1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học tại Tây Ban Nha!?

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi TogetherForever639, 21/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. claudiacaribe

claudiacaribe Thành viên mới

mấy bác này ''xấu tính quá'', nói xấu nhau mà ko ngượng....
  2. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Hehe, anh nói với ku Rùa rồi, thằng ku đấy trẻ con, nó có biết cái gì đâu. Anh còn ko tức, ku tức hộ anh làm gì cho mệt.
    @Cờ lau em yêu, ku Wing thì sắp lấy vợ, nên bận lắm, thi thoảng mới chứng chui vào hoa hoa **** **** tô vẽ sặc sỡ. Còn anh Tễu thì mải mê chinh chiến và yêu đương. Barcelona rực rỡ đầy nhựa sống thế mà anh ấy còn hững hờ, mà để tâm hồn anh mải mê ở Paris hoa lệ, thì em bảo cái Box TBN bé cỏn con này làm sao hấp dẫn được.
    Không có người hỏi thì làm gì có người tư vấn. Vậy nên để Topic tồn tại, cứ buôn xả láng để... hí hí
    M@
  3. claudiacaribe

anh lion nửa nam nửa nữ, đừng có gọi claudia này là em yêu nhé, claudia chẳng yêu anh mà anh thì cũng chẳng yêu tôi ...thế nên suồng sã cũng vừa vừa thôi....
  4. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Quy luật diễn đàn không cấm người ta gọi nhau là em yêu. Anh chả yêu thích quái gì em, nhưng anh lại có thú vui gọi em là em yêu thì đã sao? Anh không những suồng sã mà còn nham nhở nữa... hé hé
    Còn về vấn đề giới tính thì anh xin nhắc lại và cũng là lần cuối, em thắc mắc gì thì chúng mình sẽ kiểm tra kín, đừng đôi co trên này, như thế nó không khoa học và biện chứng.
    M@
  5. claudiacaribe

jaja , bài viết của em có vần như thế mà anh lại đốp lại kinh quá, tại thấy anh ghi là giới tính nữ nên hơi tò mò, mà anh nhận mình nham nhở chắc em cũng ko giám kiểm tra kín.....
  6. CongtuEspana

CongtuEspana Thành viên quen thuộc

Cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng,nếu ra vẻ là người lớn thì sao cứ phải đi chê người khác,mọi người chỉ muốn hỏi han nhau việc đến chơi Madrid thế nào mà có người cú thò mồm vào.(người ta gọi là mồm ối đấy)
  7. claudiacaribe

estos tios son tremendos, tienen vocabularios......fascinantes
  8. skykiller

skykiller Thành viên mới

Mịe, giọng lưỡi Sư tử cái nghe có vẻ hơi lại cái đấy, tinh tướng vừa thôi ku con ạ !!!!
    Cái box này vắng tanh vắng ngắt chắc cũng do cái mồm ku thở ra mấy câu thiếu thiện chí hả ????
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa