1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đừng cố chứng tỏ bản thân một cách thiếu hiểu biết và vô trách nhiệm....

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi Red_fanatical, 23/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. crazy_thug

crazy_thug Thành viên mới

Chú TVL nói vãi cả loàn quá, biết là người ta đi nghe nhạc, *** đi xem áo, nhưng giờ chú đi nghe nhạc, có thằng nó ỉa đái, hoặc đôi nào đụ nhau phành phạch ở trước mặt chú, chú có tập trung mà giặt dũ đc kô ?
  2. FloraAtDawn

FloraAtDawn Thành viên rất tích cực

anh bạn cam_tho nói chuyện không ra đầu ra đuôi, không có lập trường vững, vậy mà đại diện cả một nhóm nhạc đứng ra nói chuyện phải trái với mọi người à?
    phụ huynh anh bạn sẽ chẳng quan tâm con mình ăn mặc ra sao nếu bạn là thằng vứt đi, hoặc họ quên là họ có gia đình
    bàn những thứ cho dù có " cao siêu " nhưng liên quan đến Rock thì nên, mở miệng ra là tự tự do do mà lại sợ sệt khi bàn sâu vào nội dung tư tưởng vv... ư
    thôi, không hứng ngồi xoi mói nữa, khuyên anh bạn là nghĩ thiệt kỹ trước khi phát biểu, nói ít mà trúng nhiều, hạn chế văng tục lúc gặp " các anh chị em " đủ độ tuổi nhé, coi chừng quen thói xổ bậy khi họ hàng người thân khuyên đừng mặc một cái áo gì đó
    --
    Ps: mới xong việc rãnh rỗi đọc từ đầu ( rãnh thiệt ) thì thấy nhiều nhân vật đứng ngoài quăng đá quá nhỉ
  3. tlv86

tlv86 Thành viên quen thuộc

Đụ *** thì xem chán rồi , lên her xem làm éo gì nữa ?
    Quan trọng là cái bản chất của cái logo đó biểu trưng cho 1 thời đại của 1 dân tộc chứ éo phải là đại diện cho cái lìn lìn gì mà bảo là giết người ,kinh tởm , dã man .
    Khối thằng khốn nạn , cờ có đến cả một bầu trời sao ấy mà nó có chịu để yên cho con người ta sống éo đâu .
  4. tlv86

Nhân nói đến Giết người ,chắc hẳn éo đâu bằng mấy cái vụ Thập tự chinh giết người Do Thái , Ki tô giáo , Hồi giáo ... Thế mà đến cái năm 1945 ấy , sao lắm thằng được gọi là Đồng Văn Minh thế . Có mà gọi là Đồng Xu ấy . Tiền ở chỗ éo nào thì người ta cũng chui vào mà cướp mà cấu mà xé .
    Rồi nhớ anh gì gì ấy ấy Jôn rờ Pâu 6,7,8 đăng đàn nói rằng Mẽo nên tương cho VN mấy quả bomb nguyên tử nó mới sướng . Nhưng giờ sao mà Hoà Hảo , Tinh thần Hữu nghị Quốc tế *** . Cái logo của bọn đó mới đáng lên án , thế mà đến 5% dân số VN ngày nào cũng trưng , cũng sùng bái như một đức tin suốt đời ý .
    Đến là hài .
  5. baotap

baotap Thành viên mới

Hôm đó chắc may mắn cho âm nhạc VN khi xuất hiện một khán giả như ông bạn . Còn như nhà tớ , đến nghe nhạc chứ éo phải đến xoi mói con người ta . Bản chất người ta thế nào thì để những người quan hệ với người ta đánh giá . Còn cái bản chất lúc này của anh ta là một người nghệ sĩ , một người đang cống hiến cho cái lỗ tai bê những giai điệu ngọt ngào của cuộc sống .
    Thế âm nhạc anh ta mang đến chobạn một tâm trạng ko hướng thiện ? Hay chính cái đầu óc đen tối của bạn đang đón nhận thứ âm nhạc méo mó ? Tớ éo bàn luận về âm nhạc vì tớ cũng nghe ít , éo được bác học như vài bờ rồ , sít tờ ở đây . Nhưng tớ biết là người ta đi nghe nhạc thì cần cái gì . Quên , giới thiệu cậu là Nghĩa Xù hiện đang học trường Quân xờ đội đấy . Hay show hôm nay góp ý anh ý mặc mie bộ Quân phục cho nó hướng sờ thiện . Xong rồi ông bạn đến canh me xem anh ý có sờ nhầm vào cái gì ko nhé .
    Kết : Dỗi hơn đi viết những dòng Dỗi hơi .
    @mod : xoá bài của tớ là cẩn thận tớ vác cả tấn nick như ngày xưa ra ném đấy . Tớ dỗi hơi *** .
    [/QUOTE]
    vãi đủ thứ với mấy cái vàng vàng kia
    nói chung là bó tay
    có phải bạn là tay bút của trang web http://dantrilun.com.vn ko? ( dân trí lùn dot con dot vn )
  6. notatmydesk

notatmydesk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chẳng hiểu đâu mà các bác lôi OveriO vào day. Đây là quan điểm của thằng Red chứ có phải quan điểm của cả band đâu mà các bác lôi chú Red ra mà chửi.
    Em biết là chú Red đi đường hay soi mói người khác nhưng cũng không phải cái gì nó cũng soi

Mỗi 1 cái áo thôi mà.

7. notatmydesk

notatmydesk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác phát biểu 1 câu ngu vãi c*t''''
    Trên đời mình bố này là 1 !!!
    Ông cầm dao mà chọc mù mắt đi. Để đấy nó phí
    Đấy, lại còn chuyện nọ xọ chuyện kia... bác cứ lấy cái vĩ mô ra mà nói, chẳng ai hiểu đc đâu ạ. Bác nên dừng cuộc chơi ở đây[r32]
    mà bố nào bảo không quan tâm đến chính trị thì lên đài truyền hình mà bảo người ta cắt cái chương trình phát trên VTV 7h tối đi ( giờ vàng đấy :x )
    Bố red cũng thôi cái mồm đi. Lo mà học tập - lao động. Cứ ông ổng cái mồm lên mà chửi, chửi tốn hơi, chẳng ai hiểu gì cả đâu :x
    Được notatmydesk sửa chữa / chuyển vào 19:47 ngày 29/03/2008
  8. madoi

madoi Thành viên mới

Nếu Red lúc đó chỉ góp ý với Nghĩa trọc thì vụ việc chỉ mang tính chất cá nhân , có thể giải quyết linh động đuợc . Nhưng từ khi có topic này mới thấy rằng ko phải chỉ có một mình Nghĩa trọc mà còn có nhiều người có cùng tư tuởng như vậy , và bây giờ thì nó ko còn là vấn đề cá nhân nữa , mà là vấn đề chung của nhiều người. Từ đó rút ra kết luận rằng topic này không hề rỗi hơi .
    Vấn đề thứ 2 là từ đầu đến giờ có nhiều người cứ nhắc đến chủ nghĩa Cộng sản . Tại sao tự nhiên lại nhắc đến chủ nghĩa cộng sản , cứ chống lại fascism thì là cộng sản sao, rồi lại còn lôi cả lịch sử cách mạng Việt Nam vào nữa ? Vậy nên rút ra kết luận thứ 2 là ko nên nói đến nói đến chủ nghĩa cộng sản nữa.
    Vấn đề thứ 3 là thấy có nhiều bác nói rằng : đâu phải có 1 mình Hitle là diệt chủng , tại sao ko lên án những bọn khác ...
    Nói đơn giản thế này , nếu ra đường bị công an bắt phạt vi phạm luật , có ai cãi thế này không : sao ông không bắt hết những đứa phạm luật mà chỉ bắt tôi ? Đây là kiểu lý sự cùn , chẳng có chút giá trị lý luận gì hết . Nếu bạn có đầy đủ bằng chứng để chứng minh sai phạm của người khác và đưa lên cho cơ quan có thẩm quyền thì đương nhiên sẽ được xử lý thôi, đâu có gì khuất tất , còn cứ đứng đó mà cãi cùn suông thì ko ai thèm nghe đâu . Từ đó mới rút ra kết luận thứ 3 là đừng có nhắc đến mấy cái chủ nghĩa diệt chủng hay tàn sát hay cái gì đại loại vậy nữa .
    Từ 3 kết luận trên rút ra rằng trong phạm vi topic này đừng có bàn luận đến những cái gì khác ngoài fascism nữa . Còn fascism nó ra làm sao thì mời các bác cãi nhau tiếp :D
  9. tlv86

Tớ dỡ hơi , rỗi việc nên lên đây eo éo tý . nói cho mấy thằng tưởng mình là có văn hóa biết là éo thằng nào có văn hóa cả . Văn hóa là cái éo thằng nào ở đây có .
    Từ cái hồi biết ỉa đái ở cái diễn đàn TTVN này thì cũng gặp cả lũ em chã như chú baotap - vâng , thật là *** cái nick . Chú thấy chữ người ta viết trên diễn đàn , éo thể phân tích được câu éo nào cho ra hồn ngoài chuyện lấy *** bôi lên màn hình , nhớ rửa tay nhé .
    Còn chú *** ngồi ở bàn , ngồi ở hố xí cho anh hỏi thằng nào rúc vào cái chỗ tối đen ấy mà còn nhìn được ra hồn , ** , hỏi 100 thằng lên quán xem thằng lìn nào nhớ được cái áo của Nghĩa xù . Đâm mẹ mù mắt 99 thằng ấy và để lại mắt ông bạn tôi lập cái topic này là được . Vả lại tớ cũng Cận , đú đởn éo đeo kính nên chú éo phải khổ nhọc chọc mù mắt tớ mà vào tù ngồi xơi cơm , đếm vết muỗi cắn . Lúc đó chắc cũng éo có cái hố xí cho chú ngồi . Còn chuyện nữa , đã éo biết thì im mịa cái mồm , rồi lại còn trích đoạn viết của anh ra mà bảo nó vĩ mô . Éo hiểu chú có biết vĩ mô là cái mô lờ nào ko nữa .
    Đời lắm thằng em chã , những cũng lắm thằng dở hơi như tớ .
  10. baotap

baotap Thành viên mới

càng viết càng lộ cái ngu ra
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa