1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DU HỌC HÀN QUỐC: VỪA HỌC VỪA LÀM

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tiamo2010, 28/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Dạ thưa vâng Phái ạ.
    Cũng giống như "Yêu" có thể Phái thấy Em kia ko phù hợp với Phái, nhưng cuối cùng Phái lại cảm thấy " bối rối" trước em ...ấy.
    Đó, ví như thế có khi dễ hiểu hơn.
    Em làm du học, em cũng thích đi, nhưng mà đi du lịch thôi. Em vẫn sướg sống ở VN mình.
  2. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

Pink bụng ta suy ra bụng người đây! Qua đây suy đoán thêm một vài thông tin đấy ! Thế sao không giữ cái "em" mà Pink cảm thấy "bối rối" ấy, để "em" ấy bay mất rồi?
  3. thieulambacphai

Pink bụng ta suy ra bụng người đây! Qua đây suy đoán thêm một vài thông tin đấy ! Thế sao không giữ cái "em" mà Pink cảm thấy "bối rối" ấy, để "em" ấy bay mất rồi?
  4. thieulambacphai

Thực ra , theo nhiều người nghĩ, thì đi du học Hàn Quốc là tốt rồi. Nói tóm lại là đi ra khỏi cái đất này thì đi đâu cũng được. Sang Campuchia hay sang Lào cũng được.
    Hôm nọ ngồi quán nước có anh bạn đồng nghiệp xe ôm bảo: Nếu có thể đi được thì cái cột điện cũng muốn phắn khỏi Nước này.
    Lạy Chúa !
    Tui bảo: Thôi, tớ cứ chạy đều đều, chiều tối tắm mát rồi đi uống bia hơi Hà Nội, tối về ôm vợ khò. Hạnh phúc còn gì hơn nữa. Cuộc sống cứ như thế thì cần gì phải đi Hàn Cuốc với chẳng Hàn Cào cho mệt.
    [nick] [nick]
    [nick]Được thieulambacphai sửa chữa / chuyển vào 13:02 ngày 02/06/2007 [nick]
    Được thieulambacphai sửa chữa / chuyển vào 13:10 ngày 02/06/2007
  5. thieulambacphai

Thực ra , theo nhiều người nghĩ, thì đi du học Hàn Quốc là tốt rồi. Nói tóm lại là đi ra khỏi cái đất này thì đi đâu cũng được. Sang Campuchia hay sang Lào cũng được.
    Hôm nọ ngồi quán nước có anh bạn đồng nghiệp xe ôm bảo: Nếu có thể đi được thì cái cột điện cũng muốn phắn khỏi Nước này.
    Lạy Chúa !
    Tui bảo: Thôi, tớ cứ chạy đều đều, chiều tối tắm mát rồi đi uống bia hơi Hà Nội, tối về ôm vợ khò. Hạnh phúc còn gì hơn nữa. Cuộc sống cứ như thế thì cần gì phải đi Hàn Cuốc với chẳng Hàn Cào cho mệt.
    [nick] [nick]
    [nick]Được thieulambacphai sửa chữa / chuyển vào 13:02 ngày 02/06/2007 [nick]
    Được thieulambacphai sửa chữa / chuyển vào 13:10 ngày 02/06/2007
  6. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Như thía là nhất Bác Phái roài con gì nữa
  7. hahathayroai

hahathayroai Thành viên mới

Như thía là nhất Bác Phái roài con gì nữa
  8. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Buồn cười nhỉ? Giả sử mọi cái đều có thể đi được thì sao nhỉ? Đảm bảo đất Việt Nam sẽ có chiến tranh, lúc ấy người lại đông phết, lại chả phải người Việt .
    Nói như anh bạn đồng nghiệp đó thì lạy chúa, để kiếp sau anh ta làm cái cột điện cho vui
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Buồn cười nhỉ? Giả sử mọi cái đều có thể đi được thì sao nhỉ? Đảm bảo đất Việt Nam sẽ có chiến tranh, lúc ấy người lại đông phết, lại chả phải người Việt .
    Nói như anh bạn đồng nghiệp đó thì lạy chúa, để kiếp sau anh ta làm cái cột điện cho vui
  10. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

Ối giời ơi là Phái ơi, em đang nói Phái mà Phái lại vắt qua em thế. Em làm gì có em nào! hí hí, Phái cứ nhầm nhọt sáng mầm mọc ấy nhỉ, khỉ khỉ, mỉ mỉ, vỉ vỉ....nướng thịt...thèm thịt nướng coá