1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Du lịch thật sự bụi.

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Guest, 08/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ancaca

ancaca Thành viên quen thuộc

trời đất ơi! không thể tưỏng tuợng nổi.
    một cuộc hành trình ngoạn mục .
    thể hiện 1 tinh thần lạc quan,rất đỗi ý chí.
    chị Toet oi! các bạn của chị :V Tùng, T Tùng, Tấn, Tuấn Anh, Cầm, Nguyên, Hà lốn, Hùng .trở thành thần tượng của em rồi đấy. em cũng từng du hí hơn 17 ngày từ SG->HN->Quang Ninh Ha long và trở về bằng xe may'.nhưng nhật ký hành trình không cụ thể như họ được.chỉ co' 1 tí chút hình ảnh gọi là.
    vậy mà, đọc mới thấm thía được cái khó khăn của đường rừng,thật kinh khủng.lại chạy bằng mấy con ngựa chiến nữa chứ.chỉ mới nghe tên thôi thì đã thấy tuyệt rồi.
    Hoan hô BỤI BỤI BỤI.
    Cháo cá không xương...
    a2pct.hello.to/
    phanchautrinh.net
  2. ancaca

ancaca Thành viên quen thuộc

tôi thần tượng họ hơn khi vào diện kiến trang web của họ.Xin chúc họ thành công
    Chị Toet ơi! đúng là ông bà mình dạy không sai chị nhỉ.
    trong cuộc đời này mình chỉ có tí tẹo như hạt bụi giữa samạc mênh mông.
    Cháo cá không xương...
    a2pct.hello.to/
    phanchautrinh.net
  3. dsdpn29

dsdpn29 Thành viên quen thuộc

Em là thành viên của forum này đã lâu lăm rồi thế nhưng cũng ít khi post bài nên các bác cũng chằng biết, em cũng là một tay ham mê du lịch bụi lám thấy các bác đi như thế này cũng thích thật, chẳng bù cho em chẳng rủ được cạ nào đi cùng, rủ bọn cấp 3 thì đứa thì không có tiền đứa thì sợ khổ, rủ bọn DH thì chẳng thích với cả nó cũng chẳng hợp cạ mình
    Nhưng dẫu sao cũng xin chúc mừng các bác nhé, cho em nhập bọn với nghe không? sinh hoạt offline cũng được hòm thư của em là soyoung1269@yahoo.com
  4. Guest

Guest Guest

Cảm ơn bạn tôi sẽ lần lượt gửi các chuyến đi của chúng tôi đã thực hiện lên đây.
  5. tabalo

tabalo Thành viên rất tích cực

Khong ro vi sao account qwertyu cua toi lai bi cat. Muon gui tiep cac bai viet ma mai khong duoc. Bay gio toi dang ky account moi ten la tabalo, va se gui lan luot cac bai viet cua nhom Taybac len cho cac ban cung tham khao
  6. LeTaon

LeTaon Thành viên mới

Chào Tây Bắc ,mình rất thich đi du lịch bụi như các bạn nhưng chưa tìm được bạn đồng hành .Liệu mình có thể join vào các chuyến đi sắp tới của các bạn không ?
  7. phamhoangkien

phamhoangkien Thành viên mới

Em cung đã đi TB năm ngoái, tuệt cú mèo luôn, ai hỏi kinh nghiệm cứ hỏi nhe, mọi người nên đi hăn các huyên xa của Lai Châu ý, hoặc làm một chuyên HN - Lai Châu - Lào Cai - Hà Nói cực hay đấy

Jaap Stam
  8. dovantri

dovantri Thành viên mới

cha`o ca'c ba.n,
    tre^n du*o*`ng tu*` VN ve^` my~ to^i pha?i cho*` do*.i ma'y bay o*? phi tru*o*`ng taipei 7 gio*`. tu*` 3:00 de^'n 10:00 PM nga`y 30 tha'ng 7 nam 2003
    to^i muo^'n di city tour. va^.y co' ba.n na`o o*? taipei co' the^? la`m guide kho^ng, xin ca'm o*n tru*o*'c.
    Kwa Do
  9. tabalo

tabalo Thành viên rất tích cực

Thân gửi bạn LeTaon,
    Thông thường các chuyến đi của chúng tôi hay vào các dịp lễ tết, có nhiều ngày nghỉ. Chuyến sắp tới dự kiến vào khoảng 2-9. Khi đó sẽ nhắn tin cho bạn
    Rất vui nếu bạn có thể tham gia.
    Tây bắc Group.
  10. phamhoangkien

phamhoangkien Thành viên mới

Tabalo ơi , định đi Tây Bắc 2/9 này thì đi những đâu đấy, nêu lịch trình lên cái xem bọn em có tham dự được không, Nếu được chi em đi với nhé, em biết hơi bị nhiều về Tây Bắc đó => Ít nhất là biết bập bẹ 3 thứ tiếng : Mèo , Hoa , Mường

Nhu con mua di mai