1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đừng cố chứng tỏ bản thân một cách thiếu hiểu biết và vô trách nhiệm....

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi Red_fanatical, 23/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Red_fanatical

Red_fanatical Thành viên mới

Đừng cố chứng tỏ bản thân một cách thiếu hiểu biết và vô trách nhiệm....

Tối thứ 7 - 22/3/08 đã có một buổi biểu diễn Acoustic khá hay ở Cafe Rock Heresy 1 ngõ 24 Đặng Tiến đông - Hà Nội, nói chung mọi thứ đều ổn, âm nhạc, đồ uống, không khí....ban nhạc của quán đã chơi những ca khúc rất nổi tiếng đã quá quen thuộc với những Rock Fan như : Sweet Child O'' Mine (Guns ''n'' Roses) hay Take Me Away (Avril Lavigne).....
    Có lẽ, hôm đó sẽ là đêm hoàn hảo của thưởng thức và hội ngộ nếu như ko có biểu tượng dưới đây chen vào

tay guitar accord của band (mình ko biết tên) mặc 1 chiếc áo t-shirt đen , trên ngực có hình Huân chương chữ thập sắt chiến trường của quân đội Đức quốc xã tượng tự hình trên....

Ko biết anh bạn đó có biết những tội ác Đức quốc xã đã gây ra cho loài người, cho nhân dân Liên xô, dân Do Thái và nhiều dân tộc khác trên thế jới ko, ko biết anh có biết dân tộc VIệt Nam của anh cũng từng bị phát xít Nhật (đồng minh Đức quỗc xã) áp bức, bóc lột.... gây nên cái chết của 2 triệu đồng bào anh năm 45 ko....
    Phải chăng anh là kẻ đần độn về lịch sử TG cũng như VN hay anh ko hiểu biểu tương đó biểu trưng cho cái j`, nó cũng chỉ như dấu phẩy của Nike hay D&G mà thôi....:-??
    Ko ai có thế biết được, nhưng dù sao nó đã xuất hiện và có thể nói là đã làm hỏng buổi tối nọ, vì khán jả ko thấy được những người nghệ sĩ chơi cho mình 1 thứ âm nhạc hướng thiện mà phải chăng là âm nhạc man rợ của bọn quốc xã, của những phần thử quốc xã mới....của bọn đầu trọc đã đâm chết sinh viên VN năm nào....
    Ở đây, chúng ta nên jận jữ hay thương hại cho 1 người VN, 1 rocker có cách biểu hiện , chứng tỏ bản thân 1 cách thiếu suy nghĩ như vậy....tôi nghĩ là j` cũng được nhưng ko thể là thờ ơ, hay ủng hộ những trường hợp như vậy hoặc tương tự như vậy...
  2. crazy_thug

crazy_thug Thành viên mới

Kệ mẹ bọn nó !
  3. Nemozzzz

Nemozzzz Thành viên mới

Bạn này rỗi việc à. Nó mặc gì thì kệ mẹ nó chứ. *** gì phải lên gân thế.
  4. Red_fanatical

Red_fanatical Thành viên mới

mình thấy lên gân và văng bậy chính là 2 bạn đấy :)) đúng là mình cũng hơi rảnh để đi xem nhạc và bỏ ra 15 phút để viết bài này thật :-??
  5. thichdrum

thichdrum Thành viên mới

Tất cả đều có lí chúc anh bạn 1 ly!Những tầng lớp cao cao hơn anh em chúng mình,họ còn treo nhiều cái còn hơn cái phù hiệu kia,mà có ai biết đâu,chẳng ai dám ý kiến như nội dung của ((bản đồ VN được đặt trong QTGiám))?!.Anh bạn này chắc học khá môn lịch sử lắm đây.Nhưng có 1 điều theo tớ là cũng nên kệ họ,vì họ chẳng đc( tự do)nếu đc tự do tìm hiểu và tự do chơi nhạc thì lúc ấy hãy nên bắt bẻ.Còn vẫn phải đến đồn CA năn nỉ để xin nhạc cụ và âm thanh về vì tội ((chơi nhạc))
    thì..thì....thì..chẳng biết nói gì nữa
  6. ephamha

ephamha Thành viên mới

mình biết anh ấy
  7. alexihp

alexihp Thành viên mới

Iem chào bác Linh !
    Hé hé hé ...
    Kệ mịa nó thôi bác ạ !
    Mà mí cái phù hiệu ấy thì bây giờ bán đầy ấy mà ! Anh dốc cơ ấy có khi thấy hay hay thì sử dụng thôi , chửi anh ấy tội nghiệp !
    Chúc Red Metal nhà ta phát triển thành dòng
  8. ALEKS

ALEKS Thành viên mới

mặc đồ dấu thập ngoặc là ko đúng, chỉ là do dự vô ý thức của hắn thôi
    ủng hộ bác
  9. Necrophilia

Necrophilia Thành viên mới

Có thể là do bác ấy vô ý ko biết,thấy cái logo đẹp quá thôi
  10. deadskinmask

deadskinmask Thành viên quen thuộc

Cái chữ thập ngoặc mà ko biết thì cũng vớ vẩn thật
    Thôi bỏ qua đi cậu ơi, mình nói ở đây thì thằng chả cũng chả biết đâu, mà có biết thì cũng chả bỏ con áo đẹp đi đâu
    Nghĩ lại thì cũng thấy giống kiểu bà con bảo cái này là biểu tượng của xe mơ xơ đì
    Được deadskinmask sửa chữa / chuyển vào 10:32 ngày 24/03/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa