nhiều nhiều ạ.
    Email của em là trangnguyen1987.vn@gmail.com.
  4. VietUKCorp

VietUKCorp Thành viên mới

Hiện tại chúng tôi đang trong quá trình chuyển đổi server, mọi thông tin các bạn vui lòng liên lạc theo địa chỉ VietUK.Corp@gmail.com
    Thanks
  5. muc_tu

muc_tu Thành viên mới

Híc cả nhà ơi cho em hỏi cái, trong cái checklist ý nó có mục ảnh 4x6 không biết có phải nộp không nhỉ? hay chỉ cần dán một cái 3,5x4,5 lên Form thôi vì nó cũng đã chụp ảnh của mình ở ĐSQ rồi mà. Chả là sáng 15/07 vừa rồi em đi nộp hồ sơ xin visa, chuẩn bị rất kỹ rồi (một tệp ảnh 4x6) thế mà chả hiểu thế nào lại không nhét đại một cái vào tập hồ sơ híc. Đang căng thẳng vì ko biết hồ sơ của mình có ổn ko lại được chị nhân viên hỏi cho mấy câu làm mình phân tâm? nào thì em có làm qua trung tâm nào không? rồi có học bổng rồi sao lại vẫn phải có sổ tiết kiệm, khổ thế!
  6. fragrant155

fragrant155 Thành viên mới

TTvn lỗi hay sao í mà không highlight được
    câu trên đợt xin visa tớ cũng bị hỏi, cũng lo lo nhg mà sau thì vẫn nhận được visa bạn ạ nên bạn đừng lo quá
    Chúc bạn may mắn
    Được fragrant155 sửa chữa / chuyển vào 15:12 ngày 17/07/2009
    Được fragrant155 sửa chữa / chuyển vào 15:23 ngày 17/07/2009
  7. glamorlinlin

glamorlinlin Thành viên mới

E dang ki 1 suat nhe :), e di Bir ah
    Linh : 0983811187
  8. thuylu143

thuylu143 Thành viên mới

Tình hình là 15/8 em phải có mặt ở Durham để nhận nhà, mà đến 20/7 em mới có bảng điểm để gứi sang durham và lịch hẹn visa của em là 24/7 :((. Trường đã hứa là sẽ gui uncon***onal bằng chuyển fat nhanh về cho em, nhưng em vẫn đang lo là ko kịp để 24 đi nộp.
    Em muốn hỏi, có ai có lịch nộp visa từ khoảng 27/7 cho đến 2/8 ko ạ , để có thể đổi cho em, hoặc nếu cancel thì cho em cái lịch hẹn đó với .
    Em xin cảm ơn.
  9. lonelyghost18

lonelyghost18 Thành viên rất tích cực

Em sang sớm thế? Học 1 khoá Pre nữa ah? Như chị trước apply Durham thì chỉ cần scan và gửi bảng điểm qua email cho họ thôi. Hard copy lúc nào đến trường cho họ xem cũng được. Hồi trước thì họ gửi chuyển phát nhanh thì 3 hôm sau chị nhận được. Ko hiểu lần này thế nào.
  10. libby13vn

libby13vn Thành viên mới

Cả nhà ơi, cho em hỏi với,
    Nếu đã đặt cọc cho trường và xin được visa rồi , Mà bây giờ nhà đột nhiên có vấn đề , ko thể đi được nữa thì sẽ mất toàn bộ số tiền đặt cọc đúng ko ạ. Có cách nào chuyển sang những năm tiếp theo hoặc như thế nào ko ạ ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa