1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dự kiến những việc làm trong ngày 27-7 tới !

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi chip_hoi, 01/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

Dự kiến những việc làm trong ngày 27-7 tới !

Sắp tới, HPC của chúng ta sẽ tham dự vào Đại hội ttvnonline trên HN, trong đó, box của chúng ta sẽ tham gia một số hoạt động để giới thiệu về câu lạc bộ của chúng ta.
    Tôi có một sáng kiến thế này, không biết các bác nghĩ sao? : Chúng ta sẽ bán bánh đa đỏ hoặc cháo cay, bánh mỳ 500đ.....những thứ này ở HP nổi tiếng rùi....vừa đặc sắc lại vừa có xiền dinh zề...thích wé còn giè nữa....
    Thế nào ạ.....bác nào còn sáng kiến nào tốt hơn thì xin cho bít sớm sớm một chút nhá....để chúng ta còn bít mà chuẩn bị nhá....

Sự say mê tâm hồn làm nảy sinh tình bạn
    Sự say mê trí tuệ sinh ra lòng kính trọng.
  2. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Ờ hờ! Em gái nói thì dễ lắm nhưng làm sao mà bán được những thứ đó. Bảo bánh mỳ cay 500 thì còn có thể bởi nó để được lâu, mình mang lên được, chứ cháo cay với bánh đa đỏ thì làm thế quái nào mà mang lên bán được? Chẳng lẽ lại để mấy thành viên tự làm để bán à? Hic! Thế nhỡ đâu (nhớ là "nhỡ đâu" thôi nhá) mí thành viên đó làm xong rùi mà không nuốt được rồi thì bán cho người ta để người ta lần sau "kinh", xuống HP không dám đi ăn cháo cay với lại bánh đa đỏ HP nữa thì chít á. Há há! Cần phải xem kỹ lại kế hoạch này! Hà!
  3. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

Anh nói cũng đúng, thế anh có sáng kiến nào giúp bà con đê...sắp đi rồi chứ thời gian có còn nhiều nhặn gì đâu?....post bài lên, chờ mốc mõm mới thấy một mình anh có ý kiến....cái Club nhà mình lười ơi là lười....buồn ghê người.....
    Ai có sáng kiến nào....nói giùm tui cái......muốn hoạt động tích cực một tẹo....nhưng mọi người có tạo điều kiện đâu cơ chứ.....tức rùi nhá.....
    Sự say mê tâm hồn làm nảy sinh tình bạn
    Sự say mê trí tuệ sinh ra lòng kính trọng.
  4. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

nếu em muốn thì làm sữa chua bán nhé. Nếu em muốn thì anh giúp một tay nhé
    Tinh yêu đó là thơ ca của cuộc đời. Cuộc sống thiếu tình yêu, không phải sống mà chỉ là sự tồn tại
  5. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

Làm ở đâu hả HB, làm ở HP mang lên hả , chú cứ vui tính
  6. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

chỉ có bán bánh đa khô và cách nấu ăn món đó cho người Hn thôi là có thể làm được . mọi người nghĩ thế nào về ý kiến này hả ?
    còn muốn có nhiều hàng để bán thì fải tìm hiểu được cái gì là đặc sản của HP mình thì mới bán được , cái gì mà dễ dùng , dễ mang lên Hn (VD: bánh đa đỏ khô ấy )
    mọi người nghĩ thêm đi nhé !
    Beckham

7. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

nếu làm thì làm ở hp, sau đó cho vào thùng đá đem lên hn. Như thế được mà. Còn làm thì em sẽ nhờ mẹ em làm, mẹ em làm ngon lắm
    Tinh yêu đó là thơ ca của cuộc đời. Cuộc sống thiếu tình yêu, không phải sống mà chỉ là sự tồn tại
  8. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Nhiều ý kiến hay quá nhỉ, chúng ta tập hợp các ý kiến này lại, nghiên cứu tính khả thi để quyết định trong Chuyến tham gia Đại hội TTVN Online lần này nhé.
    Nhưng mà, ai đã đưa ra ý kiến thì phải là thành viên tích cực nhất thực hiện ý kiến của mình đấy nhé. (Nhớ phát biểu thật hăng trong Đại hội HPC 7/7 sắp tới này nhé)

Innocent
  9. pkt-hp

pkt-hp Thành viên quen thuộc

cac bac oi, y kien do that hay day!
    chung ta co the ban them nhung cai gi nua nhi,
    dac san cua hai phong( muc kho mang len,nhung do lam bang oc,...ban voi gia re thoi..)
    - dot nay anh em ve quyet dinh chon bieu tuong cho box cua minh roi lam dong phuc ,cho no noi nhat ,phai mau do cho no noi hêhhhe
    Tren nay box kien truc cua pkt cung tham gia ( qui hoach khu cho cac box day ,cac box khac cung lam nhieu sang tao lam,
    box dance thi ban nhung dia nhay ,sach nhay,...
    box 83 chung no con lam ca video clip gioi thieu nua co!
    anh em co y kien gi nua khong

pkt

10. beodeptrai

beodeptrai Thành viên mới

anh ơi có việc gì cho em làm luc nao em cung sẵn sàng nè .em đang ranh rỗi đây nè
    đại học thi không xong ớ nhà mà làm gì
    mẹ ơi con thất nghiệp thật rồi