1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du lich Hội An để khám phá vẻ đẹp xưa được tái hiện trong sinh hoạt của người dân nơi đây...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi thang_nt, 18/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thang_nt

thang_nt Thành viên mới

Du lich Hội An để khám phá vẻ đẹp xưa được tái hiện trong sinh hoạt của người dân nơi đây...

Có ai thích đi du lịch Hội An mùa hè này không?
  2. NhiNhanhLaEm

NhiNhanhLaEm Thành viên mới

Chúc mừng bạn đã tìm hiểu ra vùng đất cảng châu á đầu tiên của việt nam . Điều thú vị đi đến vùng đất này bạn có thể sử dụng được nhiều thứ tiếng , chưa nói đến cái cổ kính trầm lắng không biết đã trãi qua từ bao năm . Mình khuyên các bạn nên đi từ Huế vào Hội An là kế sách hay nhất , hihihhi hè này thì mình đành chịu nếu để dịp tết thì hay tuyệt .
  3. Mercury_Corleone

Mercury_Corleone Thành viên mới

Hội An hè này kô có giè chơi!! rất chán!
    tớ ở Đà Nẵng, ai mún vào ĐN chơi hú tớ tiếng tớ dẫn đi thăm thú, và cũng rất tiếc ĐN cũng kô cóa giè chơi
  4. ghostgirl1508

ghostgirl1508 Thành viên mới

Tư vấn chút đi. Hè này nghe lời Đảng, Bác, em quyết định đến thăm thú anh Quảng Nam- Đà Năng thế nào. Các bác tư vấn mau đi. Đi bụi thôi.
  5. deltaforcevn

deltaforcevn Thành viên mới

Tư vấn chút đi. Hè này nghe lời Đảng, Bác, em quyết định đến thăm thú anh Quảng Nam- Đà Năng thế nào. Các bác tư vấn mau đi. Đi bụi thôi.
    -------------------------------------------
    Mình dự định khoảng tháng 8 này cũng sẽ Tabalo 1 chuyến đến ĐN.Nếu dc mình có thể kết hợp ?