1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DU HỌC PHÁP - TƯ VẤN TỰ DO

Chủ đề trong 'Du học' bởi prusten, 15/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. battaivodung0302

battaivodung0302 Thành viên mới

em đang có ý định học Master 2 Commerce international, các anh chị và mọi người có thể gợi ý cho em một số trường có ngành đào tạo này được không ạ? Em cảm ơn ạ !
  2. t2quynh

t2quynh Thành viên mới

Chào các anh chị,

Em có nhu cầu học thạc sỹ ngành Quản lý Giáo dục ở Pháp nhưng mày mò tìm trường mãi mà chưa tìm được do không biết Tiếng Pháp. Ngành này ở các nước Tiếng Anh đã hiếm rồi Pháp lại càng hiếm hơn, hix. Các anh/chị nếu biết trường nào dạy bằng Tiếng Anh hoặc Tiếng Pháp ngành này thì cho em thông tin với nhé. Nếu có thông tin học bổng thì càng tốt ạ.

Cảm ơn mọi người nhiều :x
  3. h.thao

h.thao Thành viên mới

chào anh, em muốn xin được tư vấn về du học pháp, hiện tại em mới thi xong tcf dap được 319 em dự định học ngành quan hệ quốc tế ko biết khả năng đậu cao hay không, em có người nhà ở pháp. em đang là sv năm 2 khoa tiếng pháp và e định học chuyển ngành. em nghe nói muốn học đại học bên pháp phải có tcf trên 400.
  4. Adelyn

Adelyn Thành viên mới

Em muốn hỏi đi du học pháp ngành cntt thì nên học trường nào ạ?
  5. kevinseo8x

kevinseo8x Thành viên mới

6. nguyenbc86

nguyenbc86 Thành viên mới

Cám ơn bạn đã chia sẻ bài viết hay và rất hữu ích, nhân tiện mình muốn giới thiệu dịch vụ của bên mình.
    Bên mình nhận làm bằng đại học uy tín giá rẻ - làm bằng đại học giá rẻ không cần đặt cọc - làm bằng đại học có hồ sơ gốc tại tphcm. Ai có nhu cầu click vào liên kết để biết thêm chi tiết nhé, ai không làm xin đừng nói lời cay đắng hay gạch đá em, nhà đã xây lâu rồi, không có nhu cầu gạch đá. hí hí

Xin lỗi nếu bài viết làm phiền hay gây bất tiện cho mọi người nhé