1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học Italy

Chủ đề trong 'Du học' bởi apo01, 31/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. superpig

superpig Thành viên mới

mọi ng cho mình xin thông tin về học bổng này với - thks mọi ng
  2. mizu112

mizu112 Thành viên mới

Fragileheart82 gửi tin nhắn số điện thoại cho mình nhé. Mình đã nhắn tin cho bạn rồi. See you then!
  3. desperate5000

desperate5000 Thành viên mới

MIZU có phải là đồng chí giảng viên đại học Thuỷ lợi không nhỉ.
    Mình đến đại sứ quán có vài buổi nhưng nắm về các bạn MILANO khá rõ
    Hôm mình lên các bạn còn bàn tán rất sôi nổi chuyện đại loại như "Một phòng năm thằng,bảy thằng " rồi giáo viên trường nọ trường kia. Không phải riêng gì tớ mà cả phòng chờ đại sứ quán nghe các bạn buôn chuyện đấy.!!!! Lần sau có chuyện gì nhớ ra quán nước chứ đừng bàn luận ở phòng chờ đại sứ các bạn nhá !!!!
    @Pluto: Học CNN ra à. Bắt tay phát nào
  4. Pluto

Pluto Thành viên quen thuộc

đúng rồi, tớ khóa 99-02, học cả bán công CNN cấp II luôn. Bạn đi Italy ngay năm nay à
  5. kanvien

kanvien Thành viên mới

Chu TT cung bon chen di Y a?
    @ca nha: co may dong chi sap di roi. Chuc len duong may man nhe''. Hen gap mat o Y
  6. desperate5000

Ờ tớ sắp đi rồi. Cố gắng năm sau sang đây với bọn tớ để góp phần cải thiện dân số CNN ở EUROPE nhá
    Moi nguoi mua vé mất bao nhiêu tiền vậy. ???Có thể chia sẻ được không. Tớ mua cái ve mất 13 triệu của Vietnam Airlines , đắt quá đắt quá!!!!!
  7. mizu112

mizu112 Thành viên mới

@desperate5000: Mình ko làm ở trường Thuỷ Lợi đâu bạn ạ! Bọn mình lên ĐSQ toàn tự đi thôi, ko hay đi cùng nhau đâu. Chắc đó là nhóm khác rồi. Đi đợt này cũng có nhiều người lắm mà.
  8. bien_chet_

bien_chet_ Thành viên mới

xoá theo yêu cầu
    Được myvelvetyrose sửa chữa / chuyển vào 15:53 ngày 23/08/2007
  9. desperate5000

Cũng biết vểnh tai lên hóng chuyện người khác ghê há ??
    <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:Không phải riêng gì tớ mà cả phòng chờ đại sứ quán nghe các bạn buôn chuyện đấy.!!!![/QUOTE]
    Vậy à? Vậy sao ko thấy ai complain? Ồn ào thế người ở DSQ ko biết nhắc nhở à? Còn nếu bạn muốn complain sao ko qua chỗ tụi tôi nhắc nhở chúng tôi ngay lúc đó??
    Giờ rảnh rỗi quá muốn lên diễn đàn nói xấu phải ko??
    [/QUOTE]
    Thứ 1 ; Tôi biết được những gì thì cũng chảng nhất thiêt phải kể cho ban
    Thứ 2: Không phải là tôi "vểnh tai lên nghe" mà các bạn buôn chuyện ghê đến nỗi lấy bông bit vào cả 2 tai cũng không thể không nghe thấy!!!
    Thứ 3; Các bạn nghĩ không ai kêu ca , phàn nàn gì là hết sức sai lầm. Hôm đó nhóm của tôi (gom 4 nguoi) ngồi cạnh một vị cha sứ cũng đang chuận bị xin VISSA. Vị linh mục này tỏ vẻ rất khó chịu với sự ồn ào quá mức của các bạn trong phòng chờ nhưng không muốn thể hiện cho mọi người biết. Tôi ngồi rất gần ông nên tôi nam duoc chuyen nay!!!!! Làm sao có thể thoải mái , dễ chịu được khi các bạn lôi hết chuyện này chuyện khác ra để buon trong khi mọi người rất có ý thức giữ trật tự???Tớ nói vậy cũng chỉ mong mọi người chú ý hơn thôi nhưng nếu không muốn thì cũng không sao, buổi sau lên đó cứ tiếp tục phát huy nhung cuoc buon chuyện bất tận của mình nhá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Được desperate5000 sửa chữa / chuyển vào 12:04 ngày 23/08/2007
  10. bien_chet_

bien_chet_ Thành viên mới

Mod ơi xoá giùm tôi bài tôi post lúc sáng (và cả bài này nữa) để topic này khỏi lệch lạc qua mấy bài viết vô bổ khác
    Đúng là điên mới đi nổi nóng với loại người này