1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du học tại Tây Ban Nha!?

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi TogetherForever639, 21/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pl21

pl21 Thành viên mới

khổ thân em...chẳng anh nào giúp cả...chắc tại bên xứ bò tót ít chị e phụ nữ quá....hehe...e ơi sang Holland đi..sang Spain làm gì...ít người lắm ko thích bằng Holland đâu...
  2. TogetherForever639

TogetherForever639 Thành viên mới

Nhưng chị ơi, em thì sang nước nào cũng được nhưng mà cái chính là muốn nâng cao tiếng TBN ý mừh,chẹp chẹp Thôi post cái ảnh ở đây rồi nhé, ai trả lời giúp em đi!Pic137.bmp
  3. TogetherForever639

Nhưng chị ơi, em thì sang nước nào cũng được nhưng mà cái chính là muốn nâng cao tiếng TBN ý mừh,chẹp chẹp Thôi post cái ảnh ở đây rồi nhé, ai trả lời giúp em đi!Pic137.bmp
  4. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Đã xem.
    Du học TBN gian nam lắm em.
    Sang "hô lần" chỗ cái em gì fía trên gợi ý ấy, cho nó khoẻ.
    M@
  5. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Đã xem.
    Du học TBN gian nam lắm em.
    Sang "hô lần" chỗ cái em gì fía trên gợi ý ấy, cho nó khoẻ.
    M@
  6. pl21

pl21 Thành viên mới

e ơi học cái tiếng đấy làm gì....mà mấy anh ở đây ko nhiệt tình đâu..sang box holland í..các anh í giúp nhiệt tình lém..hoặc e vào trang web của sv du học ở holland www.svnl.net
    hỏi thoải mái..hehe..các bác box mình đừng giận e nhé..e nghĩ thế nào nói thế
  7. pl21

pl21 Thành viên mới

e ơi học cái tiếng đấy làm gì....mà mấy anh ở đây ko nhiệt tình đâu..sang box holland í..các anh í giúp nhiệt tình lém..hoặc e vào trang web của sv du học ở holland www.svnl.net
    hỏi thoải mái..hehe..các bác box mình đừng giận e nhé..e nghĩ thế nào nói thế
  8. TogetherForever639

Post ảnh rồi mà vẫn chẳng ai thèm trả lời chắc ảnh chưa đạt tiêu chuẩn iso roài, khekhkhee..chắc mình phải đổi phương hướng thôi, hixxx
  9. TogetherForever639

Post ảnh rồi mà vẫn chẳng ai thèm trả lời chắc ảnh chưa đạt tiêu chuẩn iso roài, khekhkhee..chắc mình phải đổi phương hướng thôi, hixxx
  10. 3doe

3doe Thành viên mới

Post một ảnh mà chưa có câu trả lời thì post thêm ảnh nữa. Nếu vẫn chưa hiệu quả thì post một loạt đến khi nào mọi người trả lời thì thôi. Nản chí nhanh thế thì sao mà các bác khó tính trên này giúp đỡ cho được .
    Tớ thì cũng chẳng biết tẹo gì về hệ thống giáo dục ở nước đây nhưng nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu mà chờ mãi trên này ko ai trả lời thì chịu khó trước nhất kiếm thông tin trên google. Còn nếu không bí quá thì lên trường Ngoại Ngữ mà hỏi thông tin cho đầy đủ. Hoặc không thì hỏi 1080 số điện thoại của sứ quán TBN, gọi lên đấy tìm người phụ trách về Văn hoá- Giáo dục (nếu có)...
    Túm lại... nếu thực sự muốn đi học thì chắc chẳng cần mất thêm cái ảnh nào mà vẫn có đủ thông tin cần thiết mà lại tiết kiệm thời gian
    Chúc bạn may mắn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa