1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học PHILIPPIN,có nên ko khi ko còn lựa chọn nước nào khác?

Chủ đề trong 'Du học' bởi girl_lolem, 15/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stillo

stillo Thành viên mới

nghe ghê quá, phi ntn ><
  2. hoangbacht

hoangbacht Thành viên mới

Cho mì?nh hò?i,nẮu chì? muẮn 'Ắn Philippine 'Ă? hòc tiẮng Anh,nhẮt là? tiẮng Anh thương mài!Cò thĂ? chòn nơi nà?o,trươ?ng nà?o chẮt lượng tẮt và? hòc phì,sinh hoàt phì khĂng quà 'f́t!?
    NẮu 'i theo hợp tàc quẮc tẮ giưfa càc trươ?ng VN và? bĂn 'ò thì? cò rè? hơn khĂng?Thù? tùc so với khi mì?nh tự liĂn hẶ cò khò hơn khĂng?
    Tớ 'ang hòc 'ài hòc vĂ? ngĂn hà?ng bĂn Trung QuẮc,nẮu muẮn hòc 1 nfm tiẮng ơ? 1 trươ?ng nà?o 'ò cù?a Phi và? chuyĂ?n tiẮp hòc thàc sìf thì? cĂ?n phà?i thi gì? khĂng à?Tớ nghìf hòc tiẮng Anh ơ? 1 trươ?ng nà?o bì?nh thươ?ng thĂi,hòc thàc sìf thì? phà?i xem xèt trươ?ng sau!
    Được hoangbacht sửa chữa / chuyfn vĂo 12:08 ngĂy 03/06/2009
    Được hoangbacht sửa chữa / chuyển vào 16:49 ngày 03/06/2009
  3. Blue_Pink14

Blue_Pink14 Thành viên mới

Học tiếng anh tại philippines là sự lựa chọn đúng đó bạn, mình mới đi 3 tháng ở Philippines, giáo viên chuẩn giọng mỹ, phát âm rất hay, mình thik nhất lớp học kèm vì giáo viên chỉnh sửa cho mình từng lỗi phát âm, cách dùng từ, học phí ok lắm, giao tiếp tiếng anh 24/24 nên lên level rất nhanh.hồi mình đi có nhờ cty tư vấn du học Golden Way tư vấn chọn trường, các chị tư vấn rất nhiệt tình, bạn lên mạng search: du học philippines, golden way, blogspot để biết địa chị và tham khảo rất nhiều bài về du học philippines
  4. lienhuong81087

lienhuong81087 Thành viên mới

bạn thực sự có thích không? tiếng của bạn như thế nào? biết là chi phí sẽ rẻ hơn nhưng môi trường đó có thực sự phù hợp với bạn không? Nghĩ kỹ nhé bạn. Cái này quyết định tương lai của bạn đó