1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đừng cố chứng tỏ bản thân một cách thiếu hiểu biết và vô trách nhiệm....

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi Red_fanatical, 23/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. metalkid274

metalkid274 Thành viên mới

Hô hô, thật là vãi lìn. Mình đc liệt vào danh sách "tát nước theo mưa vớ vẩn" cơ đó.
    Thôi, nói chung là mọi ng kệ cái topic này đi. Cũng chỉ là 1 chú nhóc 21 tuổi, cuồng CS, cuồng chế độ, và muốn chứng minh bản thân mà thôi. Ko cần phải chửi bới gì nhiều làm gì cho mệt ng. Ngoài ra mọi ng đừng nên có những hành độgn quá khích, kẻo có ng lại bảo là "phát xít mới" ;))
  2. wolvr1988vn

wolvr1988vn Thành viên mới

thôi đc rồi, em xin thay mặt cả band OveriO mà có 1số ý kiến với các bác nhé
    OveriO chẳng hề có ý định làm cách mạng hay mang chính trị lên mà cân đo đong đếm với các bác cả
    em hy vọng cái chuyện nhỏ tí vặt vãnh này sẽ ko bị xé ra to mà làm ảnh hưởng đến tình cảm của anh em chơi nhạc rock chúng ta, vì xét cho cùng đây là box nhạc rock chứ ko fải box chính trị, và OveriO, quán Heresy, anh Nghĩa xù, bạn Tuấn Anh metalkid và tất cả mọi người ở đây có đến với nhau là vì có chung sở thích là âm nhạc chứ chẳng hề liên quan gì đến mấy cái chuyện chính trị lằng nhằng
    mong rằng anh em ta sẽ bỏ qua cái chuyện vặt vãnh này và sẽ tiếp tục giặt giũ đều đều với nhau nhé
    TOPIC NÀY CLOSE ĐƯỢC RỒI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! >"<
  3. linh87_commie

linh87_commie Thành viên mới

chú bé này sau mấy bài nhố nhăng thì cũng có một bài ra hồn, thôi tạm ghi nhận...
    người ta bảo có người đường hoàng từ bản chất còn 1 số kẻ đường hoàng theo cơ hội , có lẽ khá đúng trong trường hợp này....
    ko biết tin vũ móm và nghĩa xù định tẩn mình từ đâu ra, nhưng mình xin nói là mình bảo vệ lí tưởng của mình và phê phán những tư tưởng phản tiến bộ là mình đã sẵn sàng chấp nhận mọi chuyện có thể xảy ra rồi
    ai còn phân vân mong đọc lại topic từ đầu đến cuối 1 cách kĩ càng, với tâm thức của một người nghe rock, chơi rốc, 1 người VN của tổ quốc VN XHCN chân chính, một lần nữa cảm ơn những tiếng nói đã ủng hộ mình, cảm ơn.
  4. alexihp

alexihp Thành viên mới

Ồi ồi !
    Thực ra bác Linh dại !
    Bác bị mấy thằng chọi con kia nó đánh nhưng chả được ông Đảng ông ấy bảo vệ !
    Hay là để em gọi chị Lý ra thanh toán hết bọn nó ?
    Thứ nữa là anh em HP quyết không để bác bị thịt hội đồng 1 cách uất ức như thế !
    Bác cũng rút kinh nghiệm nhé ! Mình có ý tốt nhưng lại khuyên bảo tiểu nhân thì lại chuốc vạ vào thân !
    Cộng sản muôn năm ! Thằng nào dám chửi tao chém chết !
  5. dangrock89

dangrock89 Thành viên mới

Ui, tự nhiên chỉ từ cái áo mà thành cãi nhau về chính trị, lạc cả đề.Cái tội là ở cái đứa bán cái áo ấy, chế ra cái áo khỉ gió làm anh em cãi nhau.
    Mọi người mai sau chú ý, mua cái gì thì cũng phải "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng". Huề cả làng nhé
  6. wolvr1988vn

vì band đầu em thấy nó chỉ là 1 cái topic vớ vẩn về 1 cái áo thôi
    chẳng ngờ bây h làm mất lòng nhiều anh em mà làm ảnh hưởng cả đến tên tuổi của band em nữa
    nhắc lại luôn, close cái topic này lại càng sớm càng tốt
  7. wolvr1988vn

cứ hiền hoà như chú này có phải tốt ko
    chìm xuồng chìm xuồng ^^
  8. metalkid274

metalkid274 Thành viên mới

Nói chung là Lân phát huy vai trò tốt đoá :))
    Anh em kệ đi, chấp làm gì.
  9. linh87_commie

linh87_commie Thành viên mới

tôi chẳng muốn khơi thêm mâu thuẫn đâu, những cái kiểu khoả lấp này xưa rồi :)) hãy xem lại những j` mình đã nói đã làm, mình có là một người thống nhất với mình từ đầu ko...
    khi nào biết thực sự mình phê phán cái j`, bảo vệ cái j` hẵng lên đây múa may nhé hỡi nhưng nghesi82, darkflames, worlv... hay metalkid :))
    p/s : sau 1 hồi nhăng nhít làm hề chú bé Lân bắt đầu tỉnh ngộ và cố tỏ ra cao thượng, ôn hoà :)), metalkid lập tức vồ lấy hứng ngay, :)) buồn cười thật, càng ngày càng hiểu mấy cái con người này :)) cũng chả có j` đâu, hiểu nhau mới chơi với nhau đc :-j
    Được linh87_commie sửa chữa / chuyển vào 23:52 ngày 28/03/2008
  10. darkflames

darkflames Thành viên mới Đang bị khóa

anh bắt đầu có ác cảm thực sự với mày, ban đầu anh nghĩ mày nói cho vui mồm vui miệng, nhưng càng về sau càng thấy mày thể hiện cái ngu về mặt kiến thức và nhận thức của mày. Về cơ bản anh nhận thấy mày chỉ là một thằng bị nhồi sọ và là sản phẩm của những cái đầu ấu trị đang điều khiển xã hội này. Mày nắm trong tay công nghệ internet, hãy đi tìm những tài liệu nói về cái chế độ mà mày đang ca ngợi, vỗ mông tự đắc đi.
    Và hãy biết 1 điều thế này khi nói về lịch sử, phải thật khách quan.
    Mày ko nhận thấy rằng mày cực đoan và sáo rỗng y chang thằng và cái chủ nghĩa mà mày đang phê phán à
    Được darkflames sửa chữa / chuyển vào 23:59 ngày 28/03/2008
    Được darkflames sửa chữa / chuyển vào 00:11 ngày 29/03/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa