1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du lịch Bắc Âu . Kinh nghiệm & Chia sẻ !

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi zbz, 30/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NanaYeuDau

NanaYeuDau Thành viên rất tích cực

http://www.hostelworld.com/findabed.php
    Hostel nhiều thế này mà bác , yên tâm là có cả bếp tha hồ nấu nướng, tính ra thì khá là rẻ mà
  2. sea_wolf

sea_wolf Thành viên quen thuộc

Hihi, mới đi Finland về, thứ 6, 7 và CN. Vui có, buồn có, nói chung là có rất rất là nhiều thứ để mà nhớ! Và lời của Nana thì cực kì chinh xác, chủ nhật mưa tầm tã! Hehe, nếu ai muốn hỏi kinh nghiệm đi Finland thì mình có thể chỉ được gòi . Sea có ghi lại những cảm xúc của mình ở đây để cho các bạn nữ tham khảo vì chuyến đi kì này của Sea sẽ hoàn toàn khác nếu như Sea không phải là con gái! http://360.yahoo.com/sea_wolf1410
    Được sea_wolf sửa chữa / chuyển vào 17:02 ngày 02/10/2006
  3. boxwehn

boxwehn Thành viên mới

To @sea_wolf: tôi không đọc được font tiếng Việt trong blog của bạn mặc dù đã sử dụng font unicode. Bạn copy sang đây 1 bản được không? Hoặc đưa vào chủ đề này hoặc đưa vào chủ đề Finland ký.
    Đợi các bài viết của bạn!

4. shevalz

shevalz Thành viên mới

chào các đồng chí,
    tớ mới đặt vé cho 10 người từ Berlin tới Stockholm qua hãng ryan.com
    vấn đề là giờ tớ mới để ý, nó cho mình xuống sân bay Skavsta cách Stockholm central 100 km..
    trời ạ, các bạn chỉ cho mình cách nào đi từ sân bay đến trung tâm mà rẻ với ..
    thanks !!!
    à quên, các bạn ở stockholm nếu ko phiền thì cho mình nick yahoo, hoặc là chỉ cho mình vài kinh nghiệm về ăn, ở , đi lại cũng như các địa điểm nên đi + lịch trình sao cho đỡ phải vòng đi vòng lại.. vì mình chỉ có 3 ngày ^^
  5. wildrock1989

wildrock1989 Thành viên mới

Chắc chắn tư? sân bay sef có public transportation đến trung tâm anh ạ. Anh va?o website cu?a nó sef thấy: http://www.skavsta.se/en/content.asp?area=2&id=62. Anh cứ ra information center ho?i, dân Swedish nói tiếng Anh chuâ?n lắm.
    Em ơ? Stockholm có 2 nga?y nên chi? có thê? gợi ý được Gamla Stan (Old Town), Vasa Museum (a must), đô? ăn trong nha? ha?ng ơ? đó cufng ngon. Anh cufng nên đi cái canal tour, vi? Stockholm đc gọi la? tha?nh fố cu?a đa?o ma? :). Rô?i đi Nobel Museum nưfa :D.
  6. petiteeagle

petiteeagle Thành viên mới

Bon mình có 1 nhóm 4 SV đinh đi Stockholm vào 25-26/12/2008. Có ai đang ở Stockholm không cho mình hỏi nên ở đâu ăn đâu chơi đâu trong 2 ngày. cảm ơn.
  7. mickeyt

mickeyt Thành viên mới

Chắc phải kêu chị mình vào đây để tìm hiểu thông tin thôi.
    Cảm ơn các bạn nhiều