1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đừng bỏ qua chia sẻ về các lựa chọn thông minh khi chơi xì tố

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Caithao9x, 21/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caithao9x

Caithao9x Thành viên quen thuộc

Bạn ko muốn mình bị mất tiền oan trong lúc chơi game game xi to đúng không nào? Và cũng ko muốn bị mất tiền mà không hiểu lý do đúng không? Chính vì 2 điều này mà hôm nay Sảnh bài sẽ giúp bạn tìm hiểu các lựa tậu khi chơi game bài để không bao giờ bị phạt tiền oan mà lại luôn cho mình quyết định đúng nhất trong mỗi nước bài nhé.
    các lý do khiến cho bạn thua cuộc lúc chơi game bài xì tố
    thứ 1 Sảnh bài sẽ kể qua cho bạn về phương pháp chơi game xì tố. Game này dùng 28 lá bài từ lá bài số 8 cho tới Át trong bộ bài tây. khi bắt đầu ván chơi mỗi người sẽ được chia cho một lá bài “tẩy” .
    Trong 4 vòng tiếp theo, người chơi nào mang bài ngửa cao nhất người đó sẽ là người bắt đầu trước tiên , các người vẫn theo cược thì sẽ thêm một lá bài ngửa, sẽ thay nhau cược cho tới cuối cộng .
    những lựa tậu game thủ trong game bài
    1 . Úp bỏ bài:
    khi bài của mình yếu, người chơi sẽ úp bỏ bài và sẽ chỉ mất số tiền ban đầu người chơi cược
    2. Tiếp tục theo
    Tiếp tục theo ván cược, ví như như trong bàn có được người tố trước bạn sẽ bỏ thêm tiền vào “tẩy” bằng mang số tiền người trước đã tố.
    3. Tố
    Bạn sẽ theo và tố, bạn sẽ phải thêm tiền vào tẩy để tố.
    4. Tố tất
    Bỏ hết số tiền bạn đang có vào để tẩy.
    một số bộ bài xuất hiện trong xì tố
    1 . Tứ quý:
    1 con rác và bốn lá bài cùng 1 số
    2. Cù lũ:
    2 lá bài cùng 1 số, 3 lá bài cùng 1 số.
    3. Sảnh:
    5 lá bài được tạo thành 1 dãy liên tiếp không cùng chất.
    4. Sám cô:
    có được đựng 3 lá bài giống nhau
    5. Mậu thầu:
    Bài của bạn ko có gì đặc biệt.
    Ván chơi sẽ kết thúc lúc trên bàn chơi còn 1 người duy nhất chơi tiếp hoặc ko với ai cộng theo tố nữa.
    Chần chừ gì mà không vào ngay bàn chơi game bai xì tố để chơi hoàn toàn FREE, đánh game có được mọi đối thủ trên toàn quốc tùy bạn sắm lựa.