1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du lịch lặn ( hồi ký)

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi vitdoi, 01/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. M@nd@rk

M@nd@rk Thành viên quen thuộc

bác Vitdoi có cái ảnh nào thì post vào cho anh iem ngắm tý,cái hùi trước em đi Nha Trang cũng bít cái dịch vụ lặn nè rùi,nhưng muh hùi đấy đek đủ xu nên chỉ đứng ngắm bên ngoài thui
    ~=>One Love<=~
  2. amicecorp

amicecorp Thành viên quen thuộc

vitdoi viết hay quá !
  3. thichdulich

thichdulich Thành viên mới

BÁC vitdoi viết hay quá ! em đã đến NHA TRANG rồi cũng lặn rồi nhưng không được oai như BÁC ! Hehe các bác đi biển kém nhỉ em đi mọi người trên thuyền say khướt em cứ đến điểm nào là lặn + bơ điểm đó, hay nhất ông DUNG strong man trời ạ hắn biết 6 thứ tiếng và có thể nhiều hơn thế i''''e.jjj em khoái quả bơi + uống rượu trên biển!
  4. loops

loops Thành viên mới

Hồi đầu năm 1997, vidoi mới ở bển về ra mắt anh em, tôi đến thấy 1 tay gầy còm hút thuốc Malboro trắng xoành xoạch, bụng đang chửi thầm: Thằng cha trông như nghiện kia thì làm nên trò trống gì. Chưa kịp phun ý đó ra mồm thì cô bạn đã vít tai tôi xuống thì thào: Gầy là thầy về... đấy, rồi lại: Sờ thằng béo, *** thằng gầy.
    Sau này chơi bời với vitdoi nhiều, mới thấy cô bạn nói không sai. Chuyện của vitdoi, không chóng thì chầy kiểu gì cũng chỉ loanh quanh từ cái thắt lưng trở xuống.
    Anyway, chuyện của anh cực hay. À quên, hôm nào PM cho em cái số điện thoại của cô chân dài đấy đi. Ngày xưa anh hào phóng lắm, có gì hay ho là chia sẻ với anh em ngay. Bây giờ chả biết thế nào.