1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đùa gì mà đùa? Thật đấy!

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi cupid105, 19/04/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hybridduck

hybridduck Thành viên quen thuộc

các bác nói chuyện gì thế ? Em tưởng thằng Bush với thằng Bill chết cả rồi ??? Hôm trước 3 anh em đang xxx trên H3 limo của em . Em vừa rút ví lấy mấy tờ Franklin đang định bo thì chẳng may bay qua cửa sổ. 2 thằng điên đấy lập tức lao ra khỏi xe ! Đúng lúc đấy 1 bác bus 32 đi qua em còn nghe rõ tiếng "rộp ... rộp" .Kinh quá! em đi thẳng luôn ko dám quay lại nhìn !
  2. lestgo

lestgo Thành viên mới

Chuyện 2 thằng đó bay ra là có, lâu rồi nhưng không chết. Tiếng rộp rộp.. đấy là đầu tụi nó đập đầu vào sườn xe khéo đến mức bật trở lại chui ngay vào xe của tụi nó.. Thế là lành, về hôm đó còn qua chuyển tiền cho tieuthu mà.
  3. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

ừ. lành thôi, qua tớ cho mấy cái ugo dán vào là xong. đính chính lại là qua tớ vay tiền chứ không phải chuyển tiền cho tớ,
  4. lestgo

lestgo Thành viên mới

Thế tại sao nó lại bảo là thế nhỉ nên mình chả biết là thế này hay thế khác? Lúc trưa cà fê xong đi qua SVĐ thấy 2thằng nó đang chỉ đạo hội Đao búa canh vòng ngoài còn Bang Toàn thằng Đần sắp xếp cho 1000 chiếc 18 bánh đổ $ vào sân rồi cổn... Chậc..
  5. CVPH

CVPH Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xi En En vừa đưa tin là trong số 66 người thiệt mạng do đâm tàu lửa sáng nay ở miền đông Trung Quốc có một người giống hệt Bill nhưng chưa xác định danh tính do phải lo cứu chữa số người bị thương. Các bác coi thử lão Bill đã gặp là thật hay giả nhé!
  6. hybridduck

hybridduck Thành viên quen thuộc

Ah . thế hoá ra hôm cậu sag nhà tớ xin Kotex là để dán vào đầu cầm máu cho 2 thằng đấy ah
  7. huynhnamphg

huynhnamphg Thành viên tích cực

bố khỉ, thằng Binladen cuỗm mất con tank M2A1 Abram mới cáu tớ để ngoài cửa rồi, vừa mới tức thì, con đó tớ gạ mãi thằng Bush mới bán cho tớ với giá 2mil usd chứ có ít đâu, chìu nay biết lấy cái gì chở vợ đi chợ đây
  8. hungsheva2004

hungsheva2004 Thành viên mới

Bác mua đắt rồi. Con M2A2 rẻ thối à? Em mua lậu qua anh Bush có vài trăm k tiền đô thôi. Hôm nọ cũng suýt bị chú Bin ăn cắp, may mà em giấu kịp vào...toa lét.
    Các bác có nhảm thì nhảm chứ đừng văng tục các bác ơi. Các bác cứ như thế thằng Bill với Gioóc nó vào đây nó đọc nó thấy các bác chửi nó kinh quá, nó sợ.
  9. huynhnamphg

huynhnamphg Thành viên tích cực

khi nãy còn thấy chú bin với chú bill đang hì hục cưa wả tomahawk ở bên kia đường, vừa mới way vào nhà nghe bùm!!! phát, way ra thì 2 chú ấy cùng con xe của em biến đâu mất tiêu, kiểu này là lại lấy đi đua cúp C1 hồ Tây rồi
  10. toan_letien

toan_letien Thành viên mới

Hình như xe bác nó mang cắm roài! Chiều em vừa thuê 2 thằng đạp 2 cái xích lô đưa khách đi 1 vòng bờ hồ. Đã mặc cả 10kìn 1 vòng thế mà còn kì kèo đòi bo thêm mỗi thằng 1 đồng xu 200 để đánh đáo!!